ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน...โปรดฟังอีกครั้งหนี่ง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สถานะ
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

A31009

สาวกรากหญ้า
Moderator
Register
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:tongue: เนื่องด้วย ตัวผม และคณะกรรมการของชมรมฯ ทั้งหมด
ได้หมดวาระลงเมื่องาน ครบรอบ 4 ปี ที่ผ่านมา ซึ่งทราบกันแล้ว
และสถานะของประธานฯ คือ รักษาการ
ส่วนคณะทำงานก็ได้กล่าว ลาออก กันไปจนหมดเรียบร้อย

:smile: ซึ่งมีสมาชิกสอบถามผ่านทางกลุ่ม และสมาชิกด้วยกันเอง
ว่าสถานะตอนนี้ของชมรมฯ มันอึมคลึม ปกคลุมไปด้วยหมอก :mad:
แล้วชมรมฯ จะขับเคลื่อนออกไปในทิศทางไหน ชมรมฯ จะดำเนิน
กิจกรรมต่อไปอย่างไร และปัญหาอีกร้อยแปด ซึ่งตัวผมเองก็เข้าใจ
และขอขอบคุณในความห่วงใย ตลอดจนคำแนะนำ ที่ฝากผ่านมา
ผมขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียวครับ

ผมไม่ขอแก้ตัวใดๆ ต่อสมาชิกทุกท่าน ผมคงขอความเห็นของสมาชิกทุกท่าน ได้ใช้สิทธิ์ ใช้เสียงของท่าน ว่าจะเสนอใครมา
ทำหน้าที่เป็น
ผู้นำของชมรมเซฟิโร่ (ประเทศไทย) ต่อไป.....

ขอความกรุณาเสนอชื่อ.....

**(ขอสงวนสิทธิ์ การเสนอชื่อเฉพาะ สมาชิกชมรมฯ ที่ขึ้นต้นด้วย
รหัส A31XXX , A32XXX , A33XXX และ CEFXXX )**

ขอความกรุณา เลือกผู้นำของพวกท่าน ให้รอบคอบนะครับ
อนาคตของชมรมเซฟิโร่(ประเทศไทย)
อยู่ในมือของพวกเราทุกคน
จะเดินหน้าต่อไป หยุดนิ่งกับที่ หรือถอยหลัง
ชมรมฯ ของเราเป็นที่จับตามองของคลับรถยนต์ต่างๆ
วิสัยทัศน์ การประสานสายสัมพันธ์
ต่อผู้นำของคลับต่างๆ ที่จะนำมารวมเป็น Nissan Unity.
เพื่อเชื่อมต่อไปยัง Siamnissan Automobil
เพื่อก่อให้เกิดประโยชน์ต่อสมาชิกทุกกลุ่ม
ที่ใช้รถยนต์ NISSAN ทั่วประเทศ

:augenrollen: คลิ๊กเลยครับ :augenrollen:

ผมขอเสนอคนนี้ครับ

A31009<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_63920", true); </SCRIPT>
ประธานชมรมฯ​

<!--- NAV LEVEL -->
ระดับ: 29 [
]

<!--- NAV LEVEL -->
ชื่อเสียง: 2

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/5172#

ผมขอเสนอ

a31418.......คับผม

009 คนนี้แหละ ครับ แจ๋วจิง:biggrin:

...a31002ครับ

ตัวแทนจากค่ายจูเนียร์
A31160 ครับ

เสนอ
คุณ YO TV5
A31-038 ครับ

เสนอ 009 ด้วยคนครับ

009

ครับเจ๊

เป็นอีกสมัยนะพี่โจ้ 009

009 ขออีกสมัยนะคับพี่

ขอเสนอ A31001 ให้คัมแบ็กอีกรอบ

เมื่อไหร่ A31 ถึงจะดูเป็นรถสวยงามในสายตาของหลายๆคนน้า

เห็นไปถามใคร เค้าก็บอกว่า "a31? อ๋อ ไอ่รถที่มันชอบขับเร็วๆ หวาดเสียวๆ อะนะ"

ได้ยินแล้วเซ็ง

:boss: A31009 ครับ...:smile:

A31 009 อีกเสียงครับ:redface:

สถานะ
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม