เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปด้วยนะครับ 1คัน 2คนครับ
แต่ไม่แน่ใจว่าจะค้างป่าว ถ้าไม่ค้างก็กับดึกๆครับ
แต่ไปแน่นอนครับ
pipe ครับ:coolly-0003:
ยินดีคับ ผมก็ไป กับ เหมือนกัน:coolly-0022:

สวัสดีค่ะ ชาวปราการ :coolly-0003: ต้าอยากไปด้วยจังเลย ทะเลๆๆ เศร้าอยู่ไกลเกิน เฮ้อ :coolly-0025:

บ้านอยู่เทพ พา อยากไปด้วย อิอิ

ขอเชิญชาวK-SPORTที่ว่างในวันอาทิตย์นี้เจอกันหลังซีคอนเพื่อเป็นกำลังใจทีมอู่ไก่หาดใหญ่ที่นำรถขึ้นมาดริฟที่กรุงเทพๆเวลาบ่ายโมงเป็นต้นไปครับ

ชาวปราการมีใครจะไปร่วมงานนี้กันบ้างไม๊คับ ถ้าพรุ่งนี้ฝนไม่ตกคงได้เจอกันคับ อิอิ

พาตัวกะตังไปพักผ่อนครับ...
เส้นทางที่จะไปก้ง่ายๆนะ วิ่งผ่านแยกบางแสนเลยตลาดหนองมนปุ๊บ วิ่งไปเรื่อยๆจะเห็น CPF อยู่ซ้ายมือ ให้มองฝั่งตรงข้ามจะเห็นป้ายสายธารรีสอร์ท กลับรถหน้า CPF แล้วชิดซ้ายเลยนะครับ

โอเค ครับ งั้นผมไปรอ ตามเวลานัดนะครับ ที่ ปั๊ม 4x4

พี่ๆคับ ผมเจอ 2เจโบเดิม เขากะผมจะแลกเครื่องกัน ของผม 1จไม่โบน่ะ
มันวางอยู่ใน บีเอ็ม โดที่ผมตอ้งเพิ่มตังให้เขา 1-2 หมื่น
แต่เครืองมัน ชาฟละลายเดือนที่เเล้ว ตอนนี้มันทำเสร็จแล้ว มันบอกว่า
มันเปลี่ยนลูกมาใหม่(ลูกโตด้วย แล้วก็ยืดก้าน หมดไป 30,000 บ.)งงเหมือนกัน
มันจะคุ้มไหมคับ ช่วยบอกน้องหน่อย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,269
สวัสดีครับเอก jeedjaad ผมโจเพื่อนตุ้ย3ดอ อุดมเดช ยินดีที่ได้รู้จักครับ
คนไรหวะพี่มี 3 ดอ เลย แค่ ดอเด๋วเหมือนผมก็เอาไม่หวัดไม่ไหวแล้วพี่ 555
:coolly-0046:

ล้อหมุน ออกจากปั๊ม 4x4 กี่โมงครับ

พี่ๆคับ ผมเจอ 2เจโบเดิม เขากะผมจะแลกเครื่องกัน ของผม 1จไม่โบน่ะ
มันวางอยู่ใน บีเอ็ม โดที่ผมตอ้งเพิ่มตังให้เขา 1-2 หมื่น
แต่เครืองมัน ชาฟละลายเดือนที่เเล้ว ตอนนี้มันทำเสร็จแล้ว มันบอกว่า
มันเปลี่ยนลูกมาใหม่(ลูกโตด้วย แล้วก็ยืดก้าน หมดไป 30,000 บ.)งงเหมือนกัน
มันจะคุ้มไหมคับ ช่วยบอกน้องหน่อย

โอ้วมันจะดีหรอต๊ะเอ้ยย ลองปรึกษาพี่หนึ่งดูเน้อ เซียนเจ

คนไรหวะพี่มี 3 ดอ เลย แค่ ดอเด๋วเหมือนผมก็เอาไม่หวัดไม่ไหวแล้วพี่ 555
:coolly-0046:

ฮาาาาาา แหมๆๆ เค้ามีสำรองหรอกกก ใช้แล้วทิ้งๆ :coolly-0028:

:coolly-0041:ไม่ต้องโพสกานเยอะได้มั้ย เค้าไม่ได้ไป แซด

:coolly-0041:ไม่ต้องโพสกานเยอะได้มั้ย เค้าไม่ได้ไป แซด

แล้วทำไมไม่ไปละคร้าบบบ เสียดายๆ ไปเทอะๆ ไปกลับ พร้อมพี่โค้ชก็ได้งับ:coolly-0002:

ผมสนใจอันนี้นะเช่าเป็นหลัง 1500 แชร์กันจ่ายโน๊ตว่าราคาก็โอดีนะคับ แต่ก็ลองๆโพสหรือออกความคิดเห็นกันได้นะคับ

ก็ดีนะเพื่อน น่าจะประหยัดดี แต่บางคนเอาครอบครัวไป จะไม่เป็นส่วนตัวสิ

ครับ อันนี้ผมแนะนำนะ

หวัดดีคับตอนเช้าาาา

ลองดูคับ รวมๆกันอยู่ แต่จะหาที่จอดรถเยอะๆสบายๆ กัวเกิดภัย

นั่นสิครับเพื่อน หายากด้วยนะ ที่จอดรถอะ

หวัดดีคับทุกคน วันที่ 27-28 ไปบางแสน ผมได้สถานที่แล้วคับ

สายธารรีสอร์ท พี่เซฟบางแสนหาให้คับ บอกจำนวนเค้าอีกทีคับ บ้านเป็นหลัง อยู่ด้วยกานเลยคับ

อันนี้ ดีเลยครับ จบปัญหาครับ พี่น้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม