cef@Lop Buri รายงานตัวกานหน่อยไปไหนกันหมดแล้ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nuunoi
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แต่เด้วผมม่ายได้ว่าจารย์นะ
เห็นเงียบไปก็เลยเป็นห่วงจาร อย่างนี้ต้องวิ่งเต้นมาอยู่ในเมือง
ดีฟ่าจาร เด้วจัดหั้ยเอามั้ย:coolly-0005:

ก็จัดอีกสักครั้งดิคับ ไม่ต้องเยอะก็ได้ เอาคนที่พร้อมและว่างๆ ไม่ต้องเยอะ ไม่ต้องไปใหนไกล แวะมานั้งที่ร้านผมก็ได้ คนอื่นเขาจะได้รู้ว่า แก๊งค์ CEF lopburi ยังอยู่กันครบ ...:coolly-0044:

เอ้า...เฮ..สมาชิกกับมากันและ..55+

จารอยู่หนายระครับ
จาได้หั้ยสาวๆไปอยู่เปนเพื่อน...ฮ่า..ฮ่า:coolly-0031:

อ่ะ....นี่เลย เนี่ยรู้ใจจริง ๆ :coolly-0035:

แต่เด้วผมม่ายได้ว่าจารย์นะ
เห็นเงียบไปก็เลยเป็นห่วงจาร อย่างนี้ต้องวิ่งเต้นมาอยู่ในเมือง
ดีฟ่าจาร เด้วจัดหั้ยเอามั้ย:coolly-0005:

ขอบคุณมากๆเลยครับ เดี๋ยวเจอกันน่าจะคุยกันยาวเลยครับ.....อิอิ

แก้ไขล่าสุด:
ว่างกันวันไหนคร้าบบบ....จะได้นัดวันรวมตัวคับ รู้สึกพักนี้ห่างเหินกันไงไม่รู้..55+

เสาร์นี้เปนงัยร้านอาหารฟิชชิ่งสิงห์บุรี
มีบ่อตกปลาด้วยครับอาหารอร่อยถูกปากทุกคนแน่นอนครับ
ผมรับประกัน:coolly-0005:

เสาร์นี้เปนงัยร้านอาหารฟิชชิ่งสิงห์บุรี
มีบ่อตกปลาด้วยครับอาหารอร่อยถูกปากทุกคนแน่นอนครับ
ผมรับประกัน:coolly-0005:

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

เงียบเหมือนเดิมน้องเอ๊ย..ชักท้อแท้แร้ว..:coolly-0018:

ขอเป็นเสาร์ที่ 6 ตุลา ได้ป่ะคับ

ok.แร้วแต่น้องๆครับ:coolly-0037:

รายงานตัวกันหน่อยคับ..ขอเสียหน่อยคับ ^_^!

วันเสาร์ที่ 6 ตุลาคม 2555 มิตติ้งๆๆๆ...รวมตัวกันหน่อยหลังจาหายหน้าหายตากันหมด ไม่รู้ว่าว่างกันรึป่าว แต่ขอนัดร่วงหน้าไว้ เพื่อจะได้เตรียมตัวกันคับ...:coolly-0003:

:coolly-0002:มาครับหัวหน้า:coolly-0029:

:coolly-0001:แร้วจะไปที่ไหนครับหัวหน้า:coolly-0044:

:coolly-0002:มาครับหัวหน้า:coolly-0029:

พี่เป็นประธานไม่มาได้ไงคับ

:coolly-0001:แร้วจะไปที่ไหนครับหัวหน้า:coolly-0044:

ก้อที่พี่บอกร้านที่สิงห์บุรีดีไหม...ดีไหม :coolly-0009:

o.ครับ.รุ่งอรุณฟิชชิ่ง..อาหารอร่อยถูกปาก,.มีที่พักด้วย
เหมาะกับคนมีคู่ครับบรรยากาศเยี่ยมครับที่พักยื่นลงไปในนำ้ครับ
นั่งดื่มไปด้วยตกปลาไปด้วยก้อพลืนดีครับ:coolly-0003:

o.ครับ.รุ่งอรุณฟิชชิ่ง..อาหารอร่อยถูกปาก,.มีที่พักด้วย
เหมาะกับคนมีคู่ครับบรรยากาศเยี่ยมครับที่พักยื่นลงไปในนำ้ครับ
นั่งดื่มไปด้วยตกปลาไปด้วยก้อพลืนดีครับ:coolly-0003:

งั้นก้อตกลงร้านนี้นะคับ คนอื่นๆว่าไงคับ ไกลไปป่าว ขอความคิดเห็นหน่อย :coolly-0033:

รับทราบครับ(กลัวติดเหมือนกันครับ) :coolly-0013:

จารเทพรีบเคลียงานเลยคับ..55+

แก้ไขล่าสุด:
ขอโทษด้วยน่ะคับ อาจไปไม่ได้ เพราะว่า ตอนแรกจะทำป่องควันที่ร้าน ถามร้านมันบอกทำประมาณ 2 วัน ผมก็เลยจะหยุด 5-6 แต่ทีนี้มันมาบอกว่า ทำแค่วันเดียวเสร็จ ก็เซ็งเลย

คุณพ่อเขาไม่อยากหยุดร้าน เสียดายเงินที่จะเข้าร้านเลยตกลงว่าหยุุดแค่วันที่ 5 วันเดียว

แต่ถ้าผมแวปไปได้ก็จะไปน่ะคับ ผมอยากจะไปจะแย่อยู่แล้ว ขอโทษมาน่ะที่นี้ด้วยคับ:coolly-0017:

[COLOR="MediumTurquoise"ถ้าติดงานกันก้อไม่เปนไรครับ
วันไหนว่างพร้อมๆกันค่อยไป งานสำคัญครับต่างคนต่างต้อง
มีความรับผิดชอบไม่เหมือนกันรอพร้อมหน้าพร้อมตาค่อยไปครับ
มีสุขร่วมกัน มีทุกข์ก้อของใครของมันนะครับ...555:coolly-0028[/COLOR]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม