เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คำว่า "ประธาน" ไม่ได้หมายความคนคนนั้นจะมีสิทธิ์
มากกว่าหรือใหญ่โตกว่าคนอื่น แต่คำว่าประธานในที่นี้
หมายถึงคนที่รับผิดชอบมากกว่า เสียสละเวลาบางเวลาได้มากกว่า
เพื่อดูแล ควบคุบ สมาชิกในกลุ่มแล้วก็กระจายข่าวของทางชมรม
ให้กับสมาชิกลูกทีมได้ ส่วนไอเท่าเทียมไม่เท่าเทียม
อันนี้มันขึ้นอยู่กับการวางตัวของแต่ละบุคคลแล้วจ่ะน้องจ๋า
เพราะการเป็นประธาน หรือเป็นคณะกรรมการในที่นี้
มันไม่มีเงินเดือนนะ แต่ต้องทำด้วยใจ.....จุ๊บๆ

สาระล้วนๆๆ ตามนั้นเลยค๊าบบ

ว้าววว :coolly-0033: ขอร่วมหัวจมท้ายด้วยคนคับ
ผมสมาชิกใหม่ ชื่อ อาร์ท
รหัส a311189
พักและอาศัยซุกหัวนอนอยู่บางพลี
มีอะไรโทรเรียกด้วยคับ (ยกเว้นเรื่องตังค์) ตามนี้
086-342-6061
:coolly-0022:

• กระทู้ ผู้เขียน
คำว่า "ประธาน" ไม่ได้หมายความคนคนนั้นจะมีสิทธิ์
มากกว่าหรือใหญ่โตกว่าคนอื่น แต่คำว่าประธานในที่นี้
หมายถึงคนที่รับผิดชอบมากกว่า เสียสละเวลาบางเวลาได้มากกว่า
เพื่อดูแล ควบคุบ สมาชิกในกลุ่มแล้วก็กระจายข่าวของทางชมรม
ให้กับสมาชิกลูกทีมได้ ส่วนไอเท่าเทียมไม่เท่าเทียม
อันนี้มันขึ้นอยู่กับการวางตัวของแต่ละบุคคลแล้วจ่ะน้องจ๋า
เพราะการเป็นประธาน หรือเป็นคณะกรรมการในที่นี้
มันไม่มีเงินเดือนนะ แต่ต้องทำด้วยใจ.....จุ๊บๆ[/QUOTE]

รับทราบตามนั้น อิอิ...:coolly-0010:

ชาย คับ A311102 สีขาว..นิคมบางปูคับ
0850852292 เจอกันทักทายได้ครับ..
e-mail [email protected]

แก้ไขล่าสุด:
มันไม่มีเงินเดือนนะ แต่ต้องทำด้วยใจ.....จุ๊บๆ

ต้วปลอมหรือเปล่าฟร่ะ.... มีสาระเชียว

ชื่อตังเมคับ:coolly-0001:
บ้านอยู่แพรกษา ไม่มีรหัส ไม่ีมีเซฟขับ
อาศัยใจรักและเกาะล้อชาวบ้านไปคับ:coolly-0009:
อนาคตสักวันต้องมีเปนของตัวเอง^^

โอ้วขับเซฟเป็นใหมครับ

ถ้าเป็นมีมิตติ้งไปพร้อมผมเลยก็ได้

เพราะตอนกลับอาจจะนั่งเฉยๆชมวิว

บ้านผมอยู่พระประแดงอ่าตรงบางกอบัวไกล้ๆกัน

เจอเซฟส้มๆ ก็ทักนะ

QUOTE]

นาน ๆ จะเห็นสาระ จาก ประทาน 71 คนนี้ ซะที

เอ่อ... ว่าแต่ นี่เมิงใช่ไอบิ๊ก ตัวจิง หรือเปล่าเนี่ย....555

[/COLOR][/SIZE]

โอ้วขับเซฟเป็นใหมครับ

ถ้าเป็นมีมิตติ้งไปพร้อมผมเลยก็ได้

เพราะตอนกลับอาจจะนั่งเฉยๆชมวิว

บ้านผมอยู่พระประแดงอ่าตรงบางกอบัวไกล้ๆกัน

เจอเซฟส้มๆ ก็ทักนะ

ระวังพี่ 873 เค้าจะทักเอานะ น้อง

งานเข้าแล้วกรูคิดว่าไม่น่าจะมีใครทำแล้วน๊า น้ำตาลฟีโน่

สงสัยต้องไปเปลี่ยนอีกรอบแล้วม้างงงงงงงงงง

แต่ว่าน้ำตาลตัวไหน ของผมตัวเข้ม(น้ำตาลดำ)

attachment.php
น้ำตาลอ่อนคับ คงไม่ซ้ำกันแน่นอน ฮิ ฮิ เลือกมาแล้ว:coolly-0010:

สรุปว่าเซฟปราการจะนัดกันไปเมาอีกแล้วใช่ป่าวคับ จะได้ตามไปแจม :coolly-0033:

สรุปว่าเซฟปราการจะนัดกันไปเมาอีกแล้วใช่ป่าวคับ จะได้ตามไปแจม :coolly-0033:
เมาเลื่อยๆครับเรื่องเมาต้องคุยกับพี่โจเลย

พอเมาแล้วสะเต็ปเทพจะออกเลย555

พี่โคชดูเรื่องสเปเซอร์ให้ด้วยนะพี่

อยากล้อเยื่อนๆๆๆแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผม จี้
A311209 รหัสน้องใหม่จริงๆๆ :coolly-0026:
ติดต่อได้ 089-106-2122
ปากน้ำครับแค่วิ่งผ่านอิอิอยู่ย่านบางปู ครับ

ผม จี้
A311209 รหัสน้องใหม่จริงๆๆ :coolly-0026:
ติดต่อได้ 089-106-2122
ปากน้ำครับแค่วิ่งผ่านอิอิอยู่ย่านบางปู ครับ

ยินดีต้อนรับน้องใหม่ด้วยนะครับ

555555

(มาเอาล้อได้ละ)

พี่จี้โทรมาหาต้นด้วยจะให้มาเอาล้อๆๆๆๆๆ

น้องคนนี้มีแต่ให้ ใจดีจังเลย นอกจากใจดียังหล่ออีก เหลือจิงๆ :coolly-0010:

ช่วงนี้พี่ไม่ว่างเลยต้น ออกงานที่แหลมฉบังทั้งอาทิตย์เลย ว่างแล้วจะโทรไปบอกน่ะ
(ขอบคุณไว้ล่วงหน้าน้องต้น)
ส่วนบุคคล ท่านใดที่ยังไม่มีเบอร์ติดต่อเหล่า เซฟปราการ (Cefiro paknam)ย้อนกระทู้ไปอ่านได้น่ะครับ
ส่วนบุคคลท่านใดที่อยาก แลก เปลี่ยนความคิด ต่างๆก็ลองโทรมาพูดคุยกันได้น่ะครับ พวกเรา Cefiro-Thailand ยินดีรับรู้รับฟัง

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม