สุขสันต์ วันเกิด เก่ง บางแสน A31478

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อ๊าวววว วันเกิดพี่เก่ง ณ บางเสียน ผมขอ HBD ด้วยคนครับปี้

ฮุๆ
ขอไห้เพื่อน ร่ำ รวยเด็กๆ เอ้ย เงินทอง หนาแน่
สุขภาพร่างกายแข็งแรง

H.B.D.
เว้ย...ไอ่น้องเก่ง
ว่าแต่เก่ง สมคำร่ำลือป่าววะ
ลองสโตรกหนอน แข่งก๊ะไอ่กอล์ฟ
ให้ป๋า..ดูหน่อยดิวะ เอิ๊กๆๆๆๆๆ

มีความสุขมากๆนะน้อง...

ไฟล์แนบ

61 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
แฮปปี้ที่นี่...........ไปปี้ที่บ้านนะพี่เก่ง...........หุหุ

H.B.D.

เว้ย...ไอ่น้องเก่ง
ว่าแต่เก่ง สมคำร่ำลือป่าววะ
ลองสโตรกหนอน แข่งก๊ะไอ่กอล์ฟ
ให้ป๋า..ดูหน่อยดิวะ เอิ๊กๆๆๆๆๆ

มีความสุขมากๆนะน้อง...

ป๋า จะดูจริงๆ เหรอครับ เนี่ย การ สโตรกหนอน ชายคู่ ........ชิงแชมป์โลก :biggrin:

จึ๊กกระดึ๋ยยยยยยย

ร่ำ ๆรวย ๆ รถสวย ๆ นะครับ

เพิ่งมาเปิดเจอ:biggrin:

ขอบคุงปี้ ๆ น้อง ๆทู๊ก ๆคนนะก๊าบบบบบบ

ขอให้คำอวยพรที่ดี ๆสะท้อนกลับถึงท่าน

ที่อวยพรทุก ๆคนด้วยคร๊าบบบ

ขอบคุณอีกครั้งอย่างสุดซึ้งก๊าบบบ:biggrin:

ปล.เก่งบางแสนครับ:redface:

มีความสุขมากกกกกก นะน้อง

คงไม่ช้าไปนะคั๊บ

ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะคั๊บ

ไอคำว่าความสุขเนี่ย ไม่จำเป็นต้องรวย ไม่จำเป็นต้องเพรียบพร้อมนะคั๊บ

มีความสุขเยอะ ๆ นะคั๊บ

(เพิ่งได้เข้ามา ไม่ว่างเลยจิงจิ๊ง :burn: )

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม