เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

14 เม.ย2554 วันนี้หน้าจะเป็นวันนี้ของผมน่ะ เมื่อแฟนได้เจ็บท้อง เช้าไปโรงพยาบาล
เมื่อหมอบอกว่าหน้าจะคลอด ตอนบ่ายๆหรือเย็นวันนี้
:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033: อยากจะร้องไห้จะได้เป็นพ่อคนแล้ว
ดีจัยด้วยครับพี่จี้ "คำว่าพ่อมีมากกว่าที่คุณคิด"

ดีจัยด้วยคับ สำหรับคุณพ่อจี้ ยินดีด้วยคับ เมื่อไหร่ตูจะมีกับเค้าบ้างเนี่ยะ:coolly-0011:

ยินดีด้วยพี่จี้ ได้เปนพ่อแว้ววววววววววว :coolly-0003:

ดีจัยด้วยคับ สำหรับคุณพ่อจี้ ยินดีด้วยคับ เมื่อไหร่ตูจะมีกับเค้าบ้างเนี่ยะ:coolly-0011:

ไม่มีน้ำยาบอกได้นะเสี่ย จะได้ไปสอนหัย:coolly-0028:

ขอเเสดงความดีใจด้วยนะครับ:coolly-0041:ผมพึ่งรู้ข่าวจากน้องต่ายจะเป็นพ่อคนเเล้วชิพี่:coolly-0044:

14 เม.ย2554 วันนี้หน้าจะเป็นวันนี้ของผมน่ะ เมื่อแฟนได้เจ็บท้อง เช้าไปโรงพยาบาล
เมื่อหมอบอกว่าหน้าจะคลอด ตอนบ่ายๆหรือเย็นวันนี้
:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033: อยากจะร้องไห้จะได้เป็นพ่อคนแล้ว

ดีใจด้วยครับพี่จี้ ผมยังตามหาคู่ชีวิตอยู่เลยครับ แต่ใกล้เจอแล้วนะครับ คิคิ:coolly-0009:

ขอขอบคุณทุกกระทู้ข้อความน่ะครับ
อย่างไรก็ดีสงกรานต์ปีนี้ จะเที่ยวจะดื่มหรือขับรถก็ควรระวังอันตรายกันนิดหนึ่ง

แก้ไขล่าสุด:
ยินดีด้วยคับ กับคุนพ่อคนใหม่

สงกรานต์นี้ผมไม่ได้ไปไหนเลย ตอนนี้ยังนั่งทำงานอยู่เลย พูดแล้วเศร้า

หวัดดีคับเพื่อน ๆ ทุก ๆ คน:coolly-0010:

สวัสดียามเช้า ชาวปราการทุกทั่น วันนี้ทำงานอีกแว้ววว ไม่ได้ไปไหนกับใครเลย:coolly-0041:

สวัสดีวันเสาร์:coolly-0028: หนึ่งในทีมงาน CEF PRAKARN

ดีครับทุกคนผมเพิ่งจะกลับมาจากสุรินทร์ครับ:coolly-0003:

มาแสดงความยินดีกะคุณพ่อจี้ด้วย กลับมาแล้วจากสมุทรสงคราม (อัมพวา)สนุกมากแต่ร้อนซู๊ตๆ

หวัดดีคับ ใครไปสงกรานต์ที่ไหนกันมาบ้างเอย บอกหน่อยจะเก็บข้อมูลไว้ไปปีหน้า
เพราะปีนี้อยู่บ้านงบน้อย ห้อยน้อย 555++:coolly-0041:

ไปเล่นทะเลที่สัตหีบ หาดนางรําพี่โค้ช อากาศสบายๆ

ดอนหอยหลอด+ตลาดน้ำอัมพวา

กำ มีแต่คนไปเที่ยว เหลือหนึ่ง กับพี่โค๊ช + พี่อาท ที่ไม่ได้ไปไหนเลยครับ

กำ มีแต่คนไปเที่ยว เหลือหนึ่ง กับพี่โค๊ช + พี่อาท ที่ไม่ได้ไปไหนเลยครับ
แล้วทำไมไม่ไปละหนึ่งHรอน้ำมันฟรีหรอ

เศร้าๆ ได้หยุดแค่วันเดียว พรุ่งนี้ต้องทำงานอีกแล้วเหรอเนี่ย???:coolly-0041:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม