เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีคร้าบ มีแล้วหล่ะคับ 11โมง ก็น่าจะมาเยอะกานแล้ว เข้ามาคุยกานได้เลยคับ

คริคริ....สงสัยจะไม่ได้ไปติดธุระ......เที่ยวให้สนุกเดินทางโดยปลอดภัยนะคร้าทุก...คน...
เอารูปสวยๆ....มาฝากด้วยนะคร้า...

ไฟล์แนบ

60.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
คริคริ....สงสัยจะไม่ได้ไปติดธุระ......เที่ยวให้สนุกเดินทางโดยปลอดภัยนะคร้าทุก...คน...
เอารูปสวยๆ....มาฝากด้วยนะคร้า...

นกสวยดีนะคับ ชอบตรงหน้า ขาวสวยเลยยย น่าหมั่ม แอ๊ะ ล้อเล่น

หวัดดีพี่น้องชาวปราการทุกท่าน :coolly-0005:

รบกวนพี่ๆ เซฟปราการหน่อยครับ ตอนนี้เครื่อง 1J turbo พร้อมชุดสายไฟ ขายกันอยู่ในเวบเท่าไหร่ครับ ไม่มีเกียนะครับ ภาพสวยๆเลย เครื่องแน่นๆ

พรุ่งนี้ไปเที่ยวกันก็ขอให้เดินทางกันปลอดภัยไม่ต้อง แซด... กันไป ค่อยๆๆคานไปน่ะ..
อากาศช่วงนี้ยิ่งเปลี่ยนแปลงบ่อย.. อย่างลืมเอารูปมาฝากด้วยแล้วกัน..
:coolly-0034:

พรุ่งนี้แล้วคับผม มาเจอกานราวๆสายๆนะคับ

คนที่มะได้ไปก็รอดูรูปนะคับ ไว้รอบหน้าก็ได้คับ

สภาพอากาศวันนี้ปลอดโปร่งดี กลางวันร้อน..ไม่มีฝน พรุ่งนี้คาดว่าคงจะเหมือนวันนี้ ท่านที่เดินทางมาเที่ยวขอให้เดินทางโดยปลอดภัย..น่ะครับ เย็นๆเจอกัน

สภาพอากาศวันนี้ปลอดโปร่งดี กลางวันร้อน..ไม่มีฝน พรุ่งนี้คาดว่าคงจะเหมือนวันนี้ ท่านที่เดินทางมาเที่ยวขอให้เดินทางโดยปลอดภัย..น่ะครับ เย็นๆเจอกัน

ตกเย็นมา บางพลี บางแก้ว ฝนกระหน่ำเลยคับ ดีที่เก็บรถทัน :coolly-0045:

เด๋วพรุ่งนี้ 11 โมง ถ้าว่างจะแวะเข้าไปหาที่ปั๊ม 4*4 นะคับ แต่คงตามไปเที่ยวช่วงเย็น:coolly-0024:

ล่าสุดฝนตกหนักเลย แต่ตกๆหยุดๆ ไม่ตกยาวมาก แต่ถ้าวางแผนกันจะมาแล้ว ก็สแตนบายรอนะครับ
ถ้าขามาเจอฝน ขับระวังกันด้วยครับ รถขับหลังยางใหญ่ มันเป๋ง่ายๆ
พรุ่งนี้เจอกันครับ
ยังไง จะดูฟ้าฝนแล้วจะคอยมารายงานตลอด เพราะถ้าฝนมาเยอะ เราอาจต้องซื้อของกินไว้ตุนครับ จะได้ไม่ต้องเข้าๆออกที่พักบ่อย ซื้อเข้าไปรวดเดียวเลย (จากประสบการณ์นะครับ นั่งคุยกันไปยาวๆดีกว่าที่จะต้องออกไปบ่อยๆ)
อ่อ ฝากใครในกลุ่มหน่อยครับ ถ้าจะย่างของกินกัน แล้วเราไปซื้อของสดมา ลองคอนเฟิร์มกับเจ้าของที่พักด้วยครับ ว่ามีเตาย่างให้พร้อมรึเปล่า ค่าใช้จ่ายยังไง เพราะบางที่เตาหมด..อย่าลืมนะครับ

แก้ไขล่าสุด:
ดีคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ พรุ่งนี้วันอารายยยยยย ได้เที่ยยวแล้วววววววว

ขอแนะนำมาเร็วหน่อยนะคับ ไม่เกินเที่ยงออกตัวกันแล้วคับ ..........ผมจะไปให้ทันคับ เพราะตอนเช้าตรู่พาแฟนไปตรวจสุขภาพบริษัท ก่อนคับ

ผมคิดว่าเพื่อนจะพาแฟนไปตรวจภายในก่อนนิ คิคิ ล้อเล่นนะ

อย่าโกรธกันเน้อ :coolly-0015:

รับทราบครับ ท่านโซนบางแสน

ตกเย็นมา บางพลี บางแก้ว ฝนกระหน่ำเลยคับ ดีที่เก็บรถทัน :coolly-0045:

เด๋วพรุ่งนี้ 11 โมง ถ้าว่างจะแวะเข้าไปหาที่ปั๊ม 4*4 นะคับ แต่คงตามไปเที่ยวช่วงเย็น:coolly-0024:

จัดไปพร้อมกัน โดยการโดดงานเลยไหมครับพี่อาท คิคิ :coolly-0010:

ล่าสุดฝนตกหนักเลย แต่ตกๆหยุดๆ ไม่ตกยาวมาก แต่ถ้าวางแผนกันจะมาแล้ว ก็สแตนบายรอนะครับ
ถ้าขามาเจอฝน ขับระวังกันด้วยครับ รถขับหลังยางใหญ่ มันเป๋ง่ายๆ
พรุ่งนี้เจอกันครับ
ยังไง จะดูฟ้าฝนแล้วจะคอยมารายงานตลอด เพราะถ้าฝนมาเยอะ เราอาจต้องซื้อของกินไว้ตุนครับ จะได้ไม่ต้องเข้าๆออกที่พักบ่อย ซื้อเข้าไปรวดเดียวเลย (จากประสบการณ์นะครับ นั่งคุยกันไปยาวๆดีกว่าที่จะต้องออกไปบ่อยๆ)
อ่อ ฝากใครในกลุ่มหน่อยครับ ถ้าจะย่างของกินกัน แล้วเราไปซื้อของสดมา ลองคอนเฟิร์มกับเจ้าของที่พักด้วยครับ ว่ามีเตาย่างให้พร้อมรึเปล่า ค่าใช้จ่ายยังไง เพราะบางที่เตาหมด..อย่าลืมนะครับ

ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำครับผม :coolly-0034:

จัดไปพร้อมกัน โดยการโดดงานเลยไหมครับพี่อาท คิคิ :coolly-0010:

ใจอยากทำแบบนั้นเหมือนกันแหละ "หนึ่ง" ติดที่ว่าต้องรอรับเอาคนจ่ายตังค์ไปด้วย
ตอนเลิกงาน อะดิ :coolly-0027:

ใจอยากทำแบบนั้นเหมือนกันแหละ "หนึ่ง" ติดที่ว่าต้องรอรับเอาคนจ่ายตังค์ไปด้วย
ตอนเลิกงาน อะดิ :coolly-0027:
พี่อาท รถเกียร์ไรหวะพี่ อย่าบอกนะว่า mt เพราะผมว่า ต้อง เกียร์มัว แน่ ๆ 555 ผวนเอานะพี่:coolly-0046:

รบกวนพี่ๆ เซฟปราการหน่อยครับ ตอนนี้เครื่อง 1J turbo พร้อมชุดสายไฟ ขายกันอยู่ในเวบเท่าไหร่ครับ ไม่มีเกียนะครับ ภาพสวยๆเลย เครื่องแน่นๆ
เครื่องเชียงกงประมาณ 22000-25000 คับบนเว็ปก็ไม่หน้าหนีจากนี้เท่าไหร่คับ:coolly-0029:

เที๋ยวให้สนุกนะค่ะ พี่ๆชาวปราการ อย่าลืมรูปสวยๆๆกับบรรยากาศดีๆ ต้าขอให้ทุกคนรั้วๆๆกันทั่วหน้าค่ะ อิอิ :coolly-0034::coolly-0009: ขับรถปลอดภัยกันทุก ๆๆคนนะค่ะ:coolly-0024:

ยินดีต้อนรับครับ..

รายงานภาพอากาศ เมื่อคืนฝนตกหนัก ตอนเช้าอากาศแจ่มใสแบบฟ้าหลังฝนแดดอ่อนๆ เย็นสบาย คาดว่าน่าจะสดใสทั้งวั้น ท่านที่เดินทางมาบางแสนขอให้เดินทางโดยปลอดภัยนะครับ นึกอะไรไม่ออกโทรถาม ตาป้องได้ 086-1464439
ครับ..ท่านที่มาพร้อมกันไม่ได้ก็ตามมาทีหลังได้ครับดึกดื่นก็ไม่เป็นไร

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
อิจฉาคนไปบางแสนจัว เยยยยยยยยยยยยยยยยยยย....
เที่ยวให้สนุกน่ะ พี่ๆ

พี่อาท รถเกียร์ไรหวะพี่ อย่าบอกนะว่า mt เพราะผมว่า ต้อง เกียร์มัว แน่ ๆ 555 ผวนเอานะพี่:coolly-0046::

ผมแค่เกรงใจเฉยๆ คับ :coolly-0025:

ยินดีต้อนรับครับ..

รายงานภาพอากาศ เมื่อคืนฝนตกหนัก ตอนเช้าอากาศแจ่มใสแบบฟ้าหลังฝนแดดอ่อนๆ เย็นสบาย คาดว่าน่าจะสดใสทั้งวั้น ท่านที่เดินทางมาบางแสนขอให้เดินทางโดยปลอดภัยนะครับ นึกอะไรไม่ออกโทรถาม ตาป้องได้ 086-1464439
ครับ..ท่านที่มาพร้อมกันไม่ได้ก็ตามมาทีหลังได้ครับดึกดื่นก็ไม่เป็นไร

กะนั่งกินกันยันเช้าเลยใช่ป่าวคับ 555+:coolly-0003:

อิจฉาคนไปบางแสนจัว เยยยยยยยยยยยยยยยยยยย....
เที่ยวให้สนุกน่ะ พี่ๆ

แล้วไม่ไปด้วยกันเหรอ ต๊ะ :coolly-0023:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม