--> ข่าวด่วน รถหนุ่มดอน โดนชน <--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31252
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อย่าผึ้งเข้าไปรถผมยังไมเสร็จ

....เอ่อ....แบบว่า....กริบ....

อารายว่ะ จะฟาดเคราะห์ปีล่ะกี่หนว่ะเนี่ย.....นี่พอเริ่ม พ.ศ.ใหม่มายังไม่กี่วันเลย..

เหอๆ เสียใจล้วย ว่าแต่กันชนหน้าหนูเป็นไงบ้างอะ

***สำหรับ ท่านที่เกิดวันพฤหัส...สีที่ถูกโฉลก คือ ส้ม ทอง เหลือง แดง....***

กูจะบ้า...5 วันเอง....

สีโอเค

แล้วป้ายทะเบียนล่ะ

คนวันพฤหัส ห้ามลงท้ายด้วยเลข 7 มันเป็นกาลกิณี

แก้ไขโดยหาเลขอะไรก็ได้มาแปะต่อท้าย แต่ต้องรวมกันให้ได้ 5 หรือ 9 จะดีที่สุด

หากเลขทะเบียนรวมกนทั้งหมดได้ 1 ต้องดวงแข็งๆ เพราะถ้าดีจะดีชิบหาย แต่ถ้าร้ายก็นรกบังเกิด

รายละเอียดมากกว่านี้ถ้าอยากรู้ลึกๆเดี๋ยวมาบอกอีกที

ตอนนี้ก็ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆมาม่าแล้วกันน้อง

เซ็งแทนเลยตรงนั้นอะ ไม่จำเป็นผมก็ไม่อยากจอด สิบล้อวิ่งทีเสียวโครต เคยถามพี่อัมพรแกบอกว่า โอ๊ย ไม่ต้องกลัวสีไม่เหมือน พี่ผสมเผื่อไว้แล้ว เผื่อโดนชนกันมา ไม่ต้องกลัวไม่เหมือน ยังไงผมจองสิ้นเดือนนะจะเอาเข้าสิ้นเดือน

สีกูนี่ดิ...3ชั้น สีสูตร...ไม่รวมชั้นแลคเกอร์...พี่อัมพร อีส้มคันนี้นี่พ่นยากเฮียๆ...

ส่วนอีตา 626 ขอลัดคิวไปหล่อก่อน...555 เห็นทำสีเดียวงั้น ไม่งั้นเด๋วสับประตู...555

ประตูมันคดวะ

เซ็งแทนเลยตรงนั้นอะ ไม่จำเป็นผมก็ไม่อยากจอด สิบล้อวิ่งทีเสียวโครต เคยถามพี่อัมพรแกบอกว่า โอ๊ย ไม่ต้องกลัวสีไม่เหมือน พี่ผสมเผื่อไว้แล้ว เผื่อโดนชนกันมา ไม่ต้องกลัวไม่เหมือน ยังไงผมจองสิ้นเดือนนะจะเอาเข้าสิ้นเดือน

รถเมจะเสร็จแว๊วววว ...

อาทิตย์เดียวรู้เรื่อง ...:dribble:

อีกแล้ว พี่หนุ่ม ท่าทางสีทํายากด้วยจิ เอาใจช่วยคับ หายไวๆ นะคับ

เหอๆสี 3 ชั้น เมือน วอยส์เลยอะ 555

ซ่อมเสร็จไวๆนะเออ

อ้าวทะเบียนรวมกันได้1อ่ะ

เสียใจด้วยครับ แต่ไม่หนักหนา ก็ดีแล้วครับ

แล้วมันจ่ายตั้งค่าซ่อมให้รึป่าววะ????

ปล.แล้วเมิงมาโทษเหล้าด้ายยังงัย เหล้าไม่ผิดนะโว้ย คนซิผิด

โห เดือดขึ้นมาเลย พูดถึงเหล้าเนี่ย

:redface: คราวเคราะห์ ของเอ็งมากกว่าว่ะไอ่หนุ่ม
ของเจ๊..เกิดวันอาทิตย์ ไม่ถูกกับสี ฟ้า
แล้วรถเจ๊ สีอารายวะ.....วิ่งแม่งทั่ว
มันก็เป็นแค่ความเชื่อ ไม่ได้ดูถูก สิ่งที่มองไม่เห็น
เพียงแค่ใช้ความระมัดระวังให้มากขึ้นกว่าคนอื่น แค่นั้น
เลข ๗ ก็ม่ายด้ายถูกก๊ะกรูเล้ยยย.....
แต่โชคดี มีเลข ๙ ยันหลังอยู่ตั้ง ๓ ตัว เอิ๊กๆๆๆๆ

แต่ก็ขอให้รถกลับมาสวยเหมือนเดิม ไวไว
เอาใจช่วยลุ้น...โชคดีเว้ย หลังจากโชคร้ายผ่านพ้น :redface:

ไฟล์แนบ

60.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
ตั้งสติก่อนสตาร์ท

แต่ใช้ไม่ได้กับกรณีนี้นะครับ 555

ดีนะมันไม่จิ้มตูดนะฮิๆๆหายไวไวคับผม

เซง.........

กรูว่าเรื่องประตูหลังขวาเนี่ย มันกลายเป็นโรคระบาดไปแระ
อ้อ โดนเฉพาะจูเนียร์ซะด้วย
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม