ชาวcef ฝั่งธนฯนี่ส่วนใหญ่ถ้าเที่ยวกัน ไปที่ไหนกันคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31798
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เหมือนกันครับ ไม่เที่ยว สุรา นารี เหอๆ .......

:dribble:

ช่วงนี้เป็นไงไม่รู้ ..ชักอยากลองเที่ยวอีกแล้ว
สงสัย...วันวานจะหวนกลับมานะเนี่ย

อ้ายนี่หัวเราะไม่มีเหตุผล...เดียวชวนกินเหล้าเลย

รัชดา.........เลยยยยยยยยยย

รัชดามีไร มันต้องพัฒนาการ...ใช่ไหมพี่บอนนนนนนนน..

มีแต่คนพูด ไม่ทำสักที เบื่อ

ทุกที่ที่มีสาวๆ ขาวๆ มวยๆ อึมๆ

ไม่ต้องนัดนะ...โทรมาแก๊กเดียว..เดียวถึงตัว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม