ขายฝากระโปรงหน้าไฟเบอร์ทรง stage 21 ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31069
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากได้อะคับ แต่เงินเดือนยังไม่ออก รับมัดจำได้ไหมคับ สิ้นเดือนจะรีบไปเอาเลย

บานนี้ฝาแท้เก่า Japan บางเบาโคตรๆ...ครับ

เเหม อยากจิงๆ

ยังไงละเนี่ย ขายขอซะแล้ว คงขายแต่ของนะ รถคงไม่นะ

ขายไปรึยัง ต่อได้ไหม :coolly-0023::coolly-0033:

เอ๊าๆๆ

ยังไงหละเนี้ย ...
ครึ่งโหลไง หมั่นไส้เลยถอดขายซะเลย อิอิ
อึ๊บ อึ๊บ จะไปละน๊าาาาา :coolly-0039:
ใครกันน้ออออ มารอลุ้น:coolly-0033:
ยังไงละเนี่ย ขายขอซะแล้ว คงขายแต่ของนะ รถคงไม่นะ

ขายไปรึยัง ต่อได้ไหม :coolly-0023::coolly-0033:
ต่อทำไม ยกรีไปขวดนึง เค้าก้ยอมลดให้แล้ว :coolly-0039:

ไปไม่ได้อ่ะดิช่วงนี้ .....

• กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนท่านที่เคยติดต่อไว้ โทรกลับมาหน่อยนะครับ ผมลืมไม่ได้เมมเบอร์ไว้อ่ะครับ

อ้าวละที่ผมโอนเงินไปให้อ่ะครับ ...

แอร๊...ล้อเล่นนะครับ ...

อ้าว ตกลงคุณ069ตกลงขายให้ผมแล้วไม่ใช่หรอคับ เดี๋ยวติดต่อไปคับ
เฮ่ย พี่ ผมซื้อก่อนนะ อย่ามาตัดหน้า ไม่งั้นก็คนล่ะครึ่ง
ผ่าซีกไปเลย

คนซื้อจริงใจแป้วเลยนะ แต่ละมุข...

• กระทู้ ผู้เขียน
ขายแล้วครับ รอรับเงินมัดจำแล้วส่งของหลังน้ำลด บรึ๋ยๆ

กำเสี่ย Cefiro-Thailand ครับ

ไม่ได้เข้ามาอ่านนาน... ถ้าเห้นแต่วันแรก เอาไปแล้ววววว :coolly-0002:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม