++สุขสันต์วันเกิด พี่โจ้ A31009 อดีตประธานชมรมย์++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับ มีความสุขมากๆ ก๊าบบบ

หนูไม่ได้มาช้าไปนะป๋า

สุขกระสันต์วันเกิด ด้วยคน ค่ะ

ขอให้ได้ปี้ นานๆ นะค่ะ
คือ มีความสุขนานๆ อ่ะค่ะ
มันย่อมาจาก happy อ่ะ อิอิ:biggrin:

แฮปปี้เบิร์ทเดย์ป๋าโจ้นาคั๊บ

ขอให้สุขภาพแข็ง ๆ แรง ๆ ตลอดปี

ร่ำรวย ๆ เป็นที่รักของพี่น้อง

แต่ถ้าเป็นเก๊าต์ โทรหาผมเน้อ :byebye:

แฮปปี้เบิร์ทเดย์ป๋าโจ้นาคั๊บ

ขอให้สุขภาพแข็ง ๆ แรง ๆ ตลอดปี

ร่ำรวย ๆ เป็นที่รักของพี่น้อง

แต่ถ้าเป็นเก๊าต์ โทรหาผมเน้อ :byebye:

:biggrin: เด๋วจาโทรไปเจ้าต้น...มียาดี หรือมีเด็กนวดดีวะ
ขอลองหน่อยนึงเด่ะ

ขอให้รวยขอให้หล่อขอให้กระ..ไม่แข็ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม