Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

อยากรู้ว่าพี่น้องมีรถคันแรกอายุเท่าไร่กัน เอา แบบ ซื้อเอง อ่ะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31427
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เหมือนพี่คนนี้คับ..

เอารถที่บ้านที่เค้าซื้อมาป้ายเเดง วิ่งไปแล้ว 45xxxx ก่าโล ...

มาทำนู้น เปลี่ยนนี่ ใส่นั้น เริ่มตั้งแต่ tbo ดำด้าน หางเป็ดสีส้ม ต่างๆนาๆ ...

สุดท้ายก็ลงตัว แบบในดิสเพลย์ ...

ปล. ถึงไม่ได้ซื้อรถมาเอง แต่ของ(เกือบ)ทุกชิ้น (เกือบ)ทุกสิ่งที่ทำ ก็มาจากเงินของตัวเอง ...

เหรออออออออออออออ :augenrollen: .........................:dribble:

คันแรก ขอกะตังพ่อแม่ ก็ Galant ตอนม.5 ครับ

แต่ถ้าซื้อเองก็อายุ 22

อายุ 22 เปน e-car ออกมา3 เดือนก้อวัดกะเสาไฟ เอ๋อไปเลย
ผ่อนจบรวมใช้ 6 ปี ก้อพบรักกะ cef....ตั้งกะปี/'/47 ยาวๆครับคราวนี้....

คันแรก ได้มาตอน 25 เป็นนิสสัน nx คูเป้...ใช้มา 3 ปีแล้วขายมาซื้อ cef นี้ล่ะครับ....และคิดว่าจะใช้ตลอดไปจนตัวถังมันผุไปข้างนึง............
ตอนนี้คิดว่าจะซื้อเจ้า nx คันเก่ามาวาง sr20 แล้ววิ่งใช้งาน...

จักรยานอ่ะ จำด้ายคันแรกเลยกะจาขี่ไปโรงเรียนด้วยแต่ปาป๋าห้ามเค้ากลัวสิบล้อเสยไปก่อน เหอเหอ คันแรกจิงๆๆเลยอะนะ ตอนอายุยี่สิบ โตโยค้าเก่าๆๆชนไปและสอง เหอเหอ แต่เด่วพอกลับเมืองไทยก็ใช้แบบเดิม ยี่สิบประตู ยี่สิบหน้าต่าง 55555

คันแรก จักรยาน..คับ ต่อมาก้อโนวา..5เกียร์..แรงโคดๆๆ ลูก..nsr..คาบู..วิกเตอร์..
โมกล่องไฟ...ทดสเตอร์หน้า..14..หลัง..30...ท่อใบไม้ทอง..ดังไป..แปดบ้าน
ล้อทอง..ยาง 185...เล็กโคด..สะดุดมด ..ล้ม...ตอนขี่ไม่ดูทางคับ..มองแต่ท่อ....แอบแว้น..แถวบ้าน...555+
ปล...ไม่กล้านอนขี่..กลัวหลับใน..

เอ่อ...
พ.ค.46 ซื้อ 3 doors มาขับเล่น เพราะที่บ้านซื้อมาขายทะเบียน xy-777
มี.ค. 47 ขาย 3doors ออกไป หลังจากผ่อนมา 10 เดือนไปซื้อเซฟมาขับซดน้ำมันกันเล่น ๆ
พ.ย. 47 ติดแก๊วแม่งเลย
มิ.ย. 50 โดนมอไซค์สอยประตูอย่างจัง
ก.ย. 50 ทามมิ่งขาด
ต.ค. 50 แบตเสื่อมเป็นลูกที่ 3 ตั้งแต่ซื้อรถมา
มี.ค.47 - ต.ค.50 หลังคาแม่งจะทะลุแร้วว๊อยยยย
แต่ก้อยังขับมันอยู่
555++

ไม่มีตังซื้อเองอะ บ้านจน..เอิ๊ก ๆๆ

คันแรกตอน ปวส. เป็น toyota soluna ครับ
ส่วนคันที่สอง ใช้อยู่ปัจจุบัน เป็น a31 นี่แหละครับ แต่แดกกก....น้ำมันโครตแต่ยังไงก็ยังรักมันอยู่ดี........

จักรยานอ่ะ จำด้ายคันแรกเลยกะจาขี่ไปโรงเรียนด้วยแต่ปาป๋าห้ามเค้ากลัวสิบล้อเสยไปก่อน เหอเหอ คันแรกจิงๆๆเลยอะนะ ตอนอายุยี่สิบ โตโยค้าเก่าๆๆชนไปและสอง เหอเหอ แต่เด่วพอกลับเมืองไทยก็ใช้แบบเดิม ยี่สิบประตู ยี่สิบหน้าต่าง 55555

เอ่อ น้องครับ น้องโดยสารรถอะไรครับเนี่ย พี่ว่าไม่น่าจะเป็นรถนะ ยี่สิบประตูเนี่ย

เอ่อ น้องครับ น้องโดยสารรถอะไรครับเนี่ย พี่ว่าไม่น่าจะเป็นรถนะ ยี่สิบประตูเนี่ย

รถไฟไงลุงแชมป์...(แต่มันจะถึงอะเปล่าหว่า ไม่เคยขึ้น ) เอิ๊ก ๆๆ:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม