เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีเช่นกันคับ ผมชื่อ โค้ช นะคับ ทักทายได้เลย แต่ห้ามมาถ้าแข่งนะคับ รถผมไม่แรง ฮิ ฮิ

555+ จะดีนะคับ แต่วันนั้นเมาข้ามคืนแน่ๆเลยคับ มีนอนกันกลางชายหาด[/QUOTE
งั้นเด๋วพี่ไปนอนกับหญิง ๆ ในบ้านนะ ใครอยากนอนชายหาดตามบาย 555:coolly-0010:

:coolly-0028::coolly-0028:เขร้โกง ๆ ๆพี่อะ ใครนอนก่อน มีจับโยนลงทะเล 555+ เดี๋ยวแอบไปนอนที่ลับๆ

ขอตามไปช่วงเย็นหลังเลิกงานอะคับ ต้องแวะไปรับคนจ่ายตังค์ก่อน :coolly-0023:

ได้คับพี่อาท มีไรก็โทมาได้นะคับ อยากสังสรรค์ๆ ๆ:coolly-0039:

HBD คับเสี่ยโค้ชชชช สุขกาย สบายใจ ไม่มีโีรคภัยไข้เจ็บนะคับ ใช้เซฟกันนานๆ อยู่กันยาวๆ:coolly-0010:

วันนี้วันเกิด พี่โค๊ช หรือครับ. ขอให้ แข็ง ใหญ่ ยาว:coolly-0045:
(สุขภาพแข็งแรง การงานใหญ่โต อายุยื่นยาว คาบ)
ไม่รู้จะได้ไปบางแสนไหมหนอ :coolly-0041:

อิอิ เมษพูดซะพี่โค้ช รับไม่หวัดไม่ไหวเลย ...............ไปด้วยสิคับ ตามไปตอนเย็นก็ได้ เสี่ยอาทตามไปตอนเย็นอะ ยังไงโทมาถามได้นะเมษ

กราบสวัสดีพี่น้องชาวปราการทุกท่าน

อ้าววันเกิดพี่โค้ชหรอ แฮปปี้เบิร์ดเดย์ทูยู ๆๆๆๆๆ

ขอให้หล่อ ล่ำ ใหญ่ สุขภาพกายแข็งแรง เดินทางปลอดภัย
อยู่กะน้องๆไปนานๆนะเด้อ

โน๊ตมัดจำค่าห้องไปแล้วน่ะครับ 2พัน เหลือค้างจ่ายอีก 2พัน
- ทั้งหมดคือบ้านไม้สักอยู่ได้ 7 คน 1 หลัง
- เกรสเฮ้าส์อยู่ได้ 4 คน จำนวน 2 ห้อง
เด๋ววันที่ 20 มาคุยกันเรื่องอาหารการกิน+ค่าใช้จ่ายต่างๆอีกทีครับ
ขอบคุณคับ

หวัดดีตอนเช้าๆคับพี่น้อง

บ้านหลังเล็กนอน 7 คน คือหลังนี้นะครับ ที่มองเห็นอาคารปูนขาวๆ ขอบน้ำเงินหลังบ้านก็เป็นเกรทเฮ้าส์
attachment.php

แผนที่ สถานที่ตั้ง สายธารรีสอร์ท อาจจะเก่าหน่อย แต่ก็ไม่เปลี่ยนแปลงจากเดิมมากครับ

ไฟล์แนบ

104.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 625
แก้ไขล่าสุด:
โน๊ต

มีรายการเที่ยวนอกรอบกันด้วย

ฝากให้ต่ายด้วย

ของที่คุยกันที่อู่พี่นุได้แล้ว

ราคาหลังไมล์ ถ้ายังอยากได้

ไฟล์แนบ

60 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
สวัสดีตอนเที่ยงคาบ พี่น้อง

รับทราบครับ พี่น้อง ยังไง 27 -28 ส.ค.54 เจอกันนะครับ จัดเต็ม ไปกันเยอะนะครับ

โน๊ต

มีรายการเที่ยวนอกรอบกันด้วย

ฝากให้ต่ายด้วย

ของที่คุยกันที่อู่พี่นุได้แล้ว

ราคาหลังไมล์ ถ้ายังอยากได้

ไปบางแสนป่าวพี่
เดวโนตบอกต่ายให้คับ

บ้านหลังเล็กนอน 7 คน คือหลังนี้นะครับ ที่มองเห็นอาคารปูนขาวๆ ขอบน้ำเงินหลังบ้านก็เป็นเกรทเฮ้าส์

แผนที่ สถานที่ตั้ง สายธารรีสอร์ท อาจจะเก่าหน่อย แต่ก็ไม่เปลี่ยนแปลงจากเดิมมากครับ

รับทราบคับ 27 นี้เจอกานคับบบบ

หวัดดีคับทุกคน วันนี้มีนอกรอบอีกรึป่าว

ขอเชิญชวนทุกคนคับ วันที่ 27-28 เดือนนี้ ไปมิตติ้งรอบนอกกานคับ เวลานัด 11.30-13.00น. ปั๊ม 4*4 เหมือนเดิมคับ และไปร่วมงาน เซฟบางแสน แหล่มแท่นคับ ................ ไปกันเฮฮาคับ นอกรอบๆๆ
ไปด้วยนะครับ 1คัน 2คนครับ
แต่ไม่แน่ใจว่าจะค้างป่าว ถ้าไม่ค้างก็กับดึกๆครับ
แต่ไปแน่นอนครับ
pipe ครับ:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม