เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลองดูละกันคับ ติได้จะได้เปลี่ยนใหม่นิ
ได้ทุกแบบเลยสำหรับพี่นะ แต่ขอแค่ให้เป็น เซฟ ปากน้ำ หรือ เซฟ ปราการ ก็ OK หมดก๊าบ
:coolly-0010:

ได้ทุกแบบเลยสำหรับพี่นะ แต่ขอแค่ให้เป็น เซฟ ปากน้ำ หรือ เซฟ ปราการ ก็ OK หมดก๊าบ
:coolly-0010:

ตกลงแบบไหนแล้วจะตัดมาให้คับ อิอิ:coolly-0023:

แม่นแล้วคับ แต่ตอนนี้เอาไปซ้อนอยู่คับ กลับคนเห็น 555++
ผมก็อยู่ซอยเดียวกันกับพี่คับ ผมอยู่ กัลปพฤกษ์ พี่อยู่ ชัยพฤกษ์ รึป่าว คับ
รถผมสีน้ำเงินอะคับ โรบาสีเหลือง ล้อ RG (ปลอม) ผมแอบเห็นพี่ใส่แว่นเรแบนขับรถ เปิดกระจกสูบบุหรี่ บ่อยมากคับ อิอิ:coolly-0010:

แหมเดียวนี้จะแรงกันให่ละนะ

รอน้องต้นหน่อยนะ

เดียวเรียนจบมีงานทำจะทำดิฟ ละผม [แค่ความฝัน]

ผมขอออกอีกเสียง1คับ
**เชฟ ปราการ คับ**
ดีมันยิ่งใหญ่ดีคับ
ยังงัยตัดเผื่อผมชุด1มั่งน่ะคับพี่โน๊ด......................
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

อิอิ ที่นี่เซฟปราการ คับนนท์ ไม่ใช่เซฟปากน้ำคับ อิอิ กำลังดำเนินการอยู่คับ
ขอโทษนะครับนนท์นึกว่าเซฟปากน้ำ...:coolly-0037:

ไฟล์แนบ

31.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
ยังงัยตัดเผื่อผมชุด1มั่งน่ะคับพี่โน๊ด......................
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
ตามเพื่อน ๆ เลยคับ ได้หมด ยังไงเผื่อด้วยนะก๊าบ 1 ชุด สั่งจองเลย:coolly-0029:

ผมก็อยู่ซอยเดียวกันกับพี่คับ ผมอยู่ กัลปพฤกษ์ พี่อยู่ ชัยพฤกษ์ รึป่าว คับ
รถผมสีน้ำเงินอะคับ โรบาสีเหลือง ล้อ RG (ปลอม) ผมแอบเห็นพี่ใส่แว่นเรแบนขับรถ เปิดกระจกสูบบุหรี่ บ่อยมากคับ อิอิ:coolly-0010:
นั่นแน่แอบมองผมอะดิ เขินนะ 55++ ยังไงทักทายได้คับแต่ห้ามมาแข่งนะก๊าบเด๋วรถชนอีกผมเข็ดแล้ว :coolly-0031:

ผมเสนอแบบนี้ดีกว่า ให้ทุก ๆ คน ทำแบบ และโลโก้ ใครไม่ทำไม่เป็นไร แต่เอามาเลือกกันในวันที่เรามีมิตติ้งดีกว่าคับ เพราะทุก ๆ คนจะได้ช่วยกันออกความเห็น ว่าจะเป็น เซฟปราการ หรือ เซฟปากน้ำ ดีมั๊ย:coolly-0013:

นั่นแน่แอบมองผมอะดิ เขินนะ 55++ ยังไงทักทายได้คับแต่ห้ามมาแข่งนะก๊าบเด๋วรถชนอีกผมเข็ดแล้ว :coolly-0031:
ผมไม่รู้จะทักยังไงคับ พอดีพี่ขับไวจัง ผมตามไม่ทันสักทีเลย เห็นแว๊ปปเดียว

ได้คับเด๋วตัดเสร็จแล้วจะโทมาบอกนะ

ผมเสนอแบบนี้ดีกว่า ให้ทุก ๆ คน ทำแบบ และโลโก้ ใครไม่ทำไม่เป็นไร แต่เอามาเลือกกันในวันที่เรามีมิตติ้งดีกว่าคับ เพราะทุก ๆ คนจะได้ช่วยกันออกความเห็น ว่าจะเป็น เซฟปราการ หรือ เซฟปากน้ำ ดีมั๊ย:coolly-0013:

อาจจะตัดเซฟปราการเลยคับพี่โค้ชเพราะตั้งใจใช้ชื่อนี้แล้วคับ แค่ยังตกลงงแบบไม่ได้นะคับ อิอิ :coolly-0046:

อาจจะตัดเซฟปราการเลยคับพี่โค้ชเพราะตั้งใจใช้ชื่อนี้แล้วคับ แค่ยังตกลงงแบบไม่ได้นะคับ อิอิ :coolly-0046:
OK คับคุณน้องได้หมด เผื่อที่ 1 ชุด ครับ:coolly-0044:

ดีคับทุกคน รถไม่แรง รอกันบ้าง ขวันบาน วิ่งไม่ออกคับ:coolly-0006:

อันนี้ เป็นมติที่ดีครับพี่โค๊ช แฟร์ สุด ๆ ครับ :coolly-0026:

5555 กินระวังนะคับ จะติดคอเอา ของเค้าแข็งแรงนิ :coolly-0028:

อิอิ ไม่เป็นเพื่อนผมเลยนะพี่โค้ช ควันไหลๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม