เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกท่านครับ
ชมรม Cefiro-Thailand
attachment.php

<!-- / message --><!-- attachments --]
เช่นกันนะครับป๋า

ขอบคุณคับป๊า ขอให้เดินทางปลอดภัยคับ ดูแลตัวเองด้วยนะคับ

สงกรานต์ไปหัวหินคับโผมมม

สวัสดีปีใหม่ ชาวเซฟปราการทุกคนคับ ไปเที่ยวไหน เดินทางปลอดภัยนะคับ

เฮง เฮง รวย รวย มีความสุขเยอะๆ สุขภาพแข็งแรง กันทั่วหน้าค้าบพี่น้องค้าบบบบ :coolly-0045:

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน หวัดดีปีใหม่ไทยคับ เที่ยวให้สนุก ขับรถปลอดภัยทุกท่านคับ เปิดปีใหม่ไทยมาอาจไม่เจอกันแล้ว เพราะขายรถได้แล้วก๊าบ:coolly-0023:

หนึ่ง UZ สวัดดีชาวปราการครับ ปีนี้นางสงกรานต์ดุมากๆ:coolly-0025:ขอให้ทุกคนขับขี่ปลอดภัยนะครับ เพราะเป็นห่วง:coolly-0033:

:coolly-0044:ไปเที่ยวกันหมดเลย เดินทางปลอดภัยนะ เปนห่วงทุกคนอะ

พี่ครับเตือนกันก่อนนะครับพี่หวังดีจากใจน้องต้น

ห้ามแซดเด็ดขาดนะบนถนนห้ามเลยข้อนี้ใช้ในช่วงเทศการณ์นี้

เพราะข้างหน้ามันถนนเป็นน้ำแล้วมีกลุ่มเด็กเล่นน้ำกันอยู่

เราไม่รู้หลอกว่ามีกลุ่มเด็กตรงใหนเวลาใหนจะผักจะวิ่งออกมาเมื่อไรก็ไม่รุ้

ถึงแม้จะเบค ก้เบคไม่อยู่หรอก

เพราะถนนมันเปรียก และเวลาออกตัวระวังกันด้วยนะครับ

ล้อมันจะแถๆๆๆไปข้างๆ จะไปกวาดพวกมอไซร์ที่มันซิ่งมา

ฝากเตือนด้วยนะครับเป็นห่วง อิอิอิ

(เพราะเคยทำเลยรู้ซึ้ง555)

ส่วนวันที่ 15 ผมจะไปเล่นที่ปั้มน้ำมันบ้านเพื่อน

ที่อุดมสุขใครไม่มีที่ไปก็แวะมาที่ปั้มได้นะ

ปั้มคาวเทคปั้มที่ 2 เมื่อเข้าซอยอุดมสุข

ใครว่างๆมาเจอกันตรงนั้นนะครับ

เพื่อนผมเป็นเจ้าของปั้มเอง

สวัสดีปีใหม่ไทยครับ ขอให้ทุกคนมีความสุข สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่จนกันนะครับ

แต่ หนึ่ง เศร้าได้อีกกับวันปีใหม่ไทยครับ

:coolly-0046:ขับขี่ปลอดภัยทุกคน

:coolly-0028: น้ำมันฟรีปะวะต้น

เที่ยวกันระมัดระวังกันหน่อยนะคับ

และ แล้วเราก็ต้องเสียเพื่อนไปอีกหนึ่งคัน แซดเลยหวะ:coolly-0041:

หวัดดีครับหายไปไหนกันหมดเลยคิดถึงชาวปราการจัง

ทุกชีวิตปลอดภัย อย่าประมาท.........

14 เม.ย2554 วันนี้หน้าจะเป็นวันนี้ของผมน่ะ เมื่อแฟนได้เจ็บท้อง เช้าไปโรงพยาบาล
เมื่อหมอบอกว่าหน้าจะคลอด ตอนบ่ายๆหรือเย็นวันนี้
:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033: อยากจะร้องไห้จะได้เป็นพ่อคนแล้ว

14 เม.ย2554 วันนี้หน้าจะเป็นวันนี้ของผมน่ะ เมื่อแฟนได้เจ็บท้อง เช้าไปโรงพยาบาล
เมื่อหมอบอกว่าหน้าจะคลอด ตอนบ่ายๆหรือเย็นวันนี้
:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033: อยากจะร้องไห้จะได้เป็นพ่อคนแล้ว

ยินดีด้วยคับพี่

ดีจัยด้วยครับ:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม