อุปกรณ์ ลดเสียงลม และ เสียงลบกวน...................450 บาท

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Ratchakorn
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Ratchakorn

Register
เข้าร่วม
22 พฤษภาคม 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
สนใจติดต่อ 088-295-0875 และ 086-325-2588

สนใจโทรมาคุยเล่นได้น่ะคับ ใส่ได้ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อคับ

ใส่แล้วเงียบขึ้นกว่าเดิม ฟังเพลงเพราะขึ้น เสียงลบกวนภายนอก เงียบขึ้นในราคา น่ารักๆ

เลขที่บัญชีธนาคาร ไทยพาณิชย์ 057-235786-0 วรรณวิภา

มีบริการรับจัดส่งพัสดุ ให้น่ะคับ

--------------------------------------------------------------------------------​

สดวกที่ไหน ไปที่นั่นเลยคับ

สะดวกที่ไหน ไปที่นั่นเลยคับ
โซน ศรีนครินทร์ บางนา ประเวศ บางพลี สมุทรปราการ สุขุมวิท ติดต่อที่ผมโดยตรง
นัดเจอที่ โลตัสบางนา กม.8 เลยเซ็นทรัลบางนามา 2 กิโลเมตร เจอกันทุกวันที่ โลตัส
สะดวกที่โลตัสตั้งแต่ 9.00 - 24.00 ทุกวันน่ะคับ มาหาผมเดี๋ยวผมติดให้ฟรีคับ
Tel คุณ กอล์ฟ 086-325-2588 ติดต่อสอบถามได้ตลอดคับ ว่างทั้งวันคับ​

--------------------------------------------------------------------------
โซน พระราม3 พระราม4 โลตัสพระราม3 โลตัสพระราม4 ถนนจันทร์ ระแวกใกล้เคียงติดต่อมาได้เลยคับ
สนใจโทรสอบถามได้ตลอดเวลา เลยคับ นอนเที่ยงคืน สะดวกติดตั้งนอกสถานที่ บ่าย 3 ถึง 4 ทุ่ม ของทุกวัน
สามารถไปซื้อสินค้าได้ที่ปั้ม คาวเทค ตรงเส้นพระราม3 ได้เลยน่ะคับ มีจุดวางขายสินค้าอยู่ด้านในคับ​

Tel : คุณ โบ้ 083-821-2388 ติดต่อสอบถามได้ตลอดคับ ว่างทั้งวันคับ​

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ลาดพร้าว เรียบทางด่วน รามอินทรา เกษตร-นวมินทร์ ละแวกใกล้เคียง เข้ามารับสินค้า หรือ จะให้ติดให้
ทีมงานเราติดตั้งให้ ก็ยินดีคับ "ฟรี" ไม่มีค่าใช้จ่ายน่ะคับ นัดเจอได้ทุกวัน ถือว่าเป็นน้ำใจเล็กๆน้อยคับ
สะดวกตั้งแต่ 8 โมงเช้า ถึง 1 ทุ่มเลยคับ ที่ โลตัส เรียบทางด่วนรามอินทรา หรือ ละแวกใกล้เคียงก็ยินดีคับ​

ผมมี เซลล์วิ่งติดตั้งสินค้า อยู่ในโซนนี้ พี่ๆ ท่านใด สะดวก ก็เรียนเชิญนะคับ ทุกวัน แค่คุณขอมา เราจัดให้คับ​

Tel : คุณ เอก 088-295-0875 ติดต่อสอบถามได้ตลอดคับ ว่างทั้งวันคับ
-----------------------------------------------------------------------------------
โซน พระราม2 บางแค ถ.กาญจนาภิเษก พุทธมณฑล สาย 2,3,4,5 ศาลายา หนองแขม บางบอน กระทุ่มแบน
สะดวกติดตั้งนอกพื้นที่ ตั้งแต่ 08.00 - 18.00 หลัง 18.00 - 24.00 ติดตั้งได้ที่ Big C Extra เพชรเกษม (คาร์ฟูร์เก่า)
Tel : คุณ ก้อง 086-097-5144 ติดต่อสอบถามได้ตลอดคับ ว่างทั้งวันคับ​

-----------------------------------------------------------------------------------​

********** ตรวจสอบการจัดส่งสินค้า ทางไปรษณีย์ได้ที่นี่เลยคับ **********
Link ไว้ตรวจสอบรหัส EMS ว่าส่งถึงขั้นตอนไหนบ้าง http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

------------------------------------------------------------------------------------​

เคยมั้ย!! ขับเกิน 100 ได้ยินเสียงลม เสียงยางหอน เสียงลบกวนต่างๆ
นวตกรรมใหม่ ส่งตรงจากญี่ปุ่นคับ สินค้าตัวนี้จะมาแทน แผ่น damp ประตูรถยนต์ ที่ทั้งหนัก ทั้งยุ่งยากในการติดตั้ง
เมื่อคุณได้ลอง Stuffit สินค้าที่เรานำเข้าจากญี่ปุ่น ที่กำลังเป็นที่นิยมอยู่ขณะนี้ ในราคาที่ใครๆ ก็ยิ้มได้ เมื่อเทียบกับเสียงลบกวนภายนอก ที่ลดน้อยลงเกิน 50%-60% ในราคาแค่หลักร้อย ติดตั้งง่ายๆแค่ 2 นาที ก็เสร็จแล้วคับ ไม่ต้องดัดแปลงใดทั้งสิ้น ใส่ได้ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ​

ข้อดี
ติดตั้งง่าย เด็ก ผู้หญิง หรือ วัยรุ่นอย่างเราๆ ก็ใส่ได้คับง่ายๆ
ใช้ระยะเวลาในการติดตั้ง 2 นาที อุปกรณ์ ในการติดตั้ง แค่กรรไกร เท่านั้นคับ เพื่อตัดส่วนที่เกินออก
เมื่อติดตั้งเสร็จแล้ว ประตูปิดแล้ว กระชับขึ้นเหมือนรถป้ายแดง
เมื่อเปิดเพลงในรถ เพลงประจำที่คุณเคยฟังอยู่ทุกวันจะเปลี่ยนไป มิติของเสียงจะดีขึ้น ใสขึ้น เบสอิ่มขึ้น รายละเอียดของเสียงเพลงชัดเจนขึ้น เนื่องจากเสียงลบกวนภายนอกเข้ามาน้อยลง เพลงโปรดของคุณจะเปลี่ยนไป เพราะขึ้นกว่าเดิม
ห้องโดยสารเงียบขึ้น รู้สึกได้ชัดเจน และ นี่คือข้อดี ของสินค้าเรา
เมื่อใช้ความเร็วเสียงลม เสียงลบกวนภายนอก จะลดลงอย่างเห็นได้ชัด เพราะคือหน้าที่หลักของเจ้ายางตัวนี้
ขี้ฝุ่น และ ขี้โคลน ที่เข้ามาตรงล่องประตูด้านข้าง จะไม่มีให้เห็นอีกต่อไปคับ​

รูปแบบ และ packet สวยงามเหมาะสำหรับให้เป็นของขวัญ เนื่องในโอกาสต่างๆ
ข้อสำคุณที่สุด
ใส่ได้กับรถยนต์ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ ไม่ต้องดัดแปลงใดๆทั้งสิน จับยางเสียบตรงลิ้นประตู แล้วตัดส่วนที่เกินออก เป็นอันเรียบร้อยคับ
Review Altis
http://www.youtube.com/watch?v=fHX_hFm4UNo&feature=relmfu​

clip vdo ติดตั้งใน AE ติดตั้งง่ายๆในเพลงเดียวเองจ้า
http://www.youtube.com/watch?v=c2GcrOkDppw&feature=youtu.be

-----------------------------------------------------------------------------------------​

ทั้งหมดที่พูดมานี้ 1 กล่องต่อรถ1 คัน เท่านั้นเองคับ ในราคาน่ารักๆ

ซื้อปลีก 1 กล่อง 450 บาท

ซื้อเยอะมีราคาส่งคับ

---------------------------------------------------------------------------------------​

ติดง่ายๆน่ะคับ หลังกล่อง มีรูปภาพประกอบไว้ให้ ดูทุกขั้นตอนง่ายๆคับ 2 นาทีก็เสร็จแล้วคับ ^^

รูปสินค้าด้านในคับ เป็นยางเกรดดีคับ สินค้านำเข้าจากญี่ปุ่น ในราคาคนไทยคับ ดีกว่าใส่แผ่นแดมป์เยอะคับตัวนี้ เงียบขึ้นชัดเจน ติดตั้ง 5 นาที เสร็จ​

เมื่อติดตั้งแล้วจะเป็นอย่างนี้คับ ปิดประตูได้เหมือนเดิม แต่เสียงกระชับขึ้น เสียงลม และ เสียงกวนหายไปเยอะคับ ทำให้ห้องโดยสารเงียบขึ้นคับ

สดวกผ่านไป ผ่านมาแถว โลตัสบางนา กม.8 โทรมาเลยน่ะคับ เด๋วติดให้จ้าาา

Lancer​

LS400

Wish

Captiva

Ford Focus

camry hybrid 2011 ขอบคุณ คุณน้าจากใจเลยคับ ที่ช่วยแนะนำลูกค้าท่านอื่นๆ และ มิตรภาพดีๆ จาก Camry Club คับ

ขอบคุณ คุณพี่ที่แนะนำ app ที่ใช้ในการวัดความถี่ของเสียงน่ะคับ และอุดหนุนตั้ง 3 กล่องแหนะ ^^​

ช่วยลดเสียงได้จิงคับ ใครมี app ตัวนี้ใช้เทสได้เลยคับ

camry hybrid 2011 ขอบคุณ คุณน้าจากใจเลยคับ ที่ช่วยแนะนำลูกค้าท่านอื่นๆ และ มิตรภาพดีๆ จาก Camry Club คับ

ใช่แล้วคับ ติดตั้งง่าย หน้าที่หลักของเขาคือ ช่วยลดเสียงลม คับ ผลพลอยได้ เสียงลบกวนนอกรถ ลดลงคับ และ เพลงเดิมที่เคยฟังจะเปลี่ยนไปคับ รายละเอียดของเพลงดีขึ้นคับ เบส กระชับขึ้น รู้สึกได้คับ ส่วนเรื่องเสียงลบกวนภายนอกที่เข้ามาในห้องโดยสารน้อยลงคับ มากน้อยอยู่ที่หลายปัจจัย และ แต่ละ body ด้วยคับ แต่ใส่แล้วดีขึ้นแน่นอนคับ ก็เป็นอีก 1 ตัวเลือกที่ช่วยลดเสียงลกวนภายนอก ในราคาน่ารักๆ 1 กล่อง ต่อรถ 1 คัน ติดได้สองฝั่งซ้ายขวาเลยคับ ในราคาน่ารักๆ 450 บาทคับ​

พรุ้งนี้สดวก ช่วงไหนผ่านมาแถวนี้โทรมาได้เลยน่ะคับ
ที่โลตัสบางนา กม.8 ตั้งแต่ 9.00เช้า ถึง เที่ยงคืนเลยค๊าบบบ​

nissan NV

แก้ไขล่าสุด:

รับติดตั้งให้ด้วยหรือป่าวครับ

ถ้าพี่มาหาผมที่ โลตัส ราม2 ฝั่งตรงข้าง MAGA

เด๋วผมติดให้ฟรีคับ เป็นน้ำใจเล็กๆน้อยๆคับ

สำหรับลูกค้าที่โอนเงินแล้วในวันนี้ เด๋วตอนเย็นผมจัดส่งให้ แล้วจะมาอัพ

รหัสพัสดุให้ในตอนหัวค่ำน่ะคับ ขอบคุณคับ

สอบถามได้จ้าา เด๋วจัดให้ อยากให้ลองคับ เงียบกว่าที่คิดไว้เยอะคับ

สอบถามได้คับ

24/05/55 19.40 PM
โชติกานต์ EI952627461TH
สุริยา EI952627475TH
สุทธิลักษณ์ EI952627489TH
สุขสันต์ EI952627492TH

:coolly-0032:
ถ้าพี่มาหาผมที่ โลตัส ราม2 ฝั่งตรงข้าง MAGA

เด๋วผมติดให้ฟรีคับ เป็นน้ำใจเล็กๆน้อยๆคับ
แหม่ ผมอยู่ลาดพร้าวอ่ะดิครับ

อยากให้ลองคับ

ขอบคุณคับ สนใจโทรสอบถามได้จ้า

วันนี้ช่วง 6 โมงเย็น ถึง 3 ทุ่ม ผมวิ่งผ่าน ดินแดง น่ะคับ

มีนัดลูกค้าไว้ 3 ท่าน ที่ปั้ม PTT ฝั่งตรงข้าม หอการค้า

ท่านใดว่าง หรือ ผ่านมาช่วงนี้ โทรนัดได้น่ะคับ เด๋วผมติดให้คับ

สอบถามได้น่ะคับ คนขายใจดีค๊าบบบ

ใส่แล้วไม่เงียบกว่าเดิม คืนเงินให้เลยคับ อยากให้ลองของดีๆ ราคาน่ารักๆ คับ

เงียบกว่าเดิมเยอะคับ ยางลดเสียงตัวนี้เป็นอุปกรณ์พื้นฐานติดรถ Nissan New Teana กับ Benz S class ที่มีมาให้จากโรงงานเลยคับ
นอกนั้นไม่มีให้คับ แต่เราสามารถติดเพิ่มได้ และ ช่วยทำให้เสียงลม และ เสียงลบกวน เข้ามาน้อยกว่าเดิมเยอะคับ อยากให้ลอง ว่าเงียบจริง ถ้าไม่เงียบยินดีคืนเงินให้เลยคับ
อยากให้ทุกคนได้ใช้ของดี ราคาไม่แพง มันได้อะไรมากกว่าที่หลายๆท่านคิดไว้เยอะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม