เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรื่องปิ้งย่าง แนะนำให้เอาตะแกรงย่างไปอันนึงนะ (อันใหญ่หน่อย เตาเขาใหญ่) เพราะของ สายธารรีสอร์ท สนิททุกอัน

พี่อาท รถเกียร์ไรหวะพี่ อย่าบอกนะว่า mt เพราะผมว่า ต้อง เกียร์มัว แน่ ๆ 555 ผวนเอานะพี่:coolly-0046:

เครื่องเชียงกงประมาณ 22000-25000 คับบนเว็ปก็ไม่หน้าหนีจากนี้เท่าไหร่คับ:coolly-0029:
ขอบคุนคราบบบบบบบบบบบบบบบ:coolly-0003:

เที่ยวให้สนุกนะคาบ ของฝากเยอะๆนะคาบ

ตอนนี้แดดอ่อนๆครับ น่านั่งริมทะเลมากมาย:coolly-0009:

เรื่องปิ้งย่าง แนะนำให้เอาตะแกรงย่างไปอันนึงนะ (อันใหญ่หน่อย เตาเขาใหญ่) เพราะของ สายธารรีสอร์ท สนิททุกอัน
สนิมมั้ง....555

ถึงบ้านแล้วครับ ขอบคุณสำหรับเสียงเฮฮา และมิตรภาพอันอบอุ่น เสียดายฝนตกไม่งั้นยาวๆกันแน่ 55 พรุ่งนี้ถ้าจะเข้ามาบางแสนก็โทรมานะครับ เผื่อได้หาข้าวกินกัน

ถึงบ้านแล้วครับ ขอบคุณสำหรับเสียงเฮฮา และมิตรภาพอันอบอุ่น เสียดายฝนตกไม่งั้นยาวๆกันแน่ 55 พรุ่งนี้ถ้าจะเข้ามาบางแสนก็โทรมานะครับ เผื่อได้หาข้าวกินกัน

พี่น้องเซฟไทยรักกัน รักกัน​

วันนี้เข้ากทม.แต่เช้าเลยฝนตกทั้งวัน กำลังคุยได้ที่เลยนะฝนตกย้ายที่กันวุ้นๆไว้โอกาสหน้ามาเที่ยวกันใหม่นะ.ครับ

มารายงานตัวว่ากลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพแล้ว 1 คัน คับ

ขอบคุนพี่น้องชาวบางแสนที่มาให้การต้อนรับ และ

ขอบคุนพี่น้องชาวปราการทุกทั่นที่ทำให้เกิดงานนี้ขึ้นมาคับ :coolly-0033:

ขอบคุณพี่ๆเซฟปราการและเซฟบางแสน ที่มาหนุกหนานกัน
ไม่มีคําใดนอกจากคําว่า ฮาสาดดดด หนุกมากคับพี่น้องงงงง
งานหน้ามีอีกไม่ไปไม่ได้แล้วววว

ไปเที๋ยวทะเลกันมา สนุกไหมค่ะ พี่ๆๆไปราการ :coolly-0001: คงรั้วๆๆๆกันทุกคนใช่ปะ:coolly-0012: 5555555555

@โซนบางแสน อบอุ่นมากมายคับ สนุกดีคับ ไว้เจอกานใหม่คับ ฝนตกหนักมากทั้งคืนเลย

@ต้า ไม่ได้รั้วเลยแต่ละคน..................แต่ซุปเปอร์รั้วเลย แต่ละคนเมาแล้วฮาความดั้งเดิมไม่เจอเลย 555+

ขอบคุณทุกคนที่ไปด้วยคับ สนุกๆกานมากเลย และคนมะได้ไป รอครั้งหน้าคับ ไปพัุกผ่อน สนุกเฮฮากานอีก

หนุกๆครับเมาหลับคาวงเลยครับเพื่อนๆทุกคนหนุกหนานเฮฮาผิดถูกยังไงผมก็ขอโทษมานะที่นี้ด้วยครับ:coolly-0015:

วันเสาร์ได้แวะไปเจอและทักทายน้องๆ ชาวเซปปราการ ที่ป๊มปตท. มา
ได้ความรู้และได้รู้จักเพื่อนน่ารักเพิ่มอีกหลายคน ได้เห็นได้สัมผัสภายในภายนอกจริงๆ เห็นภาพกว่าเยอะเลย

เสียดายที่ไปค้างด้วยไม่ได้

ขอบคุณน้องแน็ต น้องโน๊ต น้องหนึ่ง น้องอาร์ต น้องต้า ฯลฯ อีกหลายคน แต่จำชื่อไม่ได้แระ เยอะไปหมด 5555 ที่ให้คำแนะนำที่ดีมากๆ

ขอบคุณน้องหนึ่งที่ให้ลองนั่งรถ J Bo ควาย มันส์มากๆ ครับ เสียดายรถเยอะไปหน่อยไม่ได้ลองยาวๆ เลย

ไว้ว่างๆ วันเสาร์จะแวะไปจอยกันอีกนะครับ ชาวปราการ

....เดี๋ยวไปหารถต่อดีกว่า รู้แล้วว่าอยากได้แบบไหน คริ คริ

สรปว่า วันนั้น คนที่นัดผมไปดูรถก็ไม่โทรกลับมาจริงๆ ตามที่คาดไว้....ไม่น่าเล๊ยยยยย เจอแต่คนขายแบบนี้

แก้ไขล่าสุด:
เสียดายที่ไม่ได้ไป คงจะสนุกหนานกันมาก อิจฉาจัง:coolly-0033::coolly-0033:

น้องต้นฟื้นแล้วนะครับพี่ๆ
ขอบคุรพี่ๆทุกคนนะครับไม่ว่าจะเป็น พี่ๆบางแสน
พี่ๆสมุทรปราการและอื่นๆ
กระผมได้เมาและปลิ้นมากแล้วได้ทำหมูมะนาวและกุ้งแช่น้ำปลาให้พี่กิน
แล้วพอเช้าขึ้นมาพี่ๆก็ขี้แตกกัน 5555 สนุกมากครับ หมดตัวเลยครับ
555ดีนะมีคนจ่ายค่าทางดาวนให้ไม่งั้นไม่ได้กลับแน่เลย 555
ไว้โอกาสหน้าไว้จัดเต็มอีกนะครับ ลอยบุหรี่เพื่อเซฟปราการยังอยู่ในมือผมนะ
ตอนนี้น้ำหนองเริ่มมาแล้ว 555 เมาแล้วรั่วมากๆอะ
แล้วเจอกันนะครับพี่ๆที่น่ารักทุกคน I love Y 5555

ขอบคุณคับทุกคน ทำดีที่สุดแล้ว มันฮามากมาย อย่าคิดมากคับ พี่แหล่ะพี่น้อง ปล่อยให้เต็มเหนี่ยวเลย หนุกหนานๆ อิอิ

พี่อ้น งี้แหล่ะคับ ช่างเค้า ถ้ารถมันเป็นของเราไงก็ต้องมาอยู่ที่เราคับ ถ้าไม่ใช่ปล่อยไปคับ เดี๋ยวเจอของแย่ๆ

พี่หน่อยมันมากคับ พี่เมาได้ใจจิง เมาหลับคาวง 555+

ต้น แกนี่รั่วได้อีก แหมๆพอรู้ว่าจะโดนลากลงน้ำ ส่างเมาเลยนะ 555+ หนุกๆๆ ผลสุดท้าย วิ่งลงน้ำกานทุกคน มันๆๆๆ

เมษ ไว้เจอกานนิ ว่างๆจัดอีก พลาดมะได้นะ หนุกๆมาปลดปล่อยพักผ่อนกาน

เที๋ยวให้สนุกนะค่ะ พี่ๆชาวปราการ อย่าลืมรูปสวยๆๆกับบรรยากาศดีๆ ต้าขอให้ทุกคนรั้วๆๆกันทั่วหน้าค่ะ อิอิ :coolly-0034::coolly-0009: ขับรถปลอดภัยกันทุก ๆๆคนนะค่ะ:coolly-0024:

ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม