• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ว่างๆยามเย็น

ไฟล์แนบ

15.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58

ดียามเช้ากับอาการขี้เกียจมากๆๆๆๆๆๆๆ

ดีคับยามเช้าๆ

เป็นไงกันบ้างคับพี่น้อง แอบทำรถกันไปถึงไหนแล้ว สงสัย อีกหน่อยเซฟปราการ แม่งเจาะกันยันยางล้อ แน่นอน เจาะกันจัง เด่วเค้าเลิกฮิตเมื่อไหร่หละก็ หาซื้อของเดิม ๆ กันตาแตกหละพวกมึง:coolly-0010:

อึ๊บ อึ๊บ อึ๊บ..................

ผมเจาะท้ายใส่ลำโพงครับๆๆๆๆ:coolly-0028:

เป็นไงกันบ้างคับพี่น้อง แอบทำรถกันไปถึงไหนแล้ว สงสัย อีกหน่อยเซฟปราการ แม่งเจาะกันยันยางล้อ แน่นอน เจาะกันจัง เด่วเค้าเลิกฮิตเมื่อไหร่หละก็ หาซื้อของเดิม ๆ กันตาแตกหละพวกมึง:coolly-0010:
555++++ ว่างั้นแหล่ะ พี่โค้ช .:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

อึ๊บ อึ๊บ อึ๊บ..................
พี่ก้องไฟท้ายอยู่หลังรถแล้วน่ะพี่ (มีแตกด้วยน่ะพี่)ฟรีไป แต่ว่ากันเวทกาด คู่หน้ายังอยู่ไหมพี่ ใส่คู่หน้าคู่เดียวก้อได้ อิอิ:coolly-0033: :coolly-0033: ช่วงนี้เข้ากะดึกตอนเย็นๆๆไม่ว่างเลยพี่ อย่างไรเดียวจะหาเวลาวิ่งเข้าไปน่ะพี่

พวกเราเป้นพวกชอบเจาะไข่แดง เอ้ย ไม่ใช่ ล้อเล่นคับ:coolly-0009:

พี่ก้องอย่าลืมแผ่นใต้เครื่อง 2 ชุดนะคับสุดหล่อ:coolly-0045:

:coolly-0039:หวัดดีคับบบบ

พี่ก้องไฟท้ายอยู่หลังรถแล้วน่ะพี่ (มีแตกด้วยน่ะพี่)ฟรีไป แต่ว่ากันเวทกาด คู่หน้ายังอยู่ไหมพี่ ใส่คู่หน้าคู่เดียวก้อได้ อิอิ:coolly-0033: :coolly-0033: ช่วงนี้เข้ากะดึกตอนเย็นๆๆไม่ว่างเลยพี่ อย่างไรเดียวจะหาเวลาวิ่งเข้าไปน่ะพี่

ไม่เป็นไร ไฟเด้วบิ้วท์ให้ดูใหม่ได้

การ์ทคู่หน้าไปเมื่อวานตอนบ่ายๆเอง(เมียขาย ยึดตังค์ไปเรียบร้อย:coolly-0036:) เหลือข้างซ้ายหน้าได้ป่าว

พี่ก้องอย่าลืมแผ่นใต้เครื่อง 2 ชุดนะคับสุดหล่อ:coolly-0045:

มีอยู่แล้ว 1 สั่งเพื่มให้แล้ว 1 ราคาเดิม OK

ไม่เป็นไร ไฟเด้วบิ้วท์ให้ดูใหม่ได้

การ์ทคู่หน้าไปเมื่อวานตอนบ่ายๆเอง(เมียขาย ยึดตังค์ไปเรียบร้อย:coolly-0036:) เหลือข้างซ้ายหน้าได้ป่าว

มีอยู่แล้ว 1 สั่งเพื่มให้แล้ว 1 ราคาเดิม OK

โอเคคับพี่ ของมาเมื่อใดโทหาผมเลยนะคับ ขอบคุณค้าบบบ:coolly-0045:

ดีตอนหัวค่ำๆๆๆๆครับๆๆๆๆ:coolly-0009:

เจาะกันเป็นขอเล่นไปเลยน่ะพวกนี้ คิ คิ :coolly-0029:
โทรไปไม่ค่อยจะติดเลยคนนี้
มีเรื่องปรึกษาฟี่ เปลี่ยเบอใหม่บอกด้วยน่ะครับ

รหัสมีทำไมไม่ใช้
มันเข้าไม่เป็นพี่

พวกเราเป้นพวกชอบเจาะไข่แดง เอ้ย ไม่ใช่ ล้อเล่นคับ:coolly-0009:

จ้าพ่อคนหล่อเลือกได้ เด่วเจอแล้วจะเอาไข่แดงไปให้เจาะนะจ๊ะ แผ่นใต้เครื่องของผมมีพี่เอาไปบิ้วเลยพี่ก้องพึ่งเอามาจากพี่ ไม่ได้ใช้แล้วอ๊ะ 555 ใครมาก่อนเอาไปก่อนคับ ไม่รอ ไม่จอง เด่วไม่ขายแม่งเลย 555

ดีแต่เช้าค้าบบบบ

ไข่แดงผสมไข่ขาวด้วยนะคับพี่:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม