เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีครับ พี่น้องชาวเซฟปราการ ^^ ชื่อยูนะครับ เพิ่งได้รถมาไม่นานครับ
ขับ เซฟฟิโร่ สีขาว
เครื่อง เจโบออโต้ ติดแก๊สเดิมๆครับ
ล้อ Model 7
เจอที่ไหนทักทายด้วยครับพี่ มีอะไรแนะนำกันด้วยนะครับ ฝากตัวด้วยครับ

มีมิตติ้งเมื่อไหร่ ถ้าไม่พลาดจะไปแนะนำตัวครับผม:coolly-0039::coolly-0039:

ยินดีต้อนรับเข้าสู่อ้อมกอดที่อบอุ่นของพี่น้องชาวcefiroครับ

ที่นี่ได้มากกว่าคำว่าเพื่อนและมิตรภาพแน่นอนครับ

แล้วซักวัน1คุณจะเข้าใจ 555

ผมน้องเล็กสุด ชื่อต้นนะครับ

บ้านอยู่พระประแดง รถสีส้มเสี่ยวๆ ครับ

ทักทายผมได้นะขับไม่เกิน 140 ถ้าเกินนั้นพี่ด่าได้เลย 5555

ยินดีต้อนรับเข้าสู่อ้อมกอดที่อบอุ่นของพี่น้องชาวcefiroครับ

ที่นี่ได้มากกว่าคำว่าเพื่อนและมิตรภาพแน่นอนครับ

บ้านอยู่พระประแดง รถสีส้มเสี่ยวๆ ครับ

ทักทายผมได้นะขับไม่เกิน 140 ถ้าเกินนั้นพี่ด่าได้เลย 5555

555 รีบเลยนะ ขับไม่เกิน 140 ขับไม่เกิน 100-120 ก็เป็นดีจ้าต้น ประหยัดน้ำมัน ประหยัดเครื่อง ของเหลว ต่างๆนิ และกินเหล้าน้อยๆหน่อยนะถ้าจะขับรถอะ

ดูแลสุขภาพด้วย :coolly-0023:

สวัสดีครับพี่ๆ

ผมได้เครื่องท่อนตรงมาแล้วนะ 12000 บาทถ้วน

เมื่อวานยกเครื่องเก่าลงแล้วแหละ

วันนี้จะล้างทำความสะอาดให้ขาวจั้วเลย

วันนี้ก็น่าจะยกลงเสร็จ

ค่าทำพี่ชายผมไม่คิดซักนิด

แต่อะไหล่ต้องวิ่งไปซื้อเองและต้องมาช่วยพี่เขาจับนู้นนี่

วันนี้ผมเลยจ้างเด็กมานั่งล้างโดยเฉพราะเลยเอาให้ไม่มีคาบมันเลย

พี่ๆคนใหนว่างก็มาช่วยกันขัดได้เลยนะครับ

เดียวจัดหมูกระทะชุดใหญ่ให้ 555 อร่อยมากนะ

ลองถามพี่ต่ายกับพี่โจดู 555

เมื่อคืนต้องขอขอบคุณกำลังใจดีๆที่พี่ทั้ง 2 คนมาเยี่ยมมาเยือนน้องนะครับ

และพี่ๆทุกคนที่ให้กำลังช่วยหาของให้ผมมาดดยตลอด

***อย่าลืมนะครับมาช่วยล้างด้วยนะวันนี้ถ้าใครว่าง***
จะมาก็ 0838222395 หรือ 0839745233

วันนี้ว่าจะกินซัก 3 ลัง 5555

ดีใจด้วยครับ ต้น

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ยินดีต้อนรับคับ ยังไงก็เจอะเจอกันได้ ชมรมเราสบายๆ ชิวๆไม่ต้องซีเรียสคับ 26 นะคับถ้าว่างเจอกันคับ

ยินดีต้อนรับคับ ยังไงก็เจอะเจอกันได้ ชมรมเราสบายๆ ชิวๆไม่ต้องซีเรียสคับ 26 นะคับถ้าว่างเจอกันคับ

พี่ยักษ์เขียว ไม่เหนชวนน้องเจาะยางเร้ย:coolly-0033:

─┐ ─┐
 │▒│ /▒/
 │▒│/▒/
 │▒ /▒/─┬─┐
 │▒│▒|▒│▒│
┌┴─┴─┐-┘─┘
│▒┌──┘▒▒▒│
└┐▒▒▒▒▒▒┌┘
 └┐▒▒▒▒┌┘
 \____/
OK จ้า ถ้าไม่ติดอะไรจะตามไปร่วมแจมแน่นอนครับ

ดีครับ U ผม ชื่อหนึ่งครับ

มิตติ้งกันที่ ปตท. ข้าง 4 x 4 อะงับวันที่ 26 นี้นะครับ มาเลยครับ

จะได้รู้จักกันครับ
แล้วเริ่มตอนกี่โมงครับ พอดีเอทำงานเลิก 6 โมงเย็นนะครับ อยากเข้าไปทำความรู้จักกับทุกคน และมีข้อสอบถามเกี่ยวกับปัญหารถด้วย(เจอปัญหาเสียตังอีกแล้ว:coolly-0042:)

มาได้ตั้งแต่5โมงเป็นต้นไปคับผมมมม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม