Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีปีใหม่คับ ++++ รวยๆๆๆ สุขภาพแข็งแรง กันทุกคนคับ

มาช้าไปหน่อยไม่ว่ากันนะคับ

แวะมาทักทายเพื่อนๆๆคร๊าบๆๆ

สวัสดีปีใหม่คับ ++++ รวยๆๆๆ สุขภาพแข็งแรง กันทุกคนคับ

มาช้าไปหน่อยไม่ว่ากันนะคับ

หวัดดีปีใหม่เช่นกันครับ :coolly-0026:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,292
ใครมีโชคหน้าเดิมๆเหลือใช้บ้างว่ะ ของตรูไปซะแล้ว
งานนี้เรดลิตรนึงมิคเซอร์หาเอาเอง ใครมีบ้างยกมือขึ้น

เหล้ามีเยอะแล้ววะพี่ขอเป็นตังค์ได้ป่ะ
หรือจะสนใจรับไปเป็นเซ็ท 4ต้นเลย

• #3,294
เหล้ามีเยอะแล้ววะพี่ขอเป็นตังค์ได้ป่ะ
หรือจะสนใจรับไปเป็นเซ็ท 4ต้นเลย
กี่บาทอีตั้ม ของเดิมใช่ป่าว
เอาๆ มันโยคเยคเหมือนเรือโดนคลื่นแล้ว

ที่ภูเก็ต ฝนตก ไหม ครับบบบบบบบบบบบบ

• #3,296
วันนี้วันศุกร์ นัดชนแก้วกันดีกว่าว่ะ วันเสาร์พี่ไม่ค่อยว่าง ใครว่างคืนนี้โทรมาแล้วกัน แสงโสมสักกลมแถวเยาวราชว่าพรือ

• #3,297
  • #3,298
อยู่ภูเก็ตครับเพิ่งถอยcefมา
มีเพื่อนร่วมกินข้าวลิงอีกคนแล้วจ้า ยินดีที่ได้รู้จักนะ แต่ว่าชื่อไรล่ะคับเนี่ย

เมื่อวานนะตกโครตๆเลยคับ น่าอะไรของมันก็ไม่รู้ดีนะหิมะไม่ตกเนี่ย

ว่างๆ มี ตัง จะ ไป เที่ยว อีก รอบ

หวัง ว่า คง ได้ ชน เหล้า กะ พี่ น่ะ ครับบบบบบบบบบบบ

• #3,300
ว่างๆ มี ตัง จะ ไป เที่ยว อีก รอบ

หวัง ว่า คง ได้ ชน เหล้า กะ พี่ น่ะ ครับบบบบบบบบบบบ
ตอน ปีใหม่ต้องของโทษด้วยเด้อ หลานรถตู้โดนน้ำมันที่โค้ง เลอ แหกโค้งอัดกะเขาแล้วก็เสาไฟ กามหัก กระดูกหน้าแตก เลยไม่ได้ไปชนแก้วด้วย โทษทีเด้อ