++สุขสันต์วันเกิด พี่โจ้ A31009 อดีตประธานชมรมย์++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอให้มีความสุขมากๆนะเจ๊ การงานก้าวหน้า เงินทองไหลมาเทมา

แต่เอ๊ะทำไมมีแต่คนห่วงเรื่องมะเขือเผาเจ๊แกหรือว่ามันเป็นเรื่องจริง

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอให้มีความสุข สำเร็จสมหวังในสิ่งที่ปรารถนา หน้าที่การงานมีความก้าวหน้ามั่นคงยิ่งๆไปครับ ส่วนไอ้นั่น (หัวใจ) ก็ขอให้สดชื่นๆ แล้วสุขภาพร่างกายแข็งแรงด้วยเด้อ.555

ยี้ แก่ หกสิบแล้วดิ ลุง

ร่างกายแข็งแรงนะพี่นะ จุ้บๆ

ขอให้พี่โจ้ มีความสุขมาก มาก ขอให้รวย รวย ขอให้
เอาเป็นว่าอยากได้ อะไร
ก็ขอให้สมหวัง นะครับ

แข็งโป๊กนะคับพี่....มีความสูขคับ

อุ๊ย..วันเกิดเจ๊เหรอเนี่ย ยังไงก็ขอให้เจ๊ มีความสุขนะครับ เงินทองไหลมาเทมานะครับ

ทำไมต้อง อู๊ยด้วยว้ะเนี่ย

แข็งๆ แรงๆ นะคะเจ๊..^o^

เกิดก็เกิด ตามนี้

ขอให้พี่โจ้มีความสุข ร่ำรวยๆ ถุกหวยรางวัลที่ 1 ดุ้นหย่ายๆ คับ :biggrin:

HBD น้าโจ้ค๊าบ...ขอให้มีความสุขมั่กมากนะค๊าบบบบบบบบบบ.... :brick: :biggrin:

ขอให้มีความสุขทั้งกาย และใจ ร่ำรวย ไม่เจ็บ ไม่จน นะครับเจ๊

:sweet_kiss: ขอบใจโว๊ย...อีบิ๊ก ที่มาเปิดให้คนแรก
:burn: แล้วก็ขอขอบพระคู๊นนนน...พี่ - น้อง ทู๊กกก คนที่มาอวยพร
ให้กับเจ๊...แล้วก็รอดกลับมาจากภาคใต้ อีกครานึง เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
คงเป็นเพราะคำอวยพอน ที่ส่งใจมามอบให้ ระเบิดมันเลยด้าน
ฮ่าฮ่าฮ่า.....:biggrin:

พรอันใดที่ มอบให้ ขอส่งกลับไป คืนให้กับผู้ที่แวะมาอวยพร
ร้อยเท่า พันเท่า อืมส์...สำหรับพวกที่ยังรีๆ รอๆ กล้าๆ กลัวๆ
เสียดายไอ่ดุ้นนั้นอยู่ ก็แวะไปที่ รพ.ยันฮี ได้เลย อยากสวย
ก็กล้าๆ หน่อยเว้ยยยย.....ฮ่าฮ่าฮ่า.....

ขอให้เกย์ ตุ๊ด กระเทย
ครองเว็ป ตลอดไป
เย้ๆๆๆๆ

ไฟล์แนบ

59.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
โหป๋ารูปนี้หล่อเฟี๊ยวไปเลย
เท่มากกกกกกก

ขอให้ป๋าโจ้ มีสุขภาพ แข๊งแรง คิดสิ่งใด ขอให้สมใจตามนั้น

คิดมีกิ๊ก ขอให้ได้กิ๊ก ........ทันใด....:smile:

อืมม... เค้าไม่ได้ลืม แต่ว่าไม่ได้โทรหา ก็เห็นพี่โจ้ยุ่งๆๆๆๆ เหมือนกันนี่นา
เอาน่า ไว้วันไหนว่างๆๆ โทรมานะคะ จะพาไปเลี้ยงวันเกิด ดีม๊ะ
ยังไง ก็ Happy Birthday นะคะ

รักเหมือนกัน จุ๊บๆ :sweet_kiss:

นี้มัน กะเทยนิวเคลีย นิ อิอิ:biggrin:

ไฟล์แนบ

59.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
ขอให้ชีวิตมีความสุขคับพี่ แต่จะสุขยิ่งขึ้นต้องติดต่อพี่โจ้ 283เผื่อเค้าจะจัดให้ 5555

4x5 = 20 ก๊ากกกกกกกกกกก
(อายุตัวเอง) (อายุเมีย)

ไม่ชอบไงวะ...ดูอีเจ๊แนน ดิวะ
ยิ้มแก้มบาน หุบไม่ลงเรย...
เอิ๊กๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม