ลงชื่อจำทำหมวกครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผม บอย A31675 เอา 1 ใบครับ

น้าจู๊ซซซซซซซซ.......หมวกเส็ดยางงงงงงงงงง..?!!!:eeek: :biggrin:

น้าจู๊ซซซซซซซซ.......หมวกเส็ดยางงงงงงงงงง..?!!!:eeek: :biggrin:

น้าอ๊อดดดดดดดด........อีกนิดนึง " โทนนนนนน โหน่ยยยยย " :dribble: :wink:

จู๊ซ พี่ เอา 1 บายยย นะ :dribble:

น้าอ๊อดดดดดดดด........อีกนิดนึง " โทนนนนนน โหน่ยยยยย " :dribble: :wink:

จู๊ซ พี่ เอา 1 บายยย นะ :dribble:
แบบว่าใจร้อนคับน้า... ตามวัยน่ะคับ!!! :wink: :biggrin:

ของโอ๊ด 2 ใบ เด้อ

โอ๊ต...ใส่ล้อนี้แล้วสวยดีว่ะ...

แวะมารอดูความคืบหน้าคับ..!!! :wink:

คิดถึงเจ้าของกาทู้จัง...!!!.....:wink:

พับโปรเจ็งไปแว้วมั้งน้าอ๊อด.......

• กระทู้ ผู้เขียน
โครงการ ยังไม่พับครับ เพราะยอดมันไม่ถึง 50ใบอ่ะตอนนี้มันได้แค่ 30กว่าใบเอง

ซึ่งถ้าทำในยอด30ใบเนี่ย มันจะแพงอ่ะคับ ถ้าทำ50ใบมันจะถูกกว่าอ่ะคับ

โครงการเลยชลอๆก่อนครับ รอจำนวนที่แน่นอน

เดินหน้าต่อไปไอ้น้อง ทำมาเดี๊ยวมีคนเอาเองแหละ :byebye:

เอ้า ช่วยกัน order หน่อยครับ คนละ 2 ใบ 3 ใบ ว่ากันไป จะได้ครบ 50 ใบ จะได้ฤกษ์ทำซะทีเนอะ ผมเอา 2 ใบ

โอ๊ดอ่ะ 2ใบครับ

งั้นป๋มขอ 2 ใบด้วยค๊าบบบบบบบบบบ.......:sweet_kiss:

น่าน ยังง้านน คนละ 2 ใบ แค่ 25 คนก็ครบแล้ว 50 ใบ

• กระทู้ ผู้เขียน
ใจชื้นขึ้นเยอะเลยคับ

เห็นด้วยกะพี่มี่ สั่งทำไปเลยไม่ดีรึ ไหนๆ ก้อจะสั่งที่ 50 ใบอยู่แร้วววว
เหลือ..เดี๋ยวพี่น้องเซฟไทยก็ช่วยกันซื้อเองแหละ ดีไซน์สวยซะอย่าง (ใช่มั้ยอะ??)

ปล. ตกลงใช่แบบหมวกเบสบอลปะ จะได้เอาด้วย :sexy_girl:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม