ขายนาฬิกาติดรถยนต์ พร้อมวัดอุณหภูมิ ไฟแบตเตอรี่ จอมีไฟเรืองเเสงสีฟ้า/ส้ม (เปลี่ยนสีไปมาได้)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ohhosomsak
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
โอนตังค์ให้แร้วคับ....อัฟปายยยยยย :coolly-0039:
:coolly-0039:จัดแถมให้พิเศษค่ะ.....ขอบคุณมากน่ะค่ะ:coolly-0005:

.... อยากเป็นแบบสาวๆที่อยู่ข้างซ้ายจังเลย ดูดีจัง..:coolly-0033:

ไฟส่องสว่าง ไฟฉุกเฉินอัฉริยะ รุ่น LO803A

อันนี้ก็น่าสนใจคับ เด๋วไว้งวดหน้า.... :coolly-0044:

ไฟส่องสว่าง ไฟฉุกเฉินอัฉริยะ รุ่น LO803A

อันนี้ก็น่าสนใจคับ เด๋วไว้งวดหน้า.... :coolly-0044:

:coolly-0039: ขอบคุณมากน่ะค่ะ ถ้างวดหน้าคุณอ๊อด สั่ง 1 อันจัดราคา......ให้พิืเศษค่ะ ถ้า 2 อัน ก็พิเศษ ลงไปอีกค่ะ ............ขอบคุณน่ะค่ะ(อย่าจิ๊กเงินเมียมากน่ะค่ะ):coolly-0005:

ป๋มได้รับของแล้วนะคับคุณมน สวยมากคับ
โดยเฉพาะของแถม"โลมาขี้เมา" แหล่มมั่กมากกกก
ขอบคุณค๊าบบบบบบบ...... :coolly-0009:

ป๋มได้รับของแล้วนะคับคุณมน สวยมากคับ
โดยเฉพาะของแถม"โลมาขี้เมา" แหล่มมั่กมากกกก
ขอบคุณค๊าบบบบบบบ...... :coolly-0009:
:coolly-0033: ขอบคุณน่ะค่ะที่อุดหนุนและถูกใจโลมาขี้เมาค่ะ เห็นน้องที่ทำบอกว่าิทำไปเกือบเมาไปด้วยเหมือนกันค่ะ

อย่างไรก็ตามคุณอ๊อดอย่าลืมอุดหนุนไฟส่องสว่างอัฉริยะฯ น่ะค่ะ ถ้าไม่ลดราคา เดี๋ยวจะจัดไฟส่องสว่างอัฉริยะตัวเล็กให้ฟรีอีกอันค่ะ (มูลค่าหลักร้อยขึ้นค่ะเฉพาะคุณอ๊อดน่ะค่ะ มีอยู่ตัวเดียวค่ะ ปกติหาซื้อไม่ง่ายค่ะ แต่ซื้อนำเข้ามาเป็นตัวอย่างค่ะ) ลองตัดสินใจดูน่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ :coolly-0039:

:coolly-0033: ขอบคุณน่ะค่ะที่อุดหนุนและถูกใจโลมาขี้เมาค่ะ เห็นน้องที่ทำบอกว่าิทำไปเกือบเมาไปด้วยเหมือนกันค่ะ

อย่างไรก็ตามคุณอ๊อดอย่าลืมอุดหนุนไฟส่องสว่างอัฉริยะฯ น่ะค่ะ ถ้าไม่ลดราคา เดี๋ยวจะจัดไฟส่องสว่างอัฉริยะตัวเล็กให้ฟรีอีกอันค่ะ (มูลค่าหลักร้อยขึ้นค่ะเฉพาะคุณอ๊อดน่ะค่ะ มีอยู่ตัวเดียวค่ะ ปกติหาซื้อไม่ง่ายค่ะ แต่ซื้อนำเข้ามาเป็นตัวอย่างค่ะ) ลองตัดสินใจดูน่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ :coolly-0039:
อุ๊ย...มีแถมตัวเล็กให้ด้วย น่าโดนมั่กมาก
ยังไงช่วงต้นเดือนหน้ามีออเดอร์แน่นอนคับ
อัฟปายยยยยย......
:coolly-0044:

อุ๊ย...มีแถมตัวเล็กให้ด้วย น่าโดนมั่กมาก
ยังไงช่วงต้นเดือนหน้ามีออเดอร์แน่นอนคับ
อัฟปายยยยยย......
:coolly-0044:

:coolly-0039: ขอบคุณมากน่ะค่ะ :coolly-0001:

:coolly-0005: Up [FONT=&quot]ให้ทุกคนมีความสุขวันพ่อค่ะ ขอบคุณค่ะ [/FONT]:coolly-0001:

สั่งสินค้าหน่อยค๊าบบบบบบ....... อิอิ :coolly-0017:

แบบว่า ซ้อมไว้ก่อง.. เด๋ววันจันทน์จาPMแจ้งอีกทีคับ
รอเลขทะเบียนของน้องอีก 2 คันน่ะคับ
ส่วนไฟอัจฉริยะเอาแน่ๆ.. ว่าแต่ป้ายจิ๋วนี่
มีแบบขาวมุกสะท้อนแสงรึยังคับคุณมน..?

อัฟไปก่องงงงงง........
:coolly-0045:

สั่งสินค้าหน่อยค๊าบบบบบบ....... อิอิ :coolly-0017:

แบบว่า ซ้อมไว้ก่อง.. เด๋ววันจันทน์จาPMแจ้งอีกทีคับ
รอเลขทะเบียนของน้องอีก 2 คันน่ะคับ
ส่วนไฟอัจฉริยะเอาแน่ๆ.. ว่าแต่ป้ายจิ๋วนี่
มีแบบขาวมุกสะท้อนแสงรึยังคับคุณมน..?

อัฟไปก่องงงงงง........
:coolly-0045:

:coolly-0018: ขอบคุณค่ะ รออยู่ค่ะ ส่วนป้ายมุกมีแล้วค่ะ ขอบคุณน่ะค่ะ :coolly-0005:

โอนให้เรียบร้อยแล้วคับ
อัฟปายยยยยย...... :coolly-0045:

คุณมนค๊าบบบบบ...... :coolly-0017:
รบกวนทำพวงกุญแจขนาดของมอเตอร์ไซด์ให้หน่อยคับ
แต่แบบบนป้ายทะเบียน ทำคล้ายๆรูปที่ป๋มแนบมาให้ดูเนี่ยคับ
คือว่าลูกชายป๋มเค้าอยากได้น่ะคับ มันเป็นโลโกของแนวฮิปฮอปอ่ะ
ป๋มก็เรยก็อปแบบตัวมาจากตัวอย่างของเสื้ออีกที มันเลยเอียงๆเส้นก็ไม่ตรง
จะทำแบบขึ้นใหม่ก็ไม่มีเวลาเรยอ่ะคับ..ยังไงรบกวนหน่อยนะคับ
-แบบแรก RUN BKK พื้นดำ
-แบบที่2 RUN BKK พื้นขาวมุกสะท้อนแสง
-แบบที่3 SOUTH SIDE พื้นดำ
สีตัวหนังสือก็ตามตัวอย่างเรยคับ..เอาแบบละ 2 ชิ้น
ราคารวม 6 ชิ้นเท่าไหร่ คุณมนPMแจ้งป๋มที.. ขอบคุณค๊าบ :coolly-0041:

ไฟล์แนบ

• ตัวอย่าง RUN BKK พื้นดำ.jpg
    ตัวอย่าง RUN BKK พื้นดำ.jpg
    3.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
  • ตัวอย่าง RUN BNN พื้นขาว.jpg
    ตัวอย่าง RUN BNN พื้นขาว.jpg
    10 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102
  • ตัวอย่าง SOUTH SIDE.jpg
    ตัวอย่าง SOUTH SIDE.jpg
    13.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89
ไมอีกอันรูปไม่ขึ้นอ่ะ..? :coolly-0043:
สีก็เหมือนแบบบนเสื้อนี้เรยคับ

ไฟล์แนบ

• RUN BKK 01.jpg
    RUN BKK 01.jpg
    9.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 155
รูปเสื้อที่ป๋มก็อปแบบตัวโลโกมา
อยากทำแบบตัวใหม่แต่ไม่ว่างเรยคับ
รบกวนคุณมนหน่อยนะคับ.. :coolly-0009:

ไฟล์แนบ

• RUN BKK 01.jpg
    RUN BKK 01.jpg
    9.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 126
  • RUN BNN.jpg
    RUN BNN.jpg
    25.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 516
    33.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
  • SOUTH SIDE.jpg
    SOUTH SIDE.jpg
    29 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 216
คุณมนค๊าบบบบบ...... :coolly-0017:
รบกวนทำพวงกุญแจขนาดของมอเตอร์ไซด์ให้หน่อยคับ
แต่แบบบนป้ายทะเบียน ทำคล้ายๆรูปที่ป๋มแนบมาให้ดูเนี่ยคับ
คือว่าลูกชายป๋มเค้าอยากได้น่ะคับ มันเป็นโลโกของแนวฮิปฮอปอ่ะ
ป๋มก็เรยก็อปแบบตัวมาจากตัวอย่างของเสื้ออีกที มันเลยเอียงๆเส้นก็ไม่ตรง
จะทำแบบขึ้นใหม่ก็ไม่มีเวลาเรยอ่ะคับ..ยังไงรบกวนหน่อยนะคับ
-แบบแรก RUN BKK พื้นดำ
-แบบที่2 RUN BKK พื้นขาวมุกสะท้อนแสง
-แบบที่3 SOUTH SIDE พื้นดำ
สีตัวหนังสือก็ตามตัวอย่างเรยคับ..เอาแบบละ 2 ชิ้น
ราคารวม 6 ชิ้นเท่าไหร่ คุณมนPMแจ้งป๋มที.. ขอบคุณค๊าบ :coolly-0041:
รูปเสื้อที่ป๋มก็อปแบบตัวโลโกมา
อยากทำแบบตัวใหม่แต่ไม่ว่างเรยคับ
รบกวนคุณมนหน่อยนะคับ.. :coolly-0009:
:coolly-0026: ขอบคุณน่ะค่ะ คุณอ๊อด สินค้าที่สั่งวันก่อนน่าจะถึงวันนี้น่ะค่ะ
:coolly-0018: ในส่วนโลโก้และแบบที่ให้มา จัดทำให้ไม่มีปัญหาค่ะ ส่วนค่าใช้จ่าย จะPM ให้น่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ :coolly-0039::coolly-0005:

:coolly-0003: คุณอ๊อดค่ะ รบกวนช่วยดู 6 แบบข้างล่างนี้ด้วยว่าต้องการแบบใด เพราะแบบที่ให้เป็น 4 เหลื่ยมแต่ป้ายจะเป็นผืนผ้าค่ะ ช่วยยืนยันด้วยน่ะค่ะว่าต้องการ "กรอบ"แบบในแบบหรือไม่ค่ะ(ตัวจริงตัวอักษรจะตรงกว่านี้ค่ะ) ขอบคุณค่ะ
:coolly-0001:

เอาตามไซด์ของป้ายทะเบียนรถมอเตอร์ไซค์นะคับ...
รูปที่คุณมนโพสรู้สึกจาเป็นไซด์ของรถยนต์อ่ะคับ
ขอบคุณคับ

เอาตามไซด์ของป้ายทะเบียนรถมอเตอร์ไซค์นะคับ...
รูปที่คุณมนโพสรู้สึกจาเป็นไซด์ของรถยนต์อ่ะคับ
ขอบคุณคับ

ขอบคุณมากน่ะค่ะ ตกลงตามข้างล่างนี้น่ะค่ะ (มีกรอบดำ-ขาว-ดำด้วยน่ะค่ะ)

อันที่ 2 และ 3 ไม่มีกครอบขาวบางๆรอบนอกที่เห็นน่ะค่ะ ทำให้เห็นชัดเท่านั้นค่ะ

ขอบคุณค่ะ
มนวณา 082-086-8010
http://myway.plazathai.com
http://myway.ran4u.com

ขอบคุณมากน่ะค่ะ ตกลงตามข้างล่างนี้น่ะค่ะ (มีกรอบดำ-ขาว-ดำด้วยน่ะค่ะ)

อันที่ 2 และ 3 ไม่มีกครอบขาวบางๆรอบนอกที่เห็นน่ะค่ะ ทำให้เห็นชัดเท่านั้นค่ะ

ขอบคุณค่ะ
มนวณา 082-086-8010
http://myway.plazathai.com
http://myway.ran4u.com
ตามนั้นคับป๋ม.. ขอบคุณคับ :coolly-0041:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม