^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ป๋า มัยทะเบียนหลังป๋าเปนกระดาษอะ งง
มะสังเกต

:coolly-0043:

ป๋า 95 เปลี่ยนเปนสีเขียว 91 เปลี่ยนเปนสี ใส ๆ
โซฮอ 91 95 ยังคงเดิมครับ

เปลี่ยนเมื่อวันที่ 1 ก.พ. ครับป๋า

ชุดใหญ่เลยยยยยยยยยยยยยยยยย

ป๋า มัยทะเบียนหลังป๋าเปนกระดาษอะ งง
มะสังเกต

:coolly-0043:

ป๋า 95 เปลี่ยนเปนสีเขียว 91 เปลี่ยนเปนสี ใส ๆ
โซฮอ 91 95 ยังคงเดิมครับ

เปลี่ยนเมื่อวันที่ 1 ก.พ. ครับป๋า

ป้ายกระดาษนั่นอะ ออกแบบและติดตั้งโดย 323 แต่ลายมือป๋านะ
เศษกระดาษลังได้รับการอนุเคราะห์โดยอู่แถวๆบางกรวย

ป้ายกระดาษนั่นอะ ออกแบบและติดตั้งโดย 323 แต่ลายมือป๋านะ
เศษกระดาษลังได้รับการอนุเคราะห์โดยอู่แถวๆบางกรวย
อ้าว เวร รถเทพ ต้องเปนป้ายกระดาษ เพื่อลดน้ำหนักชะมะพี่:coolly-0041:

ผมรบกวนถามพี่ๆชาวหัวหินนิดนึงครับ
พอจะแนะนำที่พักแถวๆ ชะอำได้ไหมครับ
เป้นแบบบังกะโล หรืออะไรก็ได้ครับ ราคาไม่แพงมาก
ขอแบบใกล้ทะเล จอดรถได้หลายๆคัน เฮฮาได้
คือนัดกับเพื่อนๆว่าจะไปวันที่ 17 นี้อ่ะครับ
เลยมองหาที่พักที่ลงตัวอยู่
พี่ๆท่านไหนเคยไปที่ไหนแล้วประทับใจ รบกวนแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณครับผม

ผมรบกวนถามพี่ๆชาวหัวหินนิดนึงครับ
พอจะแนะนำที่พักแถวๆ ชะอำได้ไหมครับ
เป้นแบบบังกะโล หรืออะไรก็ได้ครับ ราคาไม่แพงมาก
ขอแบบใกล้ทะเล จอดรถได้หลายๆคัน เฮฮาได้
คือนัดกับเพื่อนๆว่าจะไปวันที่ 17 นี้อ่ะครับ
พี่ๆท่านไหนเคยไปที่ไหนแล้วประทับใจ รบกวนแนะนำด้วยครับ

จะหนีเที่ยวซะและ 5+

สงกรานต์นี้ขอให้พี่น้องเซฟฯทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพและปลอดภัยทุกคนเที่ยวให้สนุกนะครับ

สงกานต์นี้ขอให้มีความสุขกับปีใหม่ไทยๆ คราบพี่น้อง

[TBODY][TR vAlign=top][TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: transparent 1px solid; BORDER-TOP: transparent 0px solid; BORDER-LEFT: transparent 1px solid; BORDER-BOTTOM: transparent 0px solid" width=175] A311030 <SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_496069", true); </SCRIPT>
New divide..rb25det...

ระดับ: 14 [
]
พลังชีวิต: 33 / 331
[TBODY] [/TBODY]
ความสามารถ: 77 / 705
ประสบการณ์: 26%

<!--- NAV LEVEL -->
ชื่อเสียง: 1

[/TD][TD class=alt1 id=td_post_496069 style="BORDER-RIGHT: transparent 1px solid"><!-- icon and title --] Re: ^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ
<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message --] ผมรบกวนถามพี่ๆชาวหัวหินนิดนึงครับ พอจะแนะนำที่พักแถวๆ ชะอำได้ไหมครับ เป้นแบบบังกะโล หรืออะไรก็ได้ครับ ราคาไม่แพงมาก ขอแบบใกล้ทะเล จอดรถได้หลายๆคัน เฮฮาได้ คือนัดกับเพื่อนๆว่าจะไปวันที่ 17 นี้อ่ะครับ เลยมองหาที่พักที่ลงตัวอยู่ พี่ๆท่านไหนเคยไปที่ไหนแล้วประทับใจ รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับผม
<!-- / message --><!-- sig --][/TD][/TR][/TBODY]

ตอบ.....ไม่รู้หว่ะ :coolly-0046:

แต่...ถ้าโทรมาภายใน 5 นาทีนี้ จะมีคำตอบให้..
หลังจาก 10 นาทีผ่านพ้นไปแล้ว ห้องพักจาเต็ม...

ป๋าโจ้

[TBODY][TR vAlign=top][TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: transparent 1px solid; BORDER-TOP: transparent 0px solid; BORDER-LEFT: transparent 1px solid; BORDER-BOTTOM: transparent 0px solid" width=175] A311030 <SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_496069", true); </SCRIPT>

New divide..rb25det...​
ระดับ: 14 [
]

พลังชีวิต: 33 / 331
ความสามารถ: 77 / 705
ประสบการณ์: 26%
<!--- NAV LEVEL -->
ชื่อเสียง: 1
[/TD][TD class=alt1 id=td_post_496069 style="BORDER-RIGHT: transparent 1px solid"><!-- icon and title --] Re: ^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message --] ผมรบกวนถามพี่ๆชาวหัวหินนิดนึงครับ
<!-- / message --><!-- sig --]​
[/TD][/TR][/TBODY]

ตอบ.....ไม่รู้หว่ะ :coolly-0046:

แต่...ถ้าโทรมาภายใน 5 นาทีนี้ จะมีคำตอบให้..
หลังจาก 10 นาทีผ่านพ้นไปแล้ว ห้องพักจาเต็ม...

ป๋าโจ้

ขอบคุณครับป๋า

กิม....น้องข้างบนเนี่ยใครวะ สวยใส โคตร เป็กเลยโว๊ยยย....

ค่ำคืนหนึ่งหน้าที่ทำการ พรรคร่วมบันเทิงหัวหิน

ทนกดดันม่ายหวาย...ป๋าๆ ตั้งกล้องรึยัง เอ็กซ์พร้อมแล้ว
เออ...ผมม่ายด้ายยุน้องมานนะคร๊าบบบบบ พี่น้อง

ยังคงเหลือคราบแห่งความทรงจำ ทิ้งเอาไว้ให้คนของเทศบาลดูต่างหน้า
แฮะ แฮะ แฮะ

เจ้าสำนักตอไม้ ยืนดูท่อไททาเนียม ตาละห้อยยย...

รับรถจากสำนักบางกรวย เข้าไปเติมแก็สเสียหน่อยจาได้กลับหัวหิน

กิม....น้องข้างบนเนี่ยใครวะ สวยใส โคตร เป็กเลยโว๊ยยย....

แฟนผมครับ..!!

อ่ะ..ล้อเล่น
เธอชื่อ lin ketong ครับป๋า เป็นคนจีน
ผมก็เล่นเน็ตแล้วเจอครับ
สเป็คผมเหมือนกัน เห็นครั้งแรกแล้วชอบเลย
:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

นับว่าเป็นบุญของน้อง.....
น่ารักมาก ขอชมหน่อยวะ
:coolly-0001:

แล้วตกลงหาที่พักได้ยังวะเนี่ย

นับว่าเป็นบุญของน้อง.....

น่ารักมาก ขอชมหน่อยวะ
:coolly-0001:

แล้วตกลงหาที่พักได้ยังวะเนี่ย

ไม่ใช่แฟนผมนะป๋า อยากมีบุญอย่างที่ป๋าว่าแหละ

ว่าแต่ที่พักก็กำลังหาอยู่ครับ

โว๊ยยยยย....เช้านี้แมร่งวุ่นวายชิหายเลยวุ๊ย!
ต้องแรดขึ้นไปทำความสะอาดบ้านอีก
ช่างเข้ามาล้างบ่อน้ำใต้ดิน
บ.ทีโอที เข้ามาเดินสาย wifi
ช่างเข้ามาต่อเครื่องไฟฟ้า

ที่โครงการฯ ทหารก็โทรมาบอกน้ำหมด แว๊กกกกกก

เน็ตไอดีเอสแอล ติดตั้งที่บ้านเรียบร้อย เร็วโคตรๆ

ให้ทาย...รถใครเอ่ย? ติ๊กต่อก ติ๊กต่อก

ไฟล์แนบ

• SDC15876 (Medium).JPG
    SDC15876 (Medium).JPG
    84.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
  • SDC15878 (Medium).JPG
    SDC15878 (Medium).JPG
    78.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
  • SDC15879 (Medium).JPG
    SDC15879 (Medium).JPG
    92.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
ให้ทาย...รถใครเอ่ย? ติ๊กต่อก ติ๊กต่อก

เขียวยังกะรถ811 แต่มานออโต้ คงมะช่าย

บ้านป๋านี่น่าอยู่จัง ขอยืมพาไอ่ฟักไปเปิดตรูดได้มะป๋า กร้ากกกก

เขียวยังกะรถ811 แต่มานออโต้ คงมะช่าย

บ้านป๋านี่น่าอยู่จัง ขอยืมพาไอ่ฟักไปเปิดตรูดได้มะป๋า กร้ากกกก

ขอแย่างอื่นได้ไหม ไม่เอา ตรูด ไม่ดี หึหึ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม