^^ 15-16 ธันวา สายธาร อะเก๊นนน ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชีวิ๊ตตต แค่โดนทำร้ายยย...

แต่ที่ซู๊ดดด มันต้องไม่โดนทำลายยย...

ปีนี้พี่ของเลยนะวัยรุ่น อย่าเจือกจับกรูโยนลงน้ำอีกแม่มโครตหนาวเลยสาดดดดดดด
กรุณาเลือกเฉพาะเสื้อผ้าที่สวมใส่สบายๆ

ไม่ต้องใช้เสื้อกันหนาว

เพราะเราเป้นวัยรุ่นไทยต้องไม่กลัวหนาว

5555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

.............................

ปีนี้พี่ของเลยนะวัยรุ่น อย่าเจือกจับกรูโยนลงน้ำอีกแม่มโครตหนาวเลยสาดดดดดดด
ไม่รอดหรอก ประเพณีอ่ะรุ้จักมั๊ยพี่

งั้นให้เลือกระหว่างน้ำจืดกับน้ำเค็มจะเลือกอะไร

55555555555555

หน้าใหม่หน้าเก่าไปกันเยอะๆ นะครับทุกๆ คน ยินดีต้อนรับครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
โอเค ขอให้พี่ปีนต้นมะพร้าว อย่างสบายจาย 555:biggrin:

ว่าแต่ ทิดบอยอ่ะ
ไปกับครายยย ?? :wink:
ยังไม่รับปากอะคับช่วงนี้งานเยอะม๊ากๆ

..................................

55555555555555555555555555...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม