• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตอน ปีใหม่ต้องของโทษด้วยเด้อ หลานรถตู้โดนน้ำมันที่โค้ง เลอ แหกโค้งอัดกะเขาแล้วก็เสาไฟ กามหัก กระดูกหน้าแตก เลยไม่ได้ไปชนแก้วด้วย โทษทีเด้อ

เสีย ใจ ด้วย ครับบบบบบบบบบบบบบ

ตอน ปีใหม่ต้องของโทษด้วยเด้อ หลานรถตู้โดนน้ำมันที่โค้ง เลอ แหกโค้งอัดกะเขาแล้วก็เสาไฟ กามหัก กระดูกหน้าแตก เลยไม่ได้ไปชนแก้วด้วย โทษทีเด้อ
แหกหมด...:coolly-0008:

เสาร์นี้คงไม่ได้ไปมิตติ้งคับ งานเข้า(เข้างาน)พอดี ไว้เสาร์แก้ตัวเสาร์ถัดไปนะ(รอชม 1jz gte กับล้อ8 1/2 - 9 1/2)

สวัสดีครับเนื่องในวโรกาสวันเด็กแห่งชาติครับ
วันนี้ใครมีเด็ก พาออกมาปล่อยของกันได้น๊ะงับ
เมียไม่ด่า เค้าอนุญาติให้ 1 วัน
ว่าจะพาเด็กๆไปเท่ว T2 ซ๊ะหน่อย วางัยเพ่น้องเซพ
ไปเท่วกันมั้ยยยยย

สวัสดีครับเนื่องในวโรกาสวันเด็กแห่งชาติครับ

วันนี้ใครมีเด็ก พาออกมาปล่อยของกันได้น๊ะงับ
เมียไม่ด่า เค้าอนุญาติให้ 1 วัน
ว่าจะพาเด็กๆไปเท่ว T2 ซ๊ะหน่อย วางัยเพ่น้องเซพ
ไปเท่วกันมั้ยยยยย

พาเด็กไปแล้วแล้วแต่ไม่เจอ ผู้ปกครองน่าเสียใจเป็นอย่างยิ่ง ปีใหม่ไม่ได้เจอกันเลยน่ะพี่:coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,306
เสาร์นี้คงไม่ได้ไปมิตติ้งคับ งานเข้า(เข้างาน)พอดี ไว้เสาร์แก้ตัวเสาร์ถัดไปนะ(รอชม 1jz gte กับล้อ8 1/2 - 9 1/2)
เมื่อคืนพาครอบครัวไปงานกาชาติ คนตรืม คงไม่มีที่ให้จอดหรอกมั้ง

• #3,307
เมื่อวานอีตั้มโทรหาพี่ป่าวว่ะ ตัดหญ้าอยู่ไม่ได้ยินเสียงอะ ตรูเปลี่ยนหม้อไปแล้วลูกนึง ทนมาได้เกือบสามปีแน่ะ

เมื่อวานอีตั้มโทรหาพี่ป่าวว่ะ ตัดหญ้าอยู่ไม่ได้ยินเสียงอะ ตรูเปลี่ยนหม้อไปแล้วลูกนึง ทนมาได้เกือบสามปีแน่ะ

เฟืองท้ายน้ากอฟส่งให้แล้วน่ะ ส่วนโช๊คผมว่าไงครับน้าจะได้จัดส่งให้

• #3,309
เฟืองท้ายน้ากอฟส่งให้แล้วน่ะ ส่วนโช๊คผมว่าไงครับน้าจะได้จัดส่งให้
ส่งมาทางเครื่องบินเลยเร็วดีฮิๆๆๆเดียวเข้าไปเอาเด้อ

เมื่อคืนพาครอบครัวไปงานกาชาติ คนตรืม คงไม่มีที่ให้จอดหรอกมั้ง
แล้วตักกาชาดได้แฟ๊บไปกี่กล่องล่ะน้า:coolly-0003:

ไรกันเนี้ย ไปเที่ยวไม่ชวน

• #3,314
  • #3,315
ไรกันเนี้ย ไปเที่ยวไม่ชวน
งานกาชาติไงเสาร์ที่แล้ววันสุดท้ายไม่ใช่เหรอ คนเพียบเลยเบียร์ก็มีแต่เบียร์ช้างอะ
เซ็ง กินมันแต่โค๊กเอาใส่ถ้งดูดเลย

ใช่ๆๆๆใส่ไปเลยพี่ๆ :coolly-0039: หรือเอาของผมเดียวตัดขายเอาป่าว:coolly-0044:
ไม่ทันแล้วน้องนิดรอรอบหน้าและกัน

ไม่ใส่ มูนลูฟไปเลยวะน้อง
ตอนแรกก้นึกว่ามันทำไม่กี่บาทนี่แหละพอเปิดหลังคามาสนิมบานเลย รู้งี้หาบานมูนลูปไว้ก้ดี :coolly-0011:

เมื่อคืน คนแก่แอบขึ้นสวรรค์ว่ะไม่มีชวน