Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แวะมาทักทายครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Hello. ยินดีต้อนรับน้องใหม่ A31991
Cef Nakhonsawan
ด้วยนะคร๊าบบบ...

พอดีเพิ่งกลับมาจากภาคเหนือ - อิสาน
วันนี้เองก๊าบบบ....

Hello. ยินดีต้อนรับน้องใหม่ A31991

พอดีเพิ่งกลับมาจากภาคเหนือ - อิสาน

มีไรมาฝากมั่งอ่ะเจ๊..?!!!... อิอิ :coolly-0039:

แวะนครสวรรค์บ้างก็ได้นะครับ

เพิ่งบินไปพิโลกมากะว่าจะลงไปเฉี่ยวบึงตะเข้เล่นสักหน่อย กลับมางานเข้าคอยล์มันทำท่ากลับบ้านเก่าซะแย้ว ต้องเพิ่งเสี่ยเจตเอาตัวเก่าๆมาให้ลองซะหน่อยนะคับ

เราน่าไปร้องคาราโอเกะกันซะวันนะผมว่า5555555555555

เที่ยวแบบลูกผู้ชาย

อิอิอิ++++เข้าทางไหม

เพิ่งบินไปพิโลกมากะว่าจะลงไปเฉี่ยวบึงตะเข้เล่นสักหน่อย กลับมางานเข้าคอยล์มันทำท่ากลับบ้านเก่าซะแย้ว ต้องเพิ่งเสี่ยเจตเอาตัวเก่าๆมาให้ลองซะหน่อยนะคับ
เรา RB25 ต้องช่วยกันเดวพวก J เค้าจะว่าเครื่องไรไม่รุ ยิ่งวิ่ง ยิ่งซ่อม
ไม่เหมือนของผม ไม่เหงเปงไรเลย...เห่อๆๆ :coolly-0001:แบบว่าจอดอย่างเดวไม่วิ่งอ่ะ

เราน่าไปร้องคาราโอเกะกันซะวันนะผมว่า5555555555555
เที่ยวแบบลูกผู้ชาย
อิอิอิ++++เข้าทางไหม

:coolly-0046:

เอ๊า..สิงห์หนุ่ม หน่วยบินโจมจู่
ว่าไงกันดีวะ จัดตามขอซั๊กวันนึงดิวะ
ไปแบบหนุ่มๆ มันเป็นยังไงหว่า นานมากแระ
วันไหนดี จัดมา
เอิ๊กๆๆๆ

:coolly-0046:​

เอ๊า..สิงห์หนุ่ม หน่วยบินโจมจู่
ว่าไงกันดีวะ จัดตามขอซั๊กวันนึงดิวะ
ไปแบบหนุ่มๆ มันเป็นยังไงหว่า นานมากแระ
วันไหนดี จัดมา
เอิ๊กๆๆๆ
ช่วงนี้เมียเข้าดึก รีบๆเข้า เดวเข้ากลางวันแล้วไปไหน บ่ ได้ โดนคุมความประพฤติ เร็วเข้าทุกหน่วยทราบแล้วเปลี่ยน:coolly-0020:

ทราบแย้วหน่วยทะลวงฟันพร้อมเสมอ บอกพิกัดมา ว่าแต่ป๋าของฝากมีป่าว

เอาปลาส้มมาด้วย...
ตั้งแต่ จ.ร้อยเอ็ด ฟลี๊ทน้ำแข็ง ซีลกล่องโฟมเรียบร้อย
แล้วนอนอุบลฯ 2 คืน โคราช อีกคืนนึง กรุงเทพฯ คืนนึง
ถึงหัวหินเปิดดู แทบเตะกล่องโฟมกระจุย...5555+
ปลาส้ม แมร่งกลายเป็นปลาเน่า ท้องอืด ตาถลน ปากอ้า
เจ๊ดดดด.....เหลือแต่ผ้าขาวม้า เอาไปให้สาวๆ นุ่งให้ดู
ดีป่าววะหนุ่ม sexy เหลือใจเลย คริ คริ

"เพลินวาน"
มีอารัย เจ๋งมั๊ย ลองดูดีก่า...
ใครสนใจ
:coolly-0010:​

ไฟล์แนบ

• รูปถ่าย0618 (Small).jpg
    รูปถ่าย0618 (Small).jpg
    18 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33
    41.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33
    31.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
    11.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 34
    22 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 34
    44.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
แก้ไขล่าสุด:
"เพลินวาน"

มีอารัย เจ๋งมั๊ย ลองดูดีก่า...

ใครสนใจ
ไป เลิกเที่ยงคืนหวะป๋า คิดดดดดดด ถึงงงงงง จางงงง

ไปพี่ปิ๊กไป จัดมาเลย พี่วินก็กลับมาแล้ว พี่ต๊อบก็อยู่ ป๋าก็อยู่ จัดเลย ขาดแต่ไอ้เรื้อน ไปฝึกงานสุวรรณภูมิ แต่มันอยู่ก็ม่ายได้ไปหรอ เพราะพี่แบงค์ เป็นตี๋ (หิด)555

ไป เลิกเที่ยงคืนหวะป๋า คิดดดดดดด ถึงงงงงง จางงงง

ไปพี่ปิ๊กไป จัดมาเลย พี่วินก็กลับมาแล้ว พี่ต๊อบก็อยู่ ป๋าก็อยู่ จัดเลย ขาดแต่ไอ้เรื้อน ไปฝึกงานสุวรรณภูมิ แต่มันอยู่ก็ม่ายได้ไปหรอ เพราะพี่แบงค์ เป็นตี๋ (หิด)555

:coolly-0039: จัดปายยยย อย่าให้เสียของ เอิ๊กๆๆๆๆ
กรี๊งกร๊างมาสะกิดด้วยละกานโว๊ย
มาถึงไปติดเครื่องรถ จบเห่...แบตเตอรี่หมด
เกลี้ยงหม้อเลย เอิ๊กๆๆ เสียตังค์อีกแล้วว่ะ
แบตมันหมดสภาพ 2 ปีก่าแย้ว..

:coolly-0039: จัดปายยยย อย่าให้เสียของ เอิ๊กๆๆๆๆ
กรี๊งกร๊างมาสะกิดด้วยละกานโว๊ย
มาถึงไปติดเครื่องรถ จบเห่...แบตเตอรี่หมด
เกลี้ยงหม้อเลย เอิ๊กๆๆ เสียตังค์อีกแล้วว่ะ

แบตมันหมดสภาพ 2 ปีก่าแย้ว..
แบต ไม่มีไฟ หรือป๋าไม่มีไฟ 55 กระตุ้นหน่อยมั้ยเล่า เอาที่ไหนดี กรี้งงง กร้างงงได้ เลิกเที่ยงคืน สนมะ:coolly-0010:

ฝนแมร่งตกกระหน่ะซัมเมอร์เซลล์ เลยเว้ยเจ้าเอ็กซ์
โทรปัยหาไอ่เจ้าหนุ่มก็ ประชุมนอกรอบกันอยู่
ยังม่ายรุ๊ว่ายางงาย...

งานแจ๊สสสสสสสสส.....
อีกแล้วหรอวะเนี่ย
เร็วจัง

วันไหนดีเอ่ยและจะไปที่ไหนกันดี...เอาแบบจบเลยไหม5555555555

อิอิอิ+++อยู่บ้าน4วันติดแลว

Jazz สาวตรึมว่างปายกานนัดเวลาเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม