ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน...โปรดฟังอีกครั้งหนี่ง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สถานะ
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

a31211
แอบมาเชีบร์

009.....คับ
พ่อลอง

ใจร่ม ๆ กันคั๊บ
ตอนนี้ยังแค่เสนอแคนดิเดตกันก่อน
เด๋วตอนลงมติค่อยว่ากันอีกทีนะจ๊ะ...

ผมเสนอ A31252 น้าเชดบางนา

เสนอ A31009 รับใช้ต่อไปอีก ๒ ปี อิอิ

009 ครับ จัดปาย

A31 009 ครับ

อีก ปี ครับ ป๋า กำลัง ไปได้สวย

A31009 ครับ

-A31009
ต่อไปอีก

009 เด๋วนี้ ปฎิบัติ
อย่าลืมพาไปโพไซดอนด้วย

a31009อีกคนคับ

เสนอ A31009 รับใช้ต่อไปอีก ๒ ปี อิอิ

ในความเห็นประธานคณะทำงานชมรมควรมีวาระดำรงตำแหน่งอย่างน้อย 2 ปีเพื่อจะได้ดำเนินกิจกรรมของชมรมได้อย่างต่อเนื่องครับ
ปีเดียวเร็วไปยังไม่ได้ทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอันหมดวาระซะแล้ว.

418 คับผม :redface:

มีซื้อเสียงมะ...กะลังแย่

สถานะ
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม