อยากออกจากกลุ่มครับ(ออกถาวร)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31366
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เค้าเรียกนัดบอด มาจากภาษาอังกฤษว่า blind date เว่ย

อย่ามาต่างประเทศแถวนี้ ถ้าไม่มาไม่ต้องเลย
ป๊อดๆใจตุ๊ด หน้าตาไม่ดียังตุ๊ดอีก เมื่อไหร่จะมาหาดฝั่งธนบ้างเนี่ย
เข้ามาแซวหลายทีแล้วนะ อยากเจอๆๆ:augenrollen:

แค่ขอเมียมากินเหล้า เบียร์แถวนี้ ทำเป็นป๊อด มือก็ไหว้ เข่าก็คุกไปซิ อย่าไปกลัว:super:

ก้ากกกก........

ขำด้วย รุ่นนี้ไม่มีกลัวครับ ไม่เคยไหว้ ไม่เคยคุกเข่า ขอประทานโทษ รุ่นนี้ไม่เคยกลัวใคร
แฟนคนเดียว ขึ้นเสียงทีเดียวก็กลัวผมแล้ว หึหึ

ขำด้วย รุ่นนี้ไม่มีกลัวครับ ไม่เคยไหว้ ไม่เคยคุกเข่า ขอประทานโทษ รุ่นนี้ไม่เคยกลัวใคร
แฟนคนเดียว ขึ้นเสียงทีเดียวก็กลัวผมแล้ว หึหึ

รู้.................................:biggrin:

แขนขา ขยับไมได้เป็นเก๊า

55555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เก่ง จิง จิ๊งงงงงง

คำเดียวก็กลัวเเล้ว แหม คำไหน คำว่ารักหมูนะ รึปล่าว 555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม