สุภาพบุรุษชุดพราง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31909
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
สวัสดีครับพี่ ผม จ.ส.อ. ภูวดล ทองดี สังกัด ม.พัน 24 รอ.

ตำแหน่ง พลขับรถสายพาน ครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ แล้วใช่ที่โทรคุยกับผมเรื่องไมล์ J เปล่าเนี่ย

เหนื่อยไหมน้อง ไปช่วยน้ำท่วมมมม
กลับบางใหญ่ อย่าลืมเอาเรือมาวิ่งแทนรถด้วยน๊ะลูกพี่ แถวนั้นจมมิดหัวหมดแล้ว

เห้อออออออออ เศร้า....:coolly-0041:

ปตอ.๑ ที่แจ้งวัฒนะตอนนี้ด้านหน้าถนนน้ำจะถึงอกแล้วโว๊ย ด้านในน้ำประมาณหน้าแข้งได้แล้ว

แก้ไขล่าสุด:
ปตอ.๑ ที่แจ้งวัฒนะตอนนี้ด้านหน้าถนนน้ำจะถึงอกแล้วโว๊ย ด้านในน้ำประมาณหน้าแข้งได้แล้ว
คนไทยไม่เคยทิ้งกัน

ไฟล์แนบ

62.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
แก้ไขล่าสุด:
น้องน้ำ ไม่ต้องอยู่นานน๊ะ รีบมาแล้วก้อรีบไปน๊ะจ๊ะ

คิดถึงรถสะเทิ้นน้ำสะเทิ้นบก...โว้ยยยยยยยยยยย

กลับสิ้นเดือนว่ะน้อง.............. บูรณะกันใหญ่ล่ะคราวนี้........ตอนนี้ปลูกเห็ดอยู่ในรถ...5555 หัวเราะทั้งน้ำตา :coolly-0042:

กลับสิ้นเดือนว่ะน้อง.............. บูรณะกันใหญ่ล่ะคราวนี้........ตอนนี้ปลูกเห็ดอยู่ในรถ...5555 หัวเราะทั้งน้ำตา :coolly-0042:
ให้ช่วยอะไรก้อบอกเด้อลูกพี่ อันดับแรกเดี๋ยวไปช่วยเก็บเห็ด:coolly-0002:

รถออกมาวิ่งได้แล้วครับ ติดน้องน้ำอยู่เป็นเดือน

อิจฉาโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ปิ๊ดดดดดดดดดดดดดด เรียกแถว

นี่ขนาดรถโดนน้ำนะเนี่ย ยังเงาวับเชียวลูกพี่

แถววววววววววววว ตรง.

มา กทม. บอกกันบ้างเด้อ

แถววววววววววววววววววววววววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม