^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31811
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หมกใหญ่เลยน่ะเห็นบอกมี แคมคู่นึง เทอร์โบ ลูก กล่องใบ หัวฉีด 550

แอ๊ 55555555555555+

หาแคม สวยๆ เนียนๆ มานั่งอยู่บนเบาะช้างๆ
แค่นี้ก็กระดกตรูดสู้ขาดใจแล้วโว๊ย...

เด๋วหลังเที่ยงคืน คืนนี้...จาออกเดินทางเข้า สนามเสือป่า กทมฯ

แร้วจาไปแวะเยี่ยม ลูกชายหน่อยนุง ที่สำนักบางกรวย

เอิ๊กๆๆๆๆ

เด๋วหลังเที่ยงคืน คืนนี้...จาออกเดินทางเข้า สนามเสือป่า กทมฯ

แร้วจาไปแวะเยี่ยม ลูกชายหน่อยนุง ที่สำนักบางกรวย

เอิ๊กๆๆๆๆ
เอากลับมาด้วยเลยป๋า เสร็จแล้วยัง ขอเข้าเส้นที่240 ไหวมั้ยป๋า 25 เทพ ว่าแต่ล้อมันเพิ่มขนาดนี่หน่า จัดเฟืองท้ายให้ด้วยเลยดิป๋า:coolly-0043:

เอิ๊กๆๆๆๆ

ไม่เห็นเจอป๋าเลย ตอนบ่ายเพิ่งเอาคอยล์ไปส่ง ยัดใส่เครื่องลูกชายป๋าเสร็จ ออกไปซัดกับพี่จอห์น หายสนิทอาการสะดุดที่รอบสูง โดนไปอีกดอกครับ 555

เฟืองท้ายเก่า...ของ SILVIA 4.1 limited ABS.
ฝากทิ้งเอาไว้ที่อู่ ป๋าจอห์น แล้วป๋า..ซื้อเฟืองใหม่
3.9 ของป๋าจอห์นมาใส่ อีเฟืองตัวเก่ามันยังอยู่ดีป่าววะ

เปลี่ยนมาเมื่อตอนที่ RB-20DET น็อคคาถนนพระราม ๒
แล้วยัดเครื่อง RB-25DET ลงมาแทนที่....รอบมันจัดเกิน
เลยเปลี่ยนมาเป็น 3.9 ชิแมะ

แก้ไขล่าสุด:
^^

สมัยยังเป็นเพลิงหมาแหงนอยู่เลย

เมื่อช่วงเช้า...แวะเข้าไปดูอาการลูกชายมาแล้ว นอนหลับอยู่นิ่งเลย
คุยก๊ะเจ้าสำนัก...ตอนนี้เบรค 33 GTS ที่ยัดลงไปเอาไม่อยู่ เลยจับ
อีแดงซ่าส์ ยัดกลับเข้าที่ไปเหมือนเดิมก่อน แล้วก็เปลี่ยนคอยล์ ทั้งแถบ
ที่มันสะดุดอยู่ในรอบสูง....อ้อ เจ้าสำนักจับเฟืองท้าย 4.1 ยัดกลับมาใส่
ให้แล้วคราวนี้ ต้น คงไม่ลิ้นห้อย...เหมือนอย่างเล็กว่า อุอุอุ

ปรึกษาเจ้าสำนักแล้ว....เด๋วจาถอดหม้อพักกลางออก...เดินเส้นยาว
ทำหน้าแพลน > แล้วเดินยาวมายังหม้อพักปลายลูกเดียวพอ

ช่วงบ่ายๆ หมอจิมก็โทรมาคุย ว่าจาเข้าไปจัดการปรับจูนแก้สให้ใหม่
ส่วนท่อแก้สที่แตกลายงา ไม่ได้ดูหว่ะ เปลี่ยนรึยังวะ อูยส์ส์ส์ส์

เอา 4.1 ใส่ เด๋วไปไม่เป็นอีก 555

ถนนแถวหัวหอย ถนนราดยางทั้งนั้น ผมว่าป๋าหายห้อยต่องแต่ง แต่จะเลี้อยแทนอะจิ

เอา 4.1 ใส่ เด๋วไปไม่เป็นอีก 555

ถนนแถวหัวหอย ถนนราดยางทั้งนั้น ผมว่าป๋าหายห้อยต่องแต่ง แต่จะเลี้อยแทนอะจิ

:coolly-0043: อาจต้องเตรียมรองเท้าคู่ใหม่ แต่ช่วงนี้คงต้องใส่ คู่เดิมติดล้อกันไปก่อนแบบ ชิวๆ แฮะ แฮะ แฮะ

หน้ามันน่าจายัดได้ซั๊ก 225-45-17
ส่วนอีหลังมันยัดได้ถึง 245-40-17 มั๊ยวะเล็ก

พี่เดช A31510 ป่าวหว่า มาซุ่มทำไรเนี่ย

:coolly-0043: อาจต้องเตรียมรองเท้าคู่ใหม่ แต่ช่วงนี้คงต้องใส่ คู่เดิมติดล้อกันไปก่อนแบบ ชิวๆ แฮะ แฮะ แฮะ

หน้ามันน่าจายัดได้ซั๊ก 225-45-17
ส่วนอีหลังมันยัดได้ถึง 245-40-17 มั๊ยวะเล็ก

[/CENTER]
ข้างหลัง
ดูทรงแล้ว เต็มได้ที่ก็ 235 แต่ผมว่า 225 น่าจะเหมาะกว่า แก้มดึงนิดๆ จะเข้าโค้งดีกว่าคับป๋า

ส่วนหน้าก็ 215 แหละดีแล้วคับ เหตุผลเดียวกะข้างบนครับ

:coolly-0020:แล้วทีนี้มันจะวิ่งบนถนนได้เหรอป๋า มันเปนรถเทพอะ:coolly-0025:

..หวัดดียามเช้าครับ..

เหตุผล...ป๋า จาได้เอายางคู่หลัง ขายให้น้องเอ็กซ์ 12V.ปีศาจ ไปไงเล็ก
เพราะโดนัท..มานานแล้ว ยางของรถปีศาจ ดอกเหี้ยน เอิ๊กๆๆๆ
จาได้เอาเงินมาโปะ รองเท้าหลังคู่ใหม่ ขอเป็น 235-40-17 แระกานวะ
225 มันเล็กไปแล้ว แหงะ

ดีครับบอย โคราช...ร้อนมั๊ยที่อิสาน แล้งมั๊ย คงพอกันทั่วประเทศเน๊อะ
ไม่น่ามีปัญหาหรอกน้องเอ็กซ์ ขับได้สบายๆ ว่าแต่ยัยลูกสาว มันหายหัวปัยเลย
ไม่ส่งข่าวคราวมามั่งเลยนิ อุอุ สงสัยกำลังลดน้ำหนักอยู่ แอ๊

:coolly-0001:​

สายรายงานมาว่า เฟืองท้ายที่ใส่ 4.3 ครับ เลี้อยแน่ๆ 555

สายรายงานมาว่า เฟืองท้ายที่ใส่ 4.3 ครับ เลี้อยแน่ๆ 555

:coolly-0046: เอ่อ...4.1 Limited ก็พอแล้วมั๊งคร๊าบบบ..
เผื่อช่วงปลายๆ มันจาพอได้ไหล ไปบ้าง..แอ๊
4.3 มันดีต้นๆ ปลายมันจาเหนื่อยเอานา แถมจาพาลแดกน้ำมัน แก็ส เข้าไปกันหญ่ายยย...แฮะ แฮะ

แรงแบบจัด แถมประหยัดน้ำมัน ป๋าจอห์น ทำให้ได้อยู่แล้ว + หมอขั้นเทพ ระดับ 7 ดาวอย่าง หมอจิม ไม่เกินเอื้อมครับ...

:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

โคดโหดเลยหว่ะ....แต่ขอเต็ดแต่ 4.1 พอนะจ๊ะ ท่านเจ้าสำนัก ฮือๆๆ

ไปแล้ว...R-32 ไปหาเจ้าของใหม่ซะแว๊วววว....

วันนี้รับแขกหลายคณะเลยวุ๊ย...
เด๋วออกไปรับ จ๋าวๆ ราชภัฎนครปฐม จาเข้ามาเยี่ยมโครงการ
น้องๆ เค้าเข้ามาไม่ถูก....ไปแระ

http://www.youtube.com/v/0UkT6JnKiAE&hl=en&fs=1">
name="allowFullScreen" value="true"><EMBED src="<a href=" type="text/html; charset=iso-8859-1" target="_blank" 0UkT6JnKiAE&hl=/'/en&fs=1"/'/ v www.youtube.com http:>http://www.youtube.com/v/0UkT6JnKiAE&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></P]

http://www.youtube.com/watch?v=0UkT6JnKiAE</EMBED]​

ดูกันเอาเองครับ 12V. ปีศาจ เมื่อคืนนี้เอง สดๆ ร้อนๆ

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม