^o^..20นี้ นู๋จะผ่านมแล้นนนน๊า..^o^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Linn
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หายไวๆ นะจ๊ะ หลินคนงาม :biggrin:

ขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดี รักษาตัว แล้วกลับมาแข็งแรงกว่าเดิม
จะติดตามข่าวนะครับ

ยังจะนึกถึงกินเหล้า อีนี่ :super: :boss:

:biggrin: ผ่าแล้ว...เอาใส่โหล มาให้เจ๊ ดูหน่อยนะหลิน :biggrin:
แบบ อยากเห็นอ่ะ คริคริคริ

ใครก็ได้เหลาหน่อย...ตอนนี้ไม่แหลม...:verwirrt:

แต่ก็ขอให้หลินโชคดีผ่านสิ่งร้ายๆไปได้แล้วกัน หลังจากนี้ก็ขอให้เจอแต่สิ่งที่ดีๆนะจ๊ะ... :smile:

แข็งแรง ๆ นะจ๊ะ

หลังผ่าตัดจะได้หายไวไว

หายไว ๆ นะครับ แล้วจะเดินตรงไม๊ครับเนี่ย เหลือข้างเดียว

วันนี้แล้วซินะ ที่จะขึ้นเขียง

เป็นไปไงบ้างก็ไม่รู้เนอะ

เป็นงัยบ้าง น๊อ หายไปเลย

เมื่อวานไปดูมันมา ยังอยู่ครบสภาพดีไม่มีเสียทรง

ไม่ต้องเป็นห่วงผมเยี่ยวมันฝากให้ทุกคนแล้ว

:smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile:

เมื่อวานไปดูมันมา ยังอยู่ครบสภาพดีไม่มีเสียทรง

ไม่ต้องเป็นห่วงผมเยี่ยวมันฝากให้ทุกคนแล้ว

:smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile:

เยี่ยม....

สงสัยจะได้กลับมาให้กินทุกคน

เมิงได้เห็นนมมันมั๊ย
.
.
.
.
.
.
ที่มันตัดออกมาน่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
เห่นโล๊..ผ่าตัดไปได้ด้วยดีค่ะ (หมอฉีดมอร์ฟีนให้นู๋ด้วย เอิ๊กๆๆ)

ตอนนี้ก้อรออาทิดหน้าไปตัดไหม แล้วก้อจบแระ เหลือแต่รอยที่ต้องรักษา

ไอก้อเนื้อนั่นอ่ะ หมอเค้าไม่ให้เอากลับมาอ่ะ เก็บแต่รูปถ่ายไว้ เห็นแระตกกะใจ แม่เจ้า เกือบเท่าลูกเทนนิส -*-

ขอบคุนพี่น้องทุกคนนะคะที่เป็นห่วง รักนะ จุ๊บๆ

ขอบใจบอลกะแจะ ที่มาเยี่ยวกรู:burn: ......คิริคิริ

และแล้วเรื่องร้าย ๆ ก็ผ่านไปได้ด้วยดี..รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ พี่แจะ

แข็งแรงไวๆครับ.................

แผลผ่าตัดใหญ่ไม๊ ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยจิเผื่อแนะนำคนที่บ้านไปทำให้เล็กลงบ้าง555:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม