อยากได้รถเทพป่าว 2 แสนก่าๆ ดีกว่าขับรถกะหลั่ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31382
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31382

Oatzman Pow
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=444588

ท่านเทพปล่อยรถเทพซะแล้ว

ไปทักทายกันหน่อยไม๊

รถกะหลั่วหลบไป รถเทพมาแล้ว

(เทพโพธิ์งามป่าว)

เห็นเมื่อตอนหลังจากที่ตีกับพี่บิ๊กใหม่ๆ ตอนนั้นเค้าเคยลงขายทีนึงแล้ว ยังขายไม่ออกอีกเหรอเนี้ย

ลดราคามาอย่างกะ cefiro 555555

ไปโพสมาแย๊ว 555

ไอโอ๊ต เมิงนี่เจ้าคิดเจ้าแค้นนะ
อิอิ

เอ๊าหยั่งงี้ต้องตามไปช่วย up..กันหน่อยตามสะดวก....

ขี่ cef หล่อก่าแยะ

แม่งเทพตกสวรรค์หนี่หว่า สู้รถปีศาจโลมาไม่ได้เลย

ตามไปซ้ำแล้วละ ติชมด้วยนะครับพี่น้อง

จัดไป น่าไปดูแล้วทำน้ำมันเบรคหกใส่

ไปจัดมาหนึ่งดอกเหมื่อนกัน โฮะๆ

เกิดไม่ทัน........

เข้าไปซ้ำมาเรียบร้อยแว้ว55555

ไปมาเหมือนกัน
ซ้ำมันเข้าไป พี่น้อง

อุตส่าขุดมา5555 จัดให้

แซวมันมากๆเด๋วมันก้อพาเมิงไปนวดหรอก 5555

ถูก แซวกันเข้าไปเยอะๆ เพราะไอ้เจ้าของรถเทพมันรู้จักพวกเราอยู่คนเดียว

พี่บิ๊กบอกสบายมาก เจ็บครั้งเดียวไม่รวมปวดและตกสะเก็ด บิ๊กทนได้....5555555 :sexy_girl:

เรียบร้อย...............

ถูก แซวกันเข้าไปเยอะๆ เพราะไอ้เจ้าของรถเทพมันรู้จักพวกเราอยู่คนเดียว

พี่บิ๊กบอกสบายมาก เจ็บครั้งเดียวไม่รวมปวดและตกสะเก็ด บิ๊กทนได้....5555555 :sexy_girl:

เอามันเข้าไป ฮิ้วววว.. สัดบิ๊กเมิงโดนแน่555
ปล.ชักคันปาก เด๋วเล่นแม่งต่อ

ไอบิ๊ก เมิงไม่ต้องกลัวมีตัวช่วยแล้ว ไอ้ 558 ไง

<SCRIPT type=text/javascript><!-- // initialize quick reply qr_init();//--></SCRIPT><!-- end quick reply --><!-- currently active users --]
A31357, A31521, A31558, A31688
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 4 คน ( เป็นสมาชิก 4 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม