^^ 15-16 ธันวา สายธาร อะเก๊นนน ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตามนั้นครับ..

เมเริ่มสอบ 13.00น.

คิดว่าสอบเสร็จ 13.10น.

"""ถ้าไปได้ก็จะไปนะ"""

อ้าวไม่เห็นพี่เบิ้มเขาถามรึไง ว่า ที่ไหนอะ อ้เราก็เปิดมาหลายหน้าและ ยังไม่รู้เช่นกันอะ 55555

พี่เบิ้ล แก้ไขนะครับ

เลยหนองมนไปประมาณ 3 กิโลครับ :biggrin:

ระทึก
งึกๆๆๆๆ(เสียงหัวผงกตามจังหวะชีพจร)

โจ๊ะ ฮึม ฮึม โจ๊ะ หึ่ม ฮึม....

ระทึก
งึกๆๆๆๆ(เสียงหัวผงกตามจังหวะชีพจร)
ข่าวดีสำหรับคนชอบม่อน นายหมี ถ้านายมางานนี้ เท่ากับ ยิงนก2 ตัวด้วยปืนนัดเดียว เพราะเจ้ใหม่ แห่งโดราน่ารักและผองเพื่อน..เขาจะมาชมกรุโดเรม่อนที่บ้านพี่ด้วยอิ.อิ
สนป่าววว...

มาเมากันอีกแร้ววววว.........สุดยอด..มากันทุกปีเลยนะ...
.
.
เด๋ววไปแจมมมมม...เอิ๊อกกก ๆ ๆ ๆ ...สายธารรรรรรร

ตามนั้นครับ..

เมเริ่มสอบ 13.00น.

คิดว่าสอบเสร็จ 13.10น.

ไอน้องเม เข้าไปสอบหรือทำอะไรน่ะ ??

พี่ว่าห้านาทีก็พอม๊าง :biggrin: นั่งไปทำไมให้เมื่อย...

ไอน้องเม เข้าไปสอบหรือทำอะไรน่ะ ??

พี่ว่าห้านาทีก็พอม๊าง :biggrin: นั่งไปทำไมให้เมื่อย...

ถถถถ ถูกต้องละคร้าบ..............555

งานนี้ขอตัว..เที่ยวเผื่อด้วยเน้อ...

จะได้ไปหรือเปล่าว่ะ

รถไม่เสร็จ แต่คนเสร็จเว้ย....หนีบกูไปโด่ยยยย...

เดือน12กะลังติดเลย....
....
...
ปล.ไปเหยียบถึงถิ่นจะขอดูหน้าเจ้าถิ่นหน่อยว่ากี่องค์..55555

• กระทู้ ผู้เขียน
รถไม่เสร็จ แต่คนเสร็จเว้ย....หนีบกูไปโด่ยยยย...

ว่าแต่พี่อ่ะ จะไปกี่คน จะมีคนโต หรือ คนเล็ก พ่วงท้ายมาด้วยก็ไม่ว่านะพี่ 55:biggrin:

ว่าแต่แม่นางเถ๊อะ จะไปหรือป่าววว:smile:

เรียน เสร็จ 5 โมง แล้วเจอกัน .................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม