ดีครับ นี่ผมเพื่อนเอก(ถั่วแระ) เข้ามาดูครับ เรื่องด่วน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31655
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31655

แระเซฟไทย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดี เอกมานโดนรถ18ล้อชน โดนเหยียบที่ขา มานเลยไม่ได้เข้ามาในบอร์ด มานฝากผมมาให้ช่วยโพส ตอนนี้ มานอยู่โรงพยาบาล บางจาก ใครที่จะไปเยี่ยม เชิญได้นะครับ เห็นว่าอยู่ชั้น 2 เข้าไปให้ถามว่า ชื่อ วันชัย สุขสีฟัน ยังไงอย่างรู้อะไรเพิ่มเติม โทรมาหาผมก็ได้นะครับ 081-3090861 (เก่ง)

เอ้าเพิ่งคุยกันเมื่อวันศุกร์ อาการเป็นไงมั่งครับ

ตอนนี้ขาข้างขวา ขยับไม่ได้ครับ แต่ว่า ยังไม่เห็นแผล ตอนนี้ หมอเค้าพันแผลไว้

เห็นมั๊ย จากการที่เราล้อ ๆ มันมาก
มันเลยน้อยใจโดดให้ 18 ล้อเหยียบซะเลย
( จิง ๆ แค่ 6 ล้อก้อพอนะ )

เรื่องจิงป่าวเนี่ย

-*- เป็นเรื่องเล่นซะงั้น 18 ล้อจริงๆ นะครับ คือว่า เอกมานไปกินเหล้ากะน้องแล้วเมา มานก็ซ้อนมอเตอร์ไซค์ของน้อง พอไปได้ไกล รถ18ล้อ ก็ลงจากสะพานมา แล้วมอเตอร์ไซค์มานก็ล้ม เข้าไป ในล้อ ส่วนน้องที่ขี่ ไปตอนนี้ เห็นแม่ เอก บอกว่า เค้าเห็นลอยล้อรถ อยู่ที่หน้าอก ถามหมอว่าเปงไงมั้ง หมอบอกว่า ม้ามแตก แล้วก็อะไรอีกจำไม่ได้ ส่วนเอกมานโดนทับที่ขา เอกมานฝากผมมาช่วยโพส - -

ลืมบอกไปอีกอย่างครับ ตอนนี้ โทรศัพท์ของเอกมานติดต่อไม่ได้นะครับ เพราะว่า ตอนโดนโทรศัพท์มานก็หายไปตอนนั้น

เอ็งคือสิงห์ยาดมป่าวว่ะ
ตอนแนะนำตัวก้อมึน ๆ จำชื่อไม่ค่อยได้

ok ครับ ถ้าไม่เชื่อนะ เด๋วผมจะไปเยี่ยมมานวันนี้ ผมจะถ่ายรูปมานมาลงให้ดู จะได้เชื่อนะ - -

ok ครับ ถ้าไม่เชื่อนะ เด๋วผมจะไปเยี่ยมมานวันนี้ ผมจะถ่ายรูปมานมาลงให้ดู จะได้เชื่อนะ - -
ไม่ใช่ไม่เชื่อว๊อยยย
โรงบาลอยู่ตรงไหน
ห้องเบอร์อะไร เด๋วเอาไปแทงหวย...

ชื่อโรงพยาบาล บางจาก อยู่แถวๆ พระโขนง แม่เอก บอกว่า อยู่ชั้น 2 เด๋วเอาไว้ วันนี้ ผมไป เด๋วผมจะมาโพส อีกทีว่า อยู่ห้องไหนนะครับ

ชื่อโรงพยาบาล บางจาก อยู่แถวๆ พระโขนง แม่เอก บอกว่า อยู่ชั้น 2 เด๋วเอาไว้ วันนี้ ผมไป เด๋วผมจะมาโพส อีกทีว่า อยู่ห้องไหนนะครับ
เออ พระโขนงไม่ไกลนะ น่าไป
แต่อยากได้พิกัด ขี้เกียจไปตามหาอ่ะ
โทรถามแร้วโพสต์บอกเลยได้ม่ะ
เด๋วจะได้ตามไป ขึ้นด่วนหลังบ้านแป๊บเดียวเอง
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอแก้ไขนะครับ โรงพยาบาล บางจาก ที่เอก ไปอยู่ อยู่ที่ สาขาพระประแดง อยู่ใกล้ๆ กับ 3แยก พระประแดงครับ ขอโทดด้วยนะครับ ส่วนเรื่องห้อง จะบอกอีกทีนะครับ

เฮ้ย... ซะงั้นหนะ

หายไวๆนะคับ...

อ้าวอัยน้องแระ...หายไวไวครับ เด้วขาดตัวฮากัน....
อาทิตย์หน้าเนี้ยมีเวลาจะไปเยี่ยมหน่อย สรุป รพ.บางจาก พระประแดงบ่.....

3 แยกพระประแดงอยู่ตรงไหนหว่า....

จากที่โทรไปถาม google มา เค้าบอกว่า อยู่ โรงบาลบางจาก

แผ่นที่ตามรูป

ปล. อัพรูปไม่เข้าโทษที ไม่รู้เป็นไร

เอาหายไว ๆ เด้อ น้องแระ..........

ยังไงกัน ...........ตามดูอยู่ครับ

หายเร็วๆน้ะครับน้องเอก

ออกมาหล่อปริ๊งเลย

อ่อ ลืมไป ขาหัก ไม่ได้ไปผ่าหน้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม