^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:ซื้อเลยมีไหมครับเวลามีน้อย55555555

:coolly-0046: อย่างเราอ่ะ แค่เด็กๆ ตัวจริงโผล่มาแล้ว ข้างบนเนี่ย ฮ่าฮ่าฮ่า....
เรียนคณะรัยดีวะโอ้
บริหาร คงยาก ยังบริหารคนข้างๆ ไม่อยู่หมัด
วิทยาการจัดการ เฮ้อ..คงต้องหาสาวๆ มาช่วยจัดการชีวิตของเราหน่อยดีป่าววะโอ้
บัญชี คงม่ายต้องมีคนดูแลอยู่แล้ว
แล้วมีคณะรัยอีกวะเนี่ย แฮะ แฮะ

:coolly-0046: อย่างเราอ่ะ แค่เด็กๆ ตัวจริงโผล่มาแล้ว ข้างบนเนี่ย ฮ่าฮ่าฮ่า....
เรียนคณะรัยดีวะโอ้
บริหาร คงยาก ยังบริหารคนข้างๆ ไม่อยู่หมัด
วิทยาการจัดการ เฮ้อ..คงต้องหาสาวๆ มาช่วยจัดการชีวิตของเราหน่อยดีป่าววะโอ้
บัญชี คงม่ายต้องมีคนดูแลอยู่แล้ว

แล้วมีคณะรัยอีกวะเนี่ย แฮะ แฮะ
เดวๆ ขอใช้ม๋องก่อน ติ๊กต็อกๆๆๆๆๆๆ:coolly-0043:

ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่ไทยแลนด์

มาร่วมพบปะสังสรรค์ประจำเดือน มิถุนายน

จัดโดยพี่น้องเซฟิโร่กลุ่ม พระราม 3

วันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2552

ณ สวนอาหาร "ช้างทอง" ริมถนนวงแหวนอุตสาหกรรม ฝั่งพระราม 3

ที่จอดรถสะดวกสบาย ไว้ให้พี่น้องได้พบปะพูดคุย ถ่ายรูป ถามปัญหาต่าง ๆ

และร่วมทานอาหารรสชาติเยี่ยม อย่างสนุกสนานพร้อมหน้าพร้อมตา

แหย่กันไป แซวกันมา สนุกเฮฮา เริงร่าปาจิงโกะ

ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

แผนที่ทางมามีตติ้งคลิกเลย :coolly-0034:

มิถุนายน.........ว่างัยกันโว๊ยยย..
เข้ากรุงกันซั๊กหน่อยมั๊ย.
ประธานมาเชิญ แล้ว

เรียนคณะจัดการ ...หญิงดีก่า คณะนี้เขาว่าเข้ายากๆ ชอบถ้าจะมันส์ดีเนอะป๋ากะเสี่ยด้วยป่าว น้องbankมานสุ่มจิงๆไม่ปล่อยของเลย เด่วสอยตรูดสักทีเลย แอบอิจฉา อิอิ

วันมิตติ้งเจอกันนะคับพี่น้องค๊าบบบบบ...:coolly-0044:

พี่X ไม่เปงไรคัฟ รบกวนแกไปเห่อะ แบบว่าอยากขายอ่ะ ไปเอา Auto meter moster เคฟล่ามาแล้วคัฟ ป๋าโจ้รับทราบแล้วตอบด้วย:coolly-0033:
ลืมเรย..มัวแต่ยุ่งๆเรื่องเตรียมงานมิตติ้ง
..คือป๋มอยากได้ไอ่เกจ 2 ตัวที่ติดอยู่กะพิลล่าอ่ะคับน้า
ยังอยู่ป่าวอ่ะคับ?..เต็มที่ได้เท่าไหร่คับ?..
ยังไงรบกวนPMมาหน่อยนะคับ..
ขอบคุณมากค๊าบบบบบ...:coolly-0009:

ปล. น้าเอ็กซ์ทั้ง 2 เอ็กซ์หายปายหนายเนี่ยยยยย..?:coolly-0043::coolly-0039:

ลืมเรย..มัวแต่ยุ่งๆเรื่องเตรียมงานมิตติ้ง
..คือป๋มอยากได้ไอ่เกจ 2 ตัวที่ติดอยู่กะพิลล่าอ่ะคับน้า
ยังอยู่ป่าวอ่ะคับ?..เต็มที่ได้เท่าไหร่คับ?..
ยังไงรบกวนPMมาหน่อยนะคับ..
ขอบคุณมากค๊าบบบบบ...:coolly-0009:

ปล. น้าเอ็กซ์ทั้ง 2 เอ็กซ์หายปายหนายเนี่ยยยยย..?:coolly-0043::coolly-0039:
ขอแสดงความเสียพระหฤทัยด้วยพ่ะย่ะค่ะ ขายไปแว้ว น้าX:coolly-0024:

ขอแสดงความเสียพระหฤทัยด้วยพ่ะย่ะค่ะ ขายไปแว้ว น้าX:coolly-0024:
แป่วววว...ของดีราคาถูกก็งี้คับ ไปไว..
..ขอบคุณมากคับน้า :coolly-0009:

น้าเอ็กซ์ก๊าบบบบบบ....
ถ้าว่าง รบกวนดูเกจตามลิ๊งค์นี่ให้หน่อยนะ
ที่ร้านเสี่ยเจตอ่ะ...ดูจากรูปแระน่าสนๆ...
ขอบคุณค๊าบบบบบ...
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/20097

ปล. ไม่อยากรบกวนคนแก่หยั่งเจ๊โจ้...5555 :coolly-0028:
เท่าที่ดูไม่เห็นนะ ไม่รุปล่อยยัง เด๋วดูให้นะ แล้วผมโทรบอก

อิจฉาเจ้าแบ็งค์มันจัง รถก้อใหม่ แฟนก้อใหม่ โอ้จะเอาแบบเนี่ยอ่ะ เดวสมัครไปเรียนสวนดุสิตมั่งดีก่า เผื่อจะได้มั่งอ่ะ:coolly-0033:
ว่าแล้วครัยเหนหัวมันบ้างหว่า หายไปเลยอะไอ้แบงค์

เท่าที่ดูไม่เห็นนะ ไม่รุปล่อยยัง เด๋วดูให้นะ แล้วผมโทรบอก
ไปแร้วกั๊บน้า.. ขอบคุณก๊าบบบ...:coolly-0011:

เอ่อ..นี่น้าโดดข้ามกาทู้มาหน้านี้เรยช่ายมะ..?!!..5555..:coolly-0028:

ว่าแล้วครัยเหนหัวมันบ้างหว่า หายไปเลยอะไอ้แบงค์
เจอมันแว้ว มาต่อ Blow off ที่ร้านพี่โอ้เนี่ยเมื่อวาน ไปเอาของตาต็อบมา เจ้าแบ็งค์มันว่าไปขุดมาจากบ้านพี่ต็อบตอนย้ายบ้านอ่ะ ช่วงนี้มันไม่ค่อยว่างหรอก X เอ้ย กกไข่ตลอด เดวช่วงที่เจ้าแบ็งค์ไม่อยู่เราไปแอบกกมั่งดีก่า..อิอิ
:coolly-0033:

เจอมันแว้ว มาต่อ Blow off ที่ร้านพี่โอ้เนี่ยเมื่อวาน ไปเอาของตาต็อบมา เจ้าแบ็งค์มันว่าไปขุดมาจากบ้านพี่ต็อบตอนย้ายบ้านอ่ะ ช่วงนี้มันไม่ค่อยว่างหรอก X เอ้ย กกไข่ตลอด เดวช่วงที่เจ้าแบ็งค์ไม่อยู่เราไปแอบกกมั่งดีก่า..อิอิ
:coolly-0033:
เฉยเลยพี่โอ้อะ ออกมาให้ได้ก่อน นอนเปิดแอร์กินข้าวต้มทั้งวัน ร้านก็ไม่เปิด เข้าใจคนมีตังค์ 555:coolly-0028:

เฉยเลยพี่โอ้อะ ออกมาให้ได้ก่อน นอนเปิดแอร์กินข้าวต้มทั้งวัน ร้านก็ไม่เปิด เข้าใจคนมีตังค์ 555:coolly-0028:
โฮ่....ดับพี่แล้วออกตอนไหนก้อได้....อิอิ:coolly-0001:

เอาสักลูกไหมจะได้ดังๆ ป๋าไม่อยู่เหงาว่ะ

ตกมาหน้า2...ได้งัย...หัวหินสู้ๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม