ขายนาฬิกาติดรถยนต์ พร้อมวัดอุณหภูมิ ไฟแบตเตอรี่ จอมีไฟเรืองเเสงสีฟ้า/ส้ม (เปลี่ยนสีไปมาได้)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ohhosomsak
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0039: [FONT=&quot]อัพจ้า ขอบคุณจ้า [/FONT] :coolly-0039::coolly-0024:

อืมมม...น่าโดนท้างน้านนนนน..
ไงเด๋วติดต่อไปคับ... อัฟปายก่อง :coolly-0044:

อืมมม...น่าโดนท้างน้านนนนน..
ไงเด๋วติดต่อไปคับ... อัฟปายก่อง :coolly-0044:

:coolly-0045: ขอบคุณน่ะค่ะที่สนใจสินค้าของเราค่ะ คุณ A31367 นอกจากมีรถแต่งสวยๆ แล้วยังมีสาวสวยๆอยู่ข้างๆโชว์ในเวปด้วยน่ะค่ะ ดีจัง :coolly-0019:

:coolly-0039: Upจิง ขอบคุณค่ะ :coolly-0033:

อัฟไว้ก่อน เด๋วลืม........ อิอิ :coolly-0017:

อัฟไว้ก่อน เด๋วลืม........ อิอิ :coolly-0017:
:coolly-0039: ขอบคุณน่ะค่ะ ทำมาโลมาต้องขี้เมาด้วย ปลาวาฬไม่เมาบ้างหรอค่ะ ขอบคุณค่ะ :coolly-0007:

:coolly-0039: ขอบคุณน่ะค่ะ ทำมาโลมาต้องขี้เมาด้วย ปลาวาฬไม่เมาบ้างหรอค่ะ ขอบคุณค่ะ :coolly-0007:
อุ่ย..เรื่องมันยาวน่ะคับ สรุปสั้นๆว่า"โลมาขี้เมา"
เป็นชื่อกลุ่มๆนึงในชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์คับ...

ว่าแร้วก็อัฟปายยยยยย...... :coolly-0017:

สั่งทำพวงกุญแจ"โลมาขี้เมา"ซะดีมะเนี่ย.. :coolly-0017:

:coolly-0004:[FONT=&quot]สู้สู้ ขอบคุณค่ะ [/FONT]:coolly-0017:

:coolly-0037:[FONT=&quot] เป็นกำลังใจแก่ผู้ประสบภัยทุกท่านค่ะ สู้สู้ ค่ะ [/FONT]:coolly-0018:

:coolly-0023: ขอให้ทุกท่านมีกำลังใจ ผ่านพ้นวิกฤตภัยครั้งนี้ไปได้น่ะค่ะ :coolly-0033:

:coolly-0039:[FONT=&quot]ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนค่ะ ชีวิตไม่สิ้นต้องดิ้นต่อไปค่ะ ถ้าไปรษณีย์ทำงานอยู่เรายังจะส่งสินค้าให้น่ะค่ะ[/FONT] :coolly-0005:

:coolly-0020: ไปได้แล้วน้องน้ำ นานเกินไปล่ะ เป็นกำลังใจให้ทุกคนน่ะค่ะ :coolly-0039:

:coolly-0020: ไปได้แล้วน้องน้ำ นานเกินไปล่ะ เป็นกำลังใจให้ทุกคนน่ะค่ะ :coolly-0039:
อยู่แถวบางกะปิหรอคับ..?
ป๋มทำงานอยู่อาคารIECรามฯ30 ติดปั๊มเชลล์ใกล้ๆโรงบาลรามฯอ่ะคับ
ถ้าป๋มสั่งของนี่ เอามาส่งให้ได้มั๊ยคับ.. สนใจสินค้าหลายอย่างเรย
:coolly-0044:

อยู่แถวบางกะปิหรอคับ..?
ป๋มทำงานอยู่อาคารIECรามฯ30 ติดปั๊มเชลล์ใกล้ๆโรงบาลรามฯอ่ะคับ
ถ้าป๋มสั่งของนี่ เอามาส่งให้ได้มั๊ยคับ.. สนใจสินค้าหลายอย่างเรย
:coolly-0044:

:coolly-0039:ขอบคุณน่ะค่ะที่สนใจในสินค้าค่ะ ต้องขอโทษน่ะค่ะ ช่วงนี้น้ำท่วมและต้องดูแลลูกน้อยตอนปิดเทอมค่ะ ขอส่งเป็นไปรษณีย์ EMS แถมฟรีน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ :coolly-0005:

แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0039:ขอบคุณน่ะค่ะที่สนใจในสินค้าค่ะ ต้องขอโทษน่ะค่ะ ช่วงนี้น้ำท่วมและต้องดูแลลูกน้อยตอนปิดเทอมค่ะ ขอส่งเป็นไปรษณีย์ EMS แถมฟรีน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ :coolly-0005:
อืมมม..รับทราบคับ
ตอนนี้ดึกแระ ไงเด๋วพรุ่งนี้จาโทรหาคับ

PMสั่งสินค้าไปแล้วนะคับ
ออเดิร์ฟไปก่อน เด๋วค่อยเพิ่มเติมทีหลัง :coolly-0044:

อย่าลืมPMราคาให้ป๋มด้วยนะคับคุณมน...:coolly-0039:

โอนตังค์ให้แร้วคับ....อัฟปายยยยยย :coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม