อุปกรณ์ ลดเสียงลม และ เสียงลบกวน...................450 บาท

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Ratchakorn
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครใช่แล้วมาบอกเล่ากันหน่อยครับจะได้จัดซักชุด

• กระทู้ ผู้เขียน
โทรสอบถามได้ตลอดเวลาเลยน่ะคับ ม่ะกี้ลูกค้า โทรมาตอน ตี1 กว่าๆ และ มารับของเองถึงแถวบ้านผมตอน ตี 2

แต่ลืมถามชื่อพี่เขา ยังไงก็ยินดีคับ ท่านใดสนใจยังไงโทรมาได้คับ ไม่ต้องเกรงใจจ้าา

วันนี้ 6 โมงเย็น ถึง 3 ทุ่ม มีนัดติดรถลูกค้าที่ Lotus พระราม3 น่ะคับ ท่านใดอยู่ระแวกใกล้เคียงโทรมาได้เลยคับ เด๋วติดให้คับ
086-325-2588 กอล์ฟ

ขอบคุณคับ สนใจโทรสอบถามได้จ้า

แก้ไขล่าสุด:
สำหรับท่านที่โอนหลัง 6 โมงเย็น จัดส่งให้ตอนเช้า เด๋วมาอัพรหัสพัสดุให้น่ะคับ

สอบถามได้น่ะคับ อยากให้ได้ใส่กัน เพราะมันเป็นอุปกรณ์พื้นฐานจากโรงงาน ตอนนี้มี Navara Teana S class ที่มีมาให้จากโรงงานน่ะคับ
นอกนั้นไม่มี แต่เราสามาถใส่เพิ่มได้คับ ง่ายๆ ในราคาเบาๆ และสิ่งที่คุณได้ ผมว่ามันคุ้มค่าคับ

สอบถามได้น่ะคับ คนขายใจดีคับ

เด๋วตอนเย็นจัดส่งพัสดุให้จ้า สนใจโทรสอบถามได้ตลอดถึงเที่ยงคืนเลยคับ เด๋วจัดให้

แนะนำเลยคับ เป็นอีก1 ตัวเลือกที่ช่วยลดเสียงลม ที่เข้ามาในห้องโดยสาร และ เสียงลบกวน ด้านนอกให้เข้ามาน้อยลงคับ

อืมน่าสนใจ มีใครติดบ้างแล้วพี่น้อง ดีป่าว

สนใจครับ ติดทั้งซ้ายขวาเลยใช่ไหมครับ 450 บาทเนี่ยย

ยางตัวนี้ลูกค้าหลายท่านถามว่าช่วยได้จริงหรอ ผมขออธิบายสั้นๆน่ะคับ ตรงล่องประตูไม่มียางคับ ทำให้ลมเข้ามา ยิ่งวิ่งเร็วยิ่งดังคับ

ยางตัวนี้จะมาอยู่แทนที่ตรงล่องนั้น โดยที่ลม และ เสียงรบกวนต่างๆ จะไมสามารถเข้ามาได้ ทำให้ยางขอบประตูเดิมติดรถ ทำหน้าที่ในการ

กรองเสียง รับภาระน้อยลงจากเดิม เลยทำให้ห้องโดยสารเงียบขึ้น หลักการง่ายๆคับ นอกจากนั้น ขี้โคลน ขี้ฝุ่น ก็ไม่เข้ามาอีกด้วย อันนี้เป็นผลพลอยได้คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม