• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณครับพี่
ว่าเเต่มีใครต้องการ กาบข้าง TBO ไหม
พอดีจะเปลี่ยนชุดเเต่งไหม่หมดเลย
เดี๋ยวถ่ายรูป มาลงให้
มันก็อันที่ผมใส่อยู่อ่ะครับ
เรื่องราคาแล้วเเต่จะให้
ถอดไว้เรียบร้อยแล้ว รอเนื้อคู่มาสวม

แก้ไขล่าสุด:

วันนี้ผมจะไปเปลี่ยน ชุดแต่งไหม่ ไปกะพี่หนึ่ง ฝั่งพระประแดง
เป็นชุดแต่ เวอร์เทค พี่ๆว่างัยพอจะดูได้ไหม สวนสีรถยังไม่แน่นอน
ช่วงนี้สีรัยน่าทำที่สุดครับ ฝาหน้าฝาหลังดำน่ะ ขอความคิดเห็นหน่อยคับ

เดี๋ยวถ่ายรูป มาลงให้
มันก็อันที่ผมใส่อยู่อ่ะครับ
เรื่องราคาแล้วเเต่จะให้
ถอดไว้เรียบร้อยแล้ว รอเนื้อคู่มาสวม

ค่าสีเอา เอ็ม100 มา 2แพ็ค บอกลูกน้องที่ทำงานไว้แล้วเดียวได้ไงจะแจ้งไปอีกที่น้องเอย

หวดดีคับบบบ จะ500หน้าแล้วววว

ค่าสีเอา เอ็ม100 มา 2แพ็ค บอกลูกน้องที่ทำงานไว้แล้วเดียวได้ไงจะแจ้งไปอีกที่น้องเอย

อันนี้พ่นเฉพาะ "กาบข้าง" ใช่ป่าวคับ???? หรือว่าพ่นชุดแต่งรอบคัน
ถ้ารอบคันเด๋วเอาชุดแต่งไปทิ้งไว้ให้พ่นด้วยอีกคัน

อยากใส่ ยูราส แ้ล้ว...............:coolly-0033:

เออออ เอาด้วยสิคับพี่จี้ ผมอยากพ่นสีชุดแต่ง แล้วสิ ไปกานวันไหน และสีต้องไปเทียบที่ไหนคับ

ต๊ะ กาบข้างขายป่าว :coolly-0001:

อันนี้พ่นเฉพาะ "กาบข้าง" ใช่ป่าวคับ???? หรือว่าพ่นชุดแต่งรอบคัน
ถ้ารอบคันเด๋วเอาชุดแต่งไปทิ้งไว้ให้พ่นด้วยอีกคัน

อยากใส่ ยูราส แ้ล้ว...............:coolly-0033:
เข้าใจผิดกันแล้ว คือว่าจะเอาสีออกมาให้เจ้าต๊ะ แต่หาที่พ่นเอาเอง หรือว่าถ้าใครมีถังลมก้อ มีกาให้ยืมน่ะครับ (ถ้าใครมีที่บอกด้วยน่ะ) สีนี้พ่นทั้งคัน

แก้ไขล่าสุด:
เออออ เอาด้วยสิคับพี่จี้ ผมอยากพ่นสีชุดแต่ง แล้วสิ ไปกานวันไหน และสีต้องไปเทียบที่ไหนคับ
ต้องถามอย่างนี้ก่อนว่า ต้องการสีอะไร พ่นอะไร จะได้ หาปริมาณของสีถูก

ต๊ะได้ไฟหน้ายัง พี่ก้องมี ไฟหน้า12Vโคมเหลือง ข้างขวาใสๆ 1,500.-

ไปเปลี่ยนมาวันนี้ครับ
เอามาให้ติชม อันนี้พี่หนึ่งช่วยเลือกครับ

ไฟล์แนบ

42.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    38.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    33.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
ต๊ะได้ไฟหน้ายัง พี่ก้องมี ไฟหน้า12Vโคมเหลือง ข้างขวาใสๆ 1,500.-
ยังไม่ได้เลยครับ แต่ผมต้องกานเป็นคู่ครับพี่จี้ ขอบคุณ
.........................................................................

ผมชื่อ อุ้มครับ

อยู่เทพารักษ์ ตอนนี้รถจอดเสียยุกำ ยุอู่ พี่โจ๋ หน้า เรวัต

ไม่มีรหัส ครับ

0855088468

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม