อุปกรณ์ ลดเสียงลม และ เสียงลบกวน...................450 บาท

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Ratchakorn
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
เด๋วออกไปจัดส่งให้น่ะคับสำหรับท่านที่โอนเงินในช่วงเช้า เด๋วเที่ยงๆ มาอัพ Tracking Number ให้คับ
ส่วนท่านใดที่วันนี้ว่าง หรือ สนใจ เข้ามาติดตั้ง สอบถามได้คับ ทำงานทุกวันคับ
ผมอยู่เส้นบางนา ทั้งเส้น จะนัดเจอที่ MAGA IKEA หรือตรงไหน ก็ได้คับยินดีคับ
สนใจโทรสอบถามได้จ้า

วิธีติดตั้งน่ะคับ อธิบายแบบคร่าวๆ
1. อ้าปากยางออก เอาด้านแบนไว้ด้านในรถ เอาด้าน ที่เป็นฟองอากาศอ้วนๆ ไว้ข้างนอก
2. แล้วก็เสียบเข้าตรงลิ่มประตู ตามรูป เริ่มจากด้านบนไล่ลงมาถึงด้านลง เรียบร้อยคับ เท่านั้นเอง
3. นำกรรไกร ตัดส่วนที่เกิดออกตรงด้านล่าง ให้ติดเสมอ ลิ่ม เท่านั้นคับเป็นอันเรียบร้อย

ตามรูปนี้เลยคับ

แก้ไขล่าสุด:
ขอบคุณคับ สนใจโทรสอบถามได้จ้า

ผ่านแถว อนุสาวรีย์ชัย ดินแดง โทรหาหน่อยนะครับ สนใจ 087092281 เอ๋

มองจากนอกรถจะรู้ไหมว่าติดเจ้าตัวนี้อ่ะครับ

ตกลงเห็นไหมครับ

ติดง่ายๆคับ 2 นาทีก็เสร็จแล้วคับ หลังกล่องมีคู่มือให้ด้วยน่ะคับ

สนใจโทรสอบถามได้ตลอดเลยจ้าา

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วน่ะคับ สำหรับรอบเช้า ของถึงวันจันทร์ น่ะคับ เด๋วเย็นกลับมาอัพ Tracking Number ให้คับ

ในเมื่อเรามีทางเลือกที่ดีกว่า จะทนฟังเสียงรบกวน เสียงลม อยู่ทำไมคับ อยากให้ลองคับ มันดีจริงๆน่ะ

ผมขอฝากไว้เป็นอีก 1 ทางเลือกสำหรับอุปกรณ์ตัวนี้ ที่ช่วยลดเสียงได้จริง ในราคาน่ารักๆ คับ

Tel 086-325-2588 กอล์ฟ สนใจโทรสอบถามได้จ้าา

สอบถามได้จ้าา ใส่ได้กับรถยนต์ทุกรุ่นเลยน่ะคับ

pack ของรอเตรียมส่งให้ ในตอนเช้าเรียบร้อยแล้วน่ะคับ

เด๋วพรุ้งนี้เช้าจะจัดส่งให้ ก่อน 9 โมงน่ะคับ ต่างจังหวัด ได้ของวัน ศุกข์ ไม่ก็ เสาร์คับ

กทม ได้รับของ วันศุกข์ทุกท่านคับ

ขอบคุณคับ

สอบถามได้คับ ว่างช่วงไหน สะดวกช่วงไหนโทรมาเลยคับ
วันเสาร์ จะอยู่ที่ บางนา-ศรีนคริทร์ ตั้งแต่ 9 โมงเช้า ถึง เที่ยงคืน ไม่มีวันหยุดคับ

วันอาทิตย์ ช่วง 6 โมงเย็น ถึง 2 ทุ่มอยู่ โลตัสพระราม3 คับ

ถึงฝนตก ก็ไม่หยุดรับติดตั้ง และ ส่งพัสดุน่ะคับ สนใจโทรสอบถามได้จ้าา
ไม่ต้องเกรงใจน่ะคับ ยินดีรับใช้ค๊าบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม