เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มิสๆๆ

ฝนตกเกือบทุกวันขับห้ามบูชมานะพี่น้อง ตั้งไว้ที่0.5 บาร์พอนะ เป็นห่วง

น้องต้าบายดีไหม

ต้าสบายดีค่ะ พี่ต๊ะ พี่ต๊ะคงสบายดีนะ :coolly-0001:
ปีใหม่ ถ้ากลับอุบล อย่าลืมแวะมาที่สุรินทร์ ทางผ่านพอดี เด้อ
ไหนบอกว่าจะมากินต้มไก่ ใส่ใบมะขามอ่อน :coolly-0023::coolly-0012:

พี่โค้ช ..ผ่านมาแพรกษาแวะกินเบียร์ ที่ร้านซ่อมช่วงล่างได้นะคับ
มีร้านดีๆๆแนะนำก็บอกกันบ้างสิน้องเอย....*-*

ดีครับหนูต้า ฝนตกซะงั้น ที่นี่ พี่จำไม่ได้ว่า มันตกวันไหนบ้างอะงับ

ดีค่ะพี่หนึ่ง หายไปไหนมา อิอิ :coolly-0023: :coolly-0036::coolly-0025:

ดีตอนเช้าคับพี่น้อง ช่วงนี้ฝนตกบ่อยไม่อยากไปทำงานโคดน่านอนเลยย:coolly-0045:

โอ้วง่วง ดีคับโซนปราการ

เมื่อไหร่จะได้กินงานมิตติ้งของปราการเนี่ย....

เมื่อไหร่จะได้กินงานมิตติ้งของปราการเนี่ย....

งั้นซัก พฤจิกาเป็นง่ะ(ไม่รู้ทีมงานเขามีโปรเจคไรวางไว้ป่าว..)

แวะผ่านมาทักทาย

สวัสดีคับทุกคน อยากมิตติ้งเหมือนกันคับ

หลังงาน 8ปีเลยเป็นไง

มิตติ้งแรกหลังจากครบ 8ขวบเซฟไทย

ว่าอย่างไรครับชาวปราการ

พอจะจัดให้กับเซฟไทยได้หรือปล่าว

เตรียมการไว้แต่เนิ่นๆก็ดีนะ

ลองจัดตั้งคณะทำงาน ซัก 4-5คน

ค้นหาร้านไว้รอเลยก็ดีนะ

จัดไปคับพี่ก้อง หลังงานครบรอบ คุยกานกะคณะการทำงาน ด้วยงับ

หลังงาน 8ปีเลยเป็นไง

มิตติ้งแรกหลังจากครบ 8ขวบเซฟไทย

ว่าอย่างไรครับชาวปราการ

พอจะจัดให้กับเซฟไทยได้หรือปล่าว

เตรียมการไว้แต่เนิ่นๆก็ดีนะ

ลองจัดตั้งคณะทำงาน ซัก 4-5คน

ค้นหาร้านไว้รอเลยก็ดีนะ
น้าอะแหละ แก่กว่าเขาเพื่อน ช่วยเทรนกลุ่มปราการหน่อย

แน๊ตโน๊ตก้ลองรวบรวมกำลังพลดูสถานที่นะครับ:coolly-0029:
เอาบรรยากาศแบบ บางแสน2ได้ปะ อยู่ริมเล ไรเงี้ย...

จัดไปคับพี่ก้อง หลังงานครบรอบ คุยกานกะคณะการทำงาน ด้วยงับ

ตามที่ดูอะนะ

คนที่น่าจะเป็นตัวแทนของปราการ

ในการติดต่องานต่างๆ

รวมถึงการจัดกิจกรรม

น่าจะเป็น โน๊ต เน็ต และก็ต่าย รวมคนข้างๆด้วยก็น่าจะมี 5-6คนแล้ว

หรือจะดึงพี่ๆน้องๆ มาอีกซัก คน สองคน

มาช่วยในการตัดสินใจ

ทั้งนี้ ทั้งนั้น คนอื่นๆที่อยู่ในกลุ่มก้อควรมีสิทธิ์แสดงความคิดเห็น

และเคารพการตัดสินใจของตัวแทนที่ว่ามา

อยู่แบบไม่มีประธานกลุ่มมันก็ดี

แต่จำเป็นต้องมีตัวแทนไว้รับข้อมูล

หรือเป็นตัวกลางในการกระจายข้อมูล

ฝาก โน๊ต เน็ต และ ต่าย ด้วย

ขอบคุณครับ

มีอะไรให้ช่วยก็บอก จะทำเต็มที่ เท่าที่เมียอณุญาติ555

แก้ไขล่าสุด:
555+ คับพี่ก้อง พี่อั๋น ตามนั้นคับ ไว้ผมจะไปนั่งจับเข่ามือซ้าย มือขวาจับแก้ว คุยกานคับ ไว้จะแถลงไข่ ......เอ้ย แถลงไข คุยอีกทีคับ ขอบคุณคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม