^o^..20นี้ นู๋จะผ่านมแล้นนนน๊า..^o^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Linn
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สรุปอีหนูเหลือนมกี่ข้างวะ

เห่นโล๊..ผ่าตัดไปได้ด้วยดีค่ะ (หมอฉีดมอร์ฟีนให้นู๋ด้วย เอิ๊กๆๆ)

ตอนนี้ก้อรออาทิดหน้าไปตัดไหม แล้วก้อจบแระ เหลือแต่รอยที่ต้องรักษา

ไอก้อเนื้อนั่นอ่ะ หมอเค้าไม่ให้เอากลับมาอ่ะ เก็บแต่รูปถ่ายไว้ เห็นแระตกกะใจ แม่เจ้า เกือบเท่าลูกเทนนิส -*-

ขอบคุนพี่น้องทุกคนนะคะที่เป็นห่วง รักนะ จุ๊บๆ

ขอบใจบอลกะแจะ ที่มาเยี่ยวกรู:burn: ......คิริคิริ
โห... ก้อนเนื้อใหญ่กว่านมจิง ๆ ซะอีก...
:wink: :wink: :wink:

ตกลงผ่าแล้วเป็นไงมั้ง หย่ายขึ้นปะแต่ว่านะ รถโหลดเค้าห้ามบรรทุกหนักนะ

ตกลงผ่าแล้วเป็นไงมั้ง หย่ายขึ้นปะแต่ว่านะ รถโหลดเค้าห้ามบรรทุกหนักนะ

ป้าเอกเป็นไรมากป่ะเนี่ยไปขุดกระทู้มาเนี่ย

มันจะเป็นลอยตะขาบไม๊นะ

โอ๊ว

ขึ้นมาอีกรอบ

ป้าเอกเป็นไรมากป่ะเนี่ยไปขุดกระทู้มาเนี่ย

เป็นห่วงน้องมานนะกลัวจะออกมาใหญ่ข้างเล็กข้างนะ:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

หุหุ เพิ่งรู้ว่าหลินไปเอาหมาออกจากนม แล้วมันจะรู้สึกได้เหมือนเดิมไหมอะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม