อยากได้รถเทพป่าว 2 แสนก่าๆ ดีกว่าขับรถกะหลั่ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31382
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โคตรโหด แค้นฝังกะหลั่ว

• กระทู้ ผู้เขียน
ไอโอ๊ต เมิงนี่เจ้าคิดเจ้าแค้นนะ
อิอิ

ไปโพสมาแย๊ว 555

เอ๊าหยั่งงี้ต้องตามไปช่วย up..กันหน่อยตามสะดวก....

อ๊าวป๋า ไม่ห้ามหน่อยเหรอครับ

ขี่ cef หล่อก่าแยะ

แม่งเทพตกสวรรค์หนี่หว่า สู้รถปีศาจโลมาไม่ได้เลย

ตามไปซ้ำแล้วละ ติชมด้วยนะครับพี่น้อง

เกิดไม่ทัน........

แปลว่าขี่ยาริสไม่หล่อใช่ป่ะ

อุตส่าขุดมา5555 จัดให้

แซวมันมากๆเด๋วมันก้อพาเมิงไปนวดหรอก 5555

โคตรโหด แค้นฝังกะหลั่ว

อ๊าว มากันเพียบเลย

ตามน้ำ พรุ่งนี้จะตามไปซ้ำ ว่าแต่มันรู้หรือปว่าว่าโดน สมาชิกเซฟไทย ย้ำใหญ่กันเนี่ย
บิ๊กสุดหฃ่อคิดว่าไงครับ กับเหตุการณืแค้นฝั่งกะหลั่วครั้งนี้

ผมเล่าเรื่องไม่ละเอียด และ ปะติดปะต่อไม่ตรงเท่าไหร่ ต้องขออภัยนะครับ
เอาไว้เผื่อเจ้าของอู่ หรือใครจะมาชี้แจง แก้ไข (หรือขยายความ) นะครับ

เผื่อแถวนี้อารมณ์ยังค้าง จะได้ซัดกันอีกรอบ

สงสัยมันต้องเก็บไว้เทพต่อไปทั้งสองคัน

ผมเล่าเรื่องไม่ละเอียด และ ปะติดปะต่อไม่ตรงเท่าไหร่ ต้องขออภัยนะครับ
เอาไว้เผื่อเจ้าของอู่ หรือใครจะมาชี้แจง แก้ไข (หรือขยายความ) นะครับ

เผื่อแถวนี้อารมณ์ยังค้าง จะได้ซัดกันอีกรอบ
จำขึ้นใจเลยนะพี่5555

แม่งเงียบ....... สงสัยย้ายอู่มาอยู่แถวบ้านไอบิ๊ก..

เหอๆๆๆ สงสัยมันขายกิจการทุกอย่างที่มี....แล้วหนีไปเขมร..

เจ้าของอู่นี่ปากดีไม่เลิก ..สงสัย แม่ง แค่ตายยังน้อยไป (ช๊าก..ก. กี้)

อย่างงี้ต้องจับไปออกรายการคุยแหกโค้ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม