สุภาพบุรุษชุดพราง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31909
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หลายคนถก เถียงกันว่า สุราอะไรอร่อยที่สุดชีวาส แบล็กเลเบิล หรือว่าสวิง ผมขอตอบ ให้เลยครับว่าเหล้าฟรีอร่อยที่สุด
สูตรต่างๆ ในการมิกซ์สุรา
4-4-2 ( โซดา-น้ำ-สุรา ) เป็นสูตรเฉพาะของเฟอร์กี้ หลังปึ้กกลางเปรี๊ยะ หน้าหวดเพี้ยเหมาะ สำหรับท่านที่ดื่มเรื่อยๆหวังเก็บแต้มเสมอนอกบ้าน
4-3-3 ( โซดา-น้ำ-สุรา ) เป็นสูตรเด็ดของแวนเกอร์ หลังขาดกลางขึงหน้าตะบึงเหมาะสำหรับท่านที่ ดื่มเอามันส์ หวังเก็บสามแต้มเต็ม
3-5-2 ( โซดา-โค้ก-สุรา ) เป็นสูตรลับของ ราฟาเอล หลังเสียบ กลางซ่าหน้าซิ่ง เหมาะสำหรับสตรีและกระเทย
4-4-2 defense ( น้ำแดง-เหล้าขาว-ลิโพ ) อันนี้โค้ชหรั่ง ช้อบชอบทานง่ายประหยัดงบ และส่งเสริมเอกลักษณ์ไทยๆ

แก้ไขล่าสุด:

• กระทู้ ผู้เขียน
หลายคนถก เถียงกันว่า สุราอะไรอร่อยที่สุดชีวาส แบล็กเลเบิล หรือว่าสวิง ผมขอตอบ ให้เลยครับว่าเหล้าฟรีอร่อยที่สุด
สูตรต่างๆ ในการมิกซ์สุรา
4-4-2 ( โซดา-น้ำ-สุรา ) เป็นสูตรเฉพาะของเฟอร์กี้ หลังปึ้กกลางเปรี๊ยะ หน้าหวดเพี้ยเหมาะ สำหรับท่านที่ดื่มเรื่อยๆหวังเก็บแต้มเสมอนอกบ้าน
4-3-3 ( โซดา-น้ำ-สุรา ) เป็นสูตรเด็ดของแวนเกอร์ หลังขาดกลางขึงหน้าตะบึงเหมาะสำหรับท่านที่ ดื่มเอามันส์ หวังเก็บสามแต้มเต็ม
3-5-2 ( โซดา-โค้ก-สุรา ) เป็นสูตรลับของ ราฟาเอล หลังเสียบ กลางซ่าหน้าซิ่ง เหมาะสำหรับสตรีและกระเทย
4-4-2 defense ( น้ำแดง-เหล้าขาว-ลิโพ ) อันนี้โค้ชหรั่ง ช้อบชอบทานง่ายประหยัดงบ และส่งเสริมเอกลักษณ์ไทยๆ
อุ๊ย...เซียนสุรามาเองเลยน๊ะเนี่ย

ผู้หญิง" ในอุดมคติ!!!...
นิสัยดี , มีเต้า , เหล้า ไม่กิ..น , บุหรี่ ไม่สูบ , ลูบหน้า ต้องเจอดั้ง , ยืมตังค์ ต้องกล้าให้ ,ไฉไลเรื่อง ผ้าหลุด , สุดๆ เรื่องบนเตียง , คอเอียง เลี้ยงดูง่าย , ท่าไม้ตาย ตอนขย่ม ,นมกระเพื่อม เมื่อออกวิ่ง , อยู่ไม่นิ่ง เมื่อปลุกปล้ำ , ลูบคลำ ต้องมีเสียง 555

ไฟล์แนบ

30.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
อุ๊ย...เซียนสุรามาเองเลยน๊ะเนี่ย
แวะมาแอบดูเหล่าวีระบุรุษ ....เห็นรูปพี่โจแล้วทำให้ผมนึก ถึง ไรอัน จาก เรื่องเซฟวิ่งไพรเวทไรอัน :coolly-0033:

แวะมาแอบดูเหล่าวีระบุรุษ ....เห็นรูปพี่โจแล้วทำให้ผมนึก ถึง ไรอัน จาก เรื่องเซฟวิ่งไพรเวทไรอัน :coolly-0033:
เออ...ว่ะ จำได้แหล่ะ ....:coolly-0010:

อุ๊ยเขินจัง...:coolly-0005:นี่เราหล่อเหมือนทอมแฮ็งค์เลยหรือนี่ เค้าอายน๊ะตัวเอง:coolly-0023:

อุ๊ยเขินจัง...:coolly-0005:นี่เราหล่อเหมือนทอมแฮ็งค์เลยหรือนี่ เค้าอายน๊ะตัวเอง:coolly-0023:
ไม่ต้องอายครับผม..ผลวิเคราะห์จากเซียนมวยฟันธงแล้ว เหมือนกันยังกับฝาแฝด

ไฟล์แนบ

• ryan 1.jpg
    ryan 1.jpg
    30.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
ไม่ต้องอายครับผม..ผลวิเคราะห์จากเซียนมวยฟันธงแล้ว เหมือนกันยังกับฝาแฝด
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด.......:coolly-0001:

ไฟล์แนบ

40.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
เออ....ยิ่งดูยิ่งเหมือน/'//'//'//'/ จ่าโจตอนมันแฮงค์.....555 :coolly-0046:

เย้....มะคืนฝนพร่ำๆ นั่งรัมสุรา..ตาดูสาว..ว้าวบรรยากาศสุดยอด จ่าโจยังอยู่ดีมั๊าย....ย เรื่องเหล้าเย็นนี้ 555:coolly-0007:

เงียบเหงาจังเว้ยยยยยยยยยยยยยยยยย

ไฟล์แนบ

35.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
โผทหาร..ออกแล้ว....
จ.ส.อ.เกรียงศักดิ์ บรรทัดพันธุ์ ไปปฏิบัติงานด้านชายเเดน ไทย-มาเลเซีย 1 ต.ค. 54 นี้......
ใครไปเที่ยวแวะเีวียนหาเด้อ...ปาดังเบซาร์

จ.ส.อ.เกรียงศักดิ์ บรรทัดพันธุ์ ไปปฏิบัติงานด้านชายเเดน ไทย-มาเลเซีย 1 ต.ค. 54 นี้......
ใครไปเที่ยวแวะเีวียนหาเด้อ...ปาดังเบซาร์
[/QUOTE]ขอความสุขสวัสดีจงมีแด่ทหารผู้กล้า

ไฟล์แนบ

54.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
[/QUOTE]ขอความสุขสวัสดีจงมีแด่ทหารผู้กล้า
ขอบคุณครับ คุณเดียว ว่าแต่รถเสร็จยังครับ เอารูปมาชมกันบ้างนะ..

ประชาสัมพันธ์ ขณะนี้ จ่าโจ ได้ติดภาระกิจช่วยเหลือผู้ประสพภัยน้ำท่วมอยู่ จึงมิได้มาพูดคุยกะเพื่อนๆเลย ส่วนตัวกระผมขอส่งกำลังใจไปช่วยพี่น้องที่กำลังประสพภัยนะครับ....

ขอบคุณครับ คุณเดียว ว่าแต่รถเสร็จยังครับ เอารูปมาชมกันบ้างนะ..
ถ้ามีโอกาสได้พบปะกัน ขอเป็นเจ้ามือเลี้ยงเหล้ารั้วของชาติซักมื้อ

ไฟล์แนบ

35.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
    4.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม