อยากออกจากกลุ่มครับ(ออกถาวร)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31366
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31366

เจ็บแป็บเดียว ที่เหลือปวด
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมได้เข้ามาในชมรมคนผิดหวังอกหักรักคุดได้ซักระยะหนึ่งแล้ว..ผมจึงอยากจะขอลาออกจากชมรมผู้ผิดหวังทางความรักอย่างถาวรครับ(ซึ่งมีสมาชิกอยู่เพียงไม่กี่คนและรู้สึกว่าจะเป็นสมาชิกถาวรด้วย)ขอบคุณชมรมที่ให้ผมได้ไปใช้ชีวิตคนอกหักร่วมเดือนตลอดเวลาที่ผมอยู่.ผมไม่เคยมีความสุขเลย..ไม่เคยแม้จะหลับตาโดยไม่ร้องไห้..ไม่เคยเลยแม้สักครั้งที่จะไม่นึกถึง...
จึงขอเรียนลาออกจากชมรมผู้พ่ายรักอย่างถาวรโดยมีประธานสายัณเป็นสมาชิกถาวรอยู่เพียงท่านเดียวจึงแจ้งให้ทราบมาณ.ที่นี้
ด้วยความเคารพอย่างสูงปี๊ด...
joam63 /a31366
ปล.ถ้าพี่หาดีไม่ได้อีกครั้งพี่จะกลับมาอยู่ใหม่นะ....ไม่ต้องรอนะสายัณ

หมายถึงผมป่าวพี่ ประธานอะ
ไรว้า เพิ่งจะไม่ท่ะไหร่เองอ่อนไหวว่ะพี่จอม
คนเราต้องมีจุดยืน ไม่หล่อแต่เลือกได้เว้ยพี่
วัยรุ่นเซ็งเลย
อ่อนแอได้แต่อย่าอ่อนไหว:smile:

นวดมั๊ย.....

อ้ายนี่..มาถึงก็ชวนไปนวดเลย..รู้ไหมว่าพี่อ่อนไหวในเรื่องนี้:verwirrt:
555 นวดแล้วนาบสิว่ะมันถึงจะเรียกว่า กรอกใบสมัคร ผมไปมาวหน้าตู้นะ ท่าน เบื่อจิงๆๆ เลย :sweet_kiss:

ชวนไปให้เสียคนซะงั้น อย่าพูดเรื่องนี้ ผมนะอ่อนไหว

ผมได้ยินมาแววๆว่า มีเด็กใหม่มา ว่าจะหาเพือนไป แต่คงไมมีใครไปมั้ง เพราะพี่ๆๆ อกหักไมยากชวน 55555.:brick: :brick:

อูยยยยยยยยยยยยย

ผมได้ยินมาแววๆว่า มีเด็กใหม่มา ว่าจะหาเพือนไป แต่คงไมมีใครไปมั้ง เพราะพี่ๆๆ อกหักไมยากชวน 55555.:brick: :brick:
ถามกรูมั้งยังคิดเองเออเองมันซะทุกอย่าง..คิดบ้างซิพี่จะรู้สึกยังไงบ้างที่เอ็งเล่นตัดสินเองอย่างนั้น ถามพี่ก่อนนะทีหลังอย่าด่วนทำอย่างนี้อีก

ซุ่มโป่ง เอิ๊กๆๆ

:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

อะไรกันหวาวัยรุ่นไม่เข้าใจ คนบ้านนอกคุยกัน

ไม่เข็ด ยังไม่เข็ด แต่ไปด้วยนะ

งานนี้ มันส์แน่

อยากมันส์มั่งจังเลย..อิอิ

นัดบอร์ดหรอคับ เอิ๊กๆๆๆๆ

เค้าเรียกนัดบอด มาจากภาษาอังกฤษว่า blind date เว่ย

พี่คนนั้น 049 ยังอยู่อีกเหรอเนี่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม