เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฟาร์มจรเข้เลยคับ เป็นที่รู้จักของประชาชนทั่วไป จอดรถสะดวกสะบาย เมาแล้วมีบ่อให้กระโดดกว้างขว้าง สบายเลย 555:coolly-0010:

แง่ว ลูกระนาด (ลูกเนิน) เบ้อเริ่มเทิ่มเลยครับพี่โค๊ช ติดทอ้งกันทุกคันแน่

เลย คิคิ :coolly-0045:

555 พี่โคชจะเอาเมาไปใหนเนี้ย
เรื่องสถานที่ จะช่วยดูๆให้นะครับพี่ๆ
ว่าแต่พักนี้อยากเจอพี่ๆจังเลย

นอกรอบ สักยก ไหมน้อง คิคิ เอ้ย ยก อย่าคิดลึกนะ :coolly-0028:

ฝากดูแลเด็กแพรกษา3ด้วยนะ เป็นห่วงเขานะ:coolly-0023:

ห่วงมากก็เสกเด็กอีกซักคนดิ

จะได้อยู่ใกล้กัน แอ๊ๆๆๆๆ:coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036:

ไม่ฝากกูอะ........

ด้วยองประกอบหลายๆอย่าง

ถึงไม่อาจจะเดินร่วมทางได้ แต่ยังเป็นห่วงน้องเขาเสมอ

ด้วยองประกอบหลายๆอย่าง

ถึงไม่อาจจะเดินร่วมทางได้ แต่ยังเป็นห่วงน้องเขาเสมอ
เรื่องของเรื่อง มึงมันชักช้า ติดแช่

good morning คับท่านทุก

:coolly-0003:หวัดดีคับท่านทั้งหลาย

ดี ก็ดี ด้วยคับท่าน สบายดีกันป่าวไม่เจอหน้าเจอตากันเลย พรุ่งนี้เป็นไง นอกรอบ

พี่ลุย ตู้แอร์ตกลงเอาป่าวหวะเพื่อนฝากถามมา:coolly-0004:

เป็นไงกันบ้างหนอ ชาวปราการทุกคน

ช่วงนี้มะได้เจอกานเลย เงียบๆเหงาๆ ซื้ดๆๆ

พรุ่งนี้ใครว่างบ้าง เจอกันที่ ปั้มดีก๋า คิดถึง:coolly-0039:

คิดฮอดหลายๆ แต่ผมมะได้ไปแน่เลยคับ เสียดายๆ พรุ่งนี้แฟนสอบ เลยนั่งเฝ้าประจำการณ์:coolly-0002:

คิดฮอดหลายๆ แต่ผมมะได้ไปแน่เลยคับ เสียดายๆ พรุ่งนี้แฟนสอบ เลยนั่งเฝ้าประจำการณ์:coolly-0002:
แฟนคนไหนหวะพี่ไม่เคยเห็นเลย มีกะเข้าด้วยเหรอ555:coolly-0010:

แฟนคนไหนหวะพี่ไม่เคยเห็นเลย มีกะเข้าด้วยเหรอ555:coolly-0010:

๕๕๕๕ ถั่วต้มนะคร้าบบบ ก็ชมพู เค้าชวนผมไปกินข้าว และก็เที่ยวคับ ไม่รู้จะปฎิเสธยังไงคับ เลย อ่ะๆๆไปก็ไปคับ :coolly-0028::coolly-0028: ผมไม่หล่อ........แต่ใจหล่อมากกกก :coolly-0010:

วันเสาร์ที่ 10 กันยายน 2554 ครบครอง 8 ปี เซฟไทยคับบบบ ........แต่สถานที่รออนุมัติอีกทีคับ

เสาร์นี้เสียดาย ผมเข้าดึก.......

พรุ่งนี้ใครว่างบ้าง เจอกันที่ ปั้มดีก๋า คิดถึง:coolly-0039:
เสี่ย กินข้าวดีก่า ร้าน:coolly-0039: 100ไอเดียแถวบ้านเค้าอะไอ้แก้วบอกอร่อย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม