ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน...โปรดฟังอีกครั้งหนี่ง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สถานะ
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

มั้ย ไม่ เอา แบบ 4 ปี เหมือน นายก อ่ะ

5555

ล้อ เล่นครับ

001
ครับ

a31418 ป๋าลอง ครับ:redface: :redface: :redface:

เสนอ A31009 ต่อไปอีกสักปีครับพี่

เสนอกันมาก็เยอะแล่ะ รอโหวตล่ะกานครับ:smile:

ไม่พ้นปีแรก ก้อต้องออกเสียงครับ
ขอดัน ป๋าโจ้ A31009 ยาวๆไปครับ....

เสนอ A31009 ด้วยคนครับ

อืมผมว่าถ้าเสนอช่อซ้ำไม่ต้องเสนอแล้วนะครับ รอโหวตอย่างเดียวเลยนะเพราะอันนี้เป้นกระทู้เสนอชื่อครับ อย่าง009 001 มีคนเสนอแล้วก้ไม่ต้องเสนออีกแล้วแหละครับ เข้าใจบ่อ้าย

009ต่ออีก 2 ปีเลือกทีดีกว่าจะได้ทำงานเต็มที่

อืมผมว่าถ้าเสนอช่อซ้ำไม่ต้องเสนอแล้วนะครับ รอโหวตอย่างเดียวเลยนะเพราะอันนี้เป้นกระทู้เสนอชื่อครับ อย่าง009 001 มีคนเสนอแล้วก้ไม่ต้องเสนออีกแล้วแหละครับ เข้าใจบ่อ้าย

แจ๊ ป ๆ............... เลือก วัน เดียว กับ เลือก ตั้ง ประเทศเลย ป่าว ........ 23 ธ ค .

ถ่ายทอดสด การนับคะเเนน หน้าเวป .........:biggrin:

เสนอ พี่โจ้ A31283.

เหลือเวลาเสนอชื่อ ได้อีก 1 วันนะคับ พรุ่งนี้ตอนเย็นจะปิดรับเสนอชื่อแล้ว...

ถ้าเสนอชื่อใหม่เชิญนะครับแต่ถ้าซ้ำไม่ต้องเสนอนะ

เบียร์ 092 ครับ

ของดเสนอรายชื่อครับ

รอออกเสียงเลือก อย่างเดียว... :byebye: :byebye: :byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
:tongue: ปิดเลยดีกว่า....:tongue:
ไปเปิดให้สมาชิกโหวต
ได้แล้วหล่ะนังเมย์
น่าจะพอแล้วมั๊ง
:redface:​

a31009 คับ

สถานะ
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม