--> ข่าวด่วน รถหนุ่มดอน โดนชน <--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31252
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เหอๆๆ น่าสงสารจังพี่ งามได้ไม่กี่วัน ทำบุญๆๆๆ:sweat:

***สำหรับ ท่านที่เกิดวันพฤหัส...สีที่ถูกโฉลก คือ ส้ม ทอง เหลือง แดง....***

กูจะบ้า...5 วันเอง....

เมริงอ่านดียังเค้าก้อบอกอยู่ให้ทำสี ส้ม ทอง เหลือง แดง

หมาพันธุ์ไรที่ยืนข้างรถอ่ะ.........

พันธุ์..............
แต่ก้อ ซ่อมเสร็จไวๆเด้อ

เสียใจด้วยคับน้าหนุ่ม...ขอให้กลับมาหล่อไวๆนะคับ :sweat:

***สำหรับ ท่านที่เกิดวันพฤหัส...สีที่ถูกโฉลก คือ ส้ม ทอง เหลือง แดง....***

กูจะบ้า...5 วันเอง....

มีสีเขียวด้วยครับ
ปล. ซ่อม เสร็จไวๆนะครับ จะได้ มาแป๊ด ด้วยกัน:biggrin:

สงสัยรถสวยจัดมอไซค์มันคงต่างคนต่างมอง

เลยสอยกันเอง คิดในแง่นี้เราจะภูมิใจที่ถูกชน

เสมือน ผู้หญิงสองคนมองพี่หนุ่ม จนเดินชนกัน แล้ว ล้มมาโดน

ป๊าด...ดูดีจริง ๆ

ซ่อมเสร็จไว ๆ นะครับพี่

เป็นใคร...ก็อเซงคัฟ...เห็นใจคัฟๆ

ไอ่แสรด..ตื่นมาแสงแดดเจิดจำรัส...
....เลยเห็นรอยแตกที่สเกริต...ไอ้เวฟมึง...จุก...

ทำสีมา

ประเดิมซะเลย

ถือว่าเอาไปขัดละเอียดอีกรอบน้ะ

เออ แล้วจับได้มั๊ญครับ ผู้ กระทำผิด

แล้วมันจ่ายตั้งค่าซ่อมให้รึป่าววะ????

ปล.แล้วเมิงมาโทษเหล้าด้ายยังงัย เหล้าไม่ผิดนะโว้ย คนซิผิด

แล้วมันจ่ายตั้งค่าซ่อมให้รึป่าววะ????

ปล.แล้วเมิงมาโทษเหล้าด้ายยังงัย เหล้าไม่ผิดนะโว้ย คนซิผิด

เป็นเดือดเป็นร้อนแทนเหล้า..แล้ววันนี้มิ๊กซ์ให้ลูกยัง 555

แล้วสรุปคันไหนจ่ายให้พี่อ่ะ :verwirrt:

เอ่อกิฟ ยิ่งดูทำไมลูกหน้าไม่เห็นเหมือนเมริงเลยวะ:augenrollen: :augenrollen: ........ทำใจเหอะนะ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ซอ้มเสร็จไวๆนะครับพี่

น้าโดนบ่อยจัง เซ็งแทน

ซ้อมเสร็จไวๆนะครับพี่หนุ่ม...........

มีสีเขียวด้วยครับ
ปล. ซ่อม เสร็จไวๆนะครับ จะได้ มาแป๊ด ด้วยกัน:biggrin:

มันจะเขียวยังไงว่ะ เหลืองชัดๆเลยเนี่ย

ไม่เชื่อสองเทียบดูดิว่าสีไหน

เหลือง / เขียว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม