cef@Lop Buri รายงานตัวกานหน่อยไปไหนกันหมดแล้ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nuunoi
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เดือนนี้ มิตติ้งกันวันที่เท่าใหร่ดีคับ ขอเสียงหน่อย :coolly-0037:

เหลือสัปดาห์ นี้ส 18 ส.ค. 55 กับ อา 19 ส.ค. 55 และ
ส 25 ส.ค. 55อา 26 ส.ค. 55 .....นะครับ

ส่วนตัวผมว่าง
อา 19 ส.ค. 55...ครับ......ส 25 ส.ค. 55อา 26 ส.ค. 55 ไม่ว่างเลยครับ แต่ถ้ามติส่วนรวมจะจัด สัปดาห์ที่ ส 25 ส.ค. 55อา 26 ส.ค. 55 ละก็จะพยายามมาให้ได้ครับ :coolly-0038:

ว่าแต่...อา 19 ส.ค. 55 เราไปร่วมแจมวีดีโอ ครบรอบ 9 ปี กับเค้ามั้ยครับ.....:coolly-0039:

ไปดิผมอยากไปแจมกะเค้าบ้าง..ก้อดีนะจารเทพ:coolly-0046:

น้องเบียร์ถามเสื้อให้พี่ยังครับ:coolly-0043:[/COLOR

น้องเบียร์ถามเสื้อให้พี่ยังครับ:coolly-0043:[/COLOR

ส่งข้อความไปแล้วคับ แต่ยังไม่ได้ตอบกลับมาเดียวตามให้คับพี่ แต่ผมโทรหาพี่โจ้ไม่เคยติดเลย :coolly-0043:

อ๋อโทษทีครับลืม..
:coolly-0005:พอดีโทรศัพท์หายน่ะเด๊วโทหาครับ

สวยทุกแบบครับ

สวัสดีชาว cefลพบุรีนะค่ะ
ไม่รู้จะติดต่อยังไงดีขออนุญาตติดต่อผ่านทางนี้ละกันนะค่ะ

คืออยากจะรบกวนขอรูปกิจกรรมต่างๆที่ไปทำร่วมกันมาอะค่ะ เพื่อไปทำ present งาน 9 ปี.....จะรูปรถ รูปคน รูปฮาๆหลุดๆขำๆได้หมด...
หรือจะส่งเป็นคลิปร่วมอวยพรก็ได้นะค่ะถ้าสะดวก

เอาไปโพสไว้ตามนี้นะค่ะ
https://www.facebook.com/media/set/?set=oa.485005348195267&type=1

เป็น FB กลุ่ม cefthai ....ขอบคุณค้าบ แล้วเจอะกันวันที่ 1 กันยานะค่ะ ^^
:coolly-0009::coolly-0033:

หัวปลาหม้อไฟ :coolly-0022:

น้องเติ้กจัดหน่อยครับ

อ้าวหายกันไปหมดเลย พี่น้:coolly-0002:องครับยังอยู่กันป่าวครับ

แล้ววันงานครบรอบ9ปีมีใครไปมั้งครับ...อยากไปอ่ะ:coolly-0039:

อยากไปเหมือนกัน แต่ติดมีลูกอ่อน:coolly-0044:

สูงสุด คืนสู่สามัญ

สวัสดีครับ......บอร์ดเราเงียบ ๆ เน๊าะครับ เพื่อน ๆ มีภาพที่พอจะส่งไปร่วมทำสไลด์งานครบรอบ 9 ปีกับเค้าบ้างมั้ยอ่ะครับ (หรือรูปเราที่มิตติ้งนั่นแหล่ะ).....หรือมีความเห็นว่าไงกันครับ ....เอ คุณ X กึ๊ด ๆ ผมไปไหนละเนี่ย :coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
วันเสา ว่างกันใหมคับ มิตติ้งกันดีกว่า ที่ร้านข้าวต้มโสภณ เปิดเหล้าให้ขวด กับน้ำแข็งฟรีตลอดงาน อิๆ:coolly-0028:

สวัสดีครับ......บอร์ดเราเงียบ ๆ เน๊าะครับ เพื่อน ๆ มีภาพที่พอจะส่งไปร่วมทำสไลด์งานครบรอบ 9 ปีกับเค้าบ้างมั้ยอ่ะครับ (หรือรูปเราที่มิตติ้งนั่นแหล่ะ).....หรือมีความเห็นว่าไงกันครับ ....เอ คุณ X กึ๊ด ๆ ผมไปไหนละเนี่ย :coolly-0010:

เท่าที่ดูแล้วม่ายมีรูปเก่าๆเลยคับ มีแต่วันมิตติ๊งวันนั้นแหละคับพี่เทพ...:coolly-0023:

เอารูปมิตติ้งแหละครับ..สรุปไม่มีใครไปงาน9ปีใช่มั้ยครับ..ว้าเสียดายจัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม