สนใจเล่นเพนท์บอล กันไหมครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จัดๆๆๆๆ อาทิตย์นี้เลยดีมะ ฮ่าๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
จัดๆๆๆๆ อาทิตย์นี้เลยดีมะ ฮ่าๆๆๆ

อยากโดนยิง จัด อาทิตย์นี้ค้า ปีใหม่ กัน ห่วย มันจะวางรบิดกันอีกไหม ว๊า..........

อยากเจอเซฟนนท์จัง คิดถึงพี่ ๆ ทุกคน มานะ มานะ...จุ๊บ ๆๆ

เจ็บมากไหม........มีปืนให้หรือว่าต้องเอาปืนไปเอง.......ไปเล่นด้วยคนได้หรือเปล่าครับ...

เจ็บมากไหม........มีปืนให้หรือว่าต้องเอาปืนไปเอง.......ไปเล่นด้วยคนได้หรือเปล่าครับ...

เช่าเล่นครับ ประมาณ 350 บาท พร้อม ลูก นะ

เล่นหลัง ปีใหม่ ยังไง เดี่ยวนัดกันแจ้งให้ทราบครับ

สองอาทิตย์ แรก ไม่ ว่าง นะ

ไป ต่างจังหวัด

กลับมาหลัง วันเด็ก

ผมขอไปแจมด้วยนะคับ สมาชิกใหม่อ่ะคับ

แล้วตกลงไปกันวันไหนคับ ไม่ได้เข้าเวปเลย อยู่ ตจว. เพิ่งกับมาคับ

เอา ชัวๆ จะได้ ฟิตร่างกายรอ

ข้อมมูลสนาม ที่ ธรรมสาต รังสิต

ราคา Paint Ball ปกติ 300 บาท (ไม่มี ลูกกระสุน)

เหลือ 250 บาท = ลูกกระสุนสี 30 ลูก+ชุด+หน้ากาก+เล่นได้ทั้งวัน
ราคา 300 บาท = ลูกกระสุนสี 50 ลูก+ชุด+หน้ากาก+เล่นได้ทั้งวัน

<< ปล. ซื้อกระสุนเพิ่ม 2 บาท:ลูก และ ต้องนำรองเท้าผ้าใบมาเองจ้า >]

ราคา BB. ปกติ 350 บาท เหลือ 300 บาท..ลูกกระสุน 200 ลูก

.

ไปเล่นที่เขาชะโงก < ร.ร. จปร. > มาเมื่อวาน 30 ลูก 200 บาท มีชุดให้พร้อม
แต่!!! เจ็บมากกกก เล่นเสร็จแดง แล้วก็เขียวตามมา
ความรุสึกที่โดนตอนแรกชา แล้วก็แสบ สุดท้ายก็ปวดๆ
รอยเป็นดวงๆ โดนยิงที่หัวมามึนไป
ตอนลูกมาโดนตัวเสียงดังปุกกกกก
สุดท้าย!!! ไปเมื่อไหร่บอกนู๋ด้วยนะค๊ะ
นู๋ขอไปด้วยยยยย
บ้านอยู่ฝั่งธนอะ

โหดๆกันทั้งนั้น........เอาหนังกะติ๊กมายิงกันเลยมะ

แล้วพี่ๆๆว่า สมควรเป็นวันไหน ของสัปดาห์ กัน ละ ครับ

ผมว่า ซื้อปืนอัดลม ตาออยมาไล่ยิงกันดีกว่าแมะ ลูกเติมไม่อั้น ตาออยเป็นสปอร์นเชอร์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม